Need advice
โดย thebrandstorage
thebrandstorage
ขอโทษค่า ลงผิดห้องคะ
mickeynp
ลงผิดห้องแล้วค่ะ
nucha
ลงผิดห้องค่ะ รีบ edit ลบกะทู้ดีกว่านะคะ เดี๋ยวโดนโหวตตัดแต้มนะคะ
ต้องไปแจ้งที่ห้องนี้ค่ะ
ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

Originally Posted by thebrandstorage
อยากทราบวิธีการ upload รูปเวลาจะสมัคร citizen membership ค่ะ ลองทำตามทุกอย่างก็ไม่สามารถ upload ได้เป็นเดือนๆแล้ว ระบบแจ้งว่าบัตรประชาชนไม่ถูกต้อง ไม่ทราบต้องทำยังไงคะ
รบกวนด้วยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3