++ ฟันธง-ฟันทิ้ง Balen outlet ใบนี้ทีค่ะ ++
โดย oate_gun
oate_gun
ดู Balen จาก outlet ใบนี้ให้ที่ค่ะ ว่าแท้เป่า ดูไม่เป็นค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณ SBN จ้า
aum
ปลอมค่ะ อย่าซื้อนะคะ
KeRoRo
ปลอมทุก ประการ

ไม่น่า จะหนัง จะ สี จะ อะไรก้แล้วแต่
Thira
ปลอมอีกเสียง
zazyvimon
ปลอมอะคะ หนังนี่อย่างเงาเลย เป๋าดูผิดส่วนด้วย
Outlet Balenciaga ที่ USA รู้สึกว่าจะมีที่ Woodbury, NY ที่เดียวนะคะ ไม่น่าจะมีออนลายนะคะ คิดว่าอะ ..
oate_gun
ขอบคุณมากๆค่ะ out บางทีก็เชื่อยากจัง แถมมี tag card เต็มหมดเลยอ่ะ เกือบเคลิ้มแนะ

ช่วยชีวิตแท้ๆเลย :p
Meesook
ฟันทิ้ง ปลอมมากค่ะ
poogga
ดูมันแข็งๆ จัง แถมรูปที่สอง มีด้ายขาวๆ รุ่ยออกมาเป็นเส้นเลยอ่า
cocoa
ปลอมมากค่ะ

จุดหลัก

1. bale หูกระเป๋าเหลี่ยมตรงมาก
2. tag ในกระเป๋า ปลอมมาก font ก็ไม่ใช่ค่ะ

ถ้า OUTLET ของร้าน balenciaga จริง ไม่มีปลอมค่ะ เพราะเป็นร้านโดยตรง

แต่ถ้าคนมาอ้างว่าซื้อจาก outlet หรือร้านที่ขายหลายๆ อย่างแล้วมาบอกว่าเป็นกระเป๋ามาจาก outlet
ตรงนี้ต้องตรวจสอบกันเองค่ะ

คำว่า OUTLET โดยปกติเป็นร้านขายของตกรุ่นหรือลดราคาของ Brand เฉพาะนั้นๆ
จะมาบอกว่า ของจาก OUTLET เชื่อยากไม่ได้ค่ะ เพราะ OUTLET ถือเ็็ป็นร้านของ Brand นั้นๆ เช่นกัน

kaeja
ปลอมไม่เหมือนเลยอีกต่างหากค่ะ ห้ามซื้อเด็ดขาด
suiteeruk
ปลอมค่ะ
(ขนาดดูไม่เก่งยังดูออกเลยค่ะใบนี้)
Tongka
มาปลอมด้วยคนนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3