ปัญหาเกี่ยวกับการสมัคร TM ค่ะ
โดย thinez
thinez
สมัคร TM โดยโหลดรูปทั้ง 3 อยข่าง ไฟล์ไม่เกิน 200kb ซึ่ง ไฟล์รูปของตัวเอง ไม่ถึง 100kb ด้วยค่ะ พอกดยืนยันข้อมูล มันก็ขึ้นว่า เอกสารของคุณ Upload ไม่ผ่านและจะไม่ถูกส่งไปตรวจสอบ ดังนี้

[SIZE=+1]

[SIZE=+1] [SIZE=+1]
[SIZE=+1]หากท่านพบ Note ตัวสีแดงด้านบน กรุณากลับไปแก้ไข ตามที่แจ้งใน Note ด้วย มิฉะนั้น ทีมงาน ไม่สามารถตรวจสอบ หลักฐาน และให้ Trusted Member แก่ท่านได้

ขอบคุณมากครับ ทีมงานเว็บไซต์ จะนำข้อมูลของท่านไปพิจารณา เพื่อปรับสถานะให้เป็น Trusted Member ต่อไป

ท่านสามารถกลับมาดูที่หน้า Trust Member Registration เพื่อเข้ามาติดตามผลการสมัครของท่าน
>> และไม่ได้ขึ้นว่าขาดเอกสาารที่ควรโหลดอะไรบ้าง มันขึ้นตามข้างบนเฉยๆอะค่ะ ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับอะไรค่ะ เพราะ admin ก็มาเม้นว่า ขาดเอกสารทั้งสามอย่างเลย แต่จริงๆกดอัพโหลดทั้งสามอย่างแล้วด้วยอะค่ะ ทำตามกติกาอะคะ รบกวนตรวจสอบให้หน่อยได้ไหมค่ะ พยายามมาหลายรอบแล้วอะค่ะ ขอบคุณค่ะ
majunglover
เป็นเหมือนกันเลยครับ พึ่งสมัคร Registered member ไป แล้วก็กดอัพรูปทุกไฟล์ ไม่ถึง 200 kb. ครับ แต่มันไม่ผ่านเลยครับผม

รบกวนช่วยด้วยเช่นเดียวกันเลยคร้าบพี่ๆ Admin
pzz
ไม่สามารถอัพโหลดเอกสารที่จะสมัคร TM ได้อะคะ ขึ้นกำลังโหลดรูปอยู่นานมาก แก้ไขยังไงคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3