♥♥♥ สอบถามแบรนด์ Glorgio Armani Perfume ลงขายได้ที่ห้องไหนคะ ♥♥♥
โดย Emilyplay
Emilyplay
กระเป๋าสตางค์ Glorgio Armani Perfume (เป็นเป็นสินค้า Premium จากแบรนด์น้ำหอมของ Armani)
สามารถลงขายได้ที่ห้องไหนคะ
เคยลงขายที่ SBN Town ห้องน้ำหอมก็โดนแบน id ไปแล้ว Pm ไปชี้แจงก็ไม่มีการตอบกลับเลยค่ะ
อยากสอบถามให้แน่ใจว่าสามารถลงขายได้ที่ห้องไหน จะได้ลงให้ถูกต้องค่ะ
ขอบคุณค่ะ
KAT
ลงขาย sbn town ถูกต้องแล้วค่ะ แต่ต้องเลือกหมวดให้ถูกต้องด้วยนะคะ
รวมทั้งประเภทสินค้าอื่นๆ ที่คุณขายด้วย ณ ขณะนั้นว่าลงถูกต้องหรือไม่

ขอบคุณที่พยายามช่วยกันรักษากฎของชุมชนค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3