รบกวนสอบถามค่ะ
โดย skhaokong
skhaokong
โดนเตือนตัดแต้มค่ะ ไม่ทราบว่าด้วยทำผิดกฎด้วยเหตุผลอะไรค่ะ รบกวนผู้รู้หรือทีมงาน sianbrandname ช่วยชี้แนะด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
KuRoMiDy
เท่าที่เข้าไปดูประวัติการโพสท์ของคุณ skhaokong
เรื่องที่ทำผิดกฏน่าจะเป็นเพราะ

Username ที่ใช้ กับป้ายชื่อที่่ใช้ถ่ายรูป ไม่ตรงกัน

ปกติแล้ว ถ้าใช้ Username อะไร ก็ต้องใช้ป้ายที่มีชื่อเดียวกับ Username ในการถ่ายรูปสินค้า เช่น

Username : abcdefgh
ป้ายที่ใช้ในการถ่ายรูป ก็ต้องเป็น : abcdefgh@SBN ค่ะ

* กฏข้อนี้ เค้ามีไว้เพื่อป้องกันสมาชิกในบอร์ดโดนขโมยรูปไปใช้ค่ะ
skhaokong
ขอบคุนมากน่ะค่ะ เข้าใจผิดมาตลอดเลย เลยตั้งชื่อผิดมาตลอด ขอโทษจิงๆนะค่ะ ขอบคุนมากค่ะสำหรับคำตอบ จะทำการแก้ไขเริ่มลงใหม่ให้ถุกต้องค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3