สมัครTrust Member ไม่ได้ค่ะ รบกวนหน่อยค่ะ
โดย tickmy
tickmy
ส่งเอกสารไปแล้วค่ะ ครบทุกข้อเลย ปรับขนาดแล้วด้วยค่ะ ลุ้นรอคิวทุกวัน สุดท้ายได้เมนต์ว่าขาดเอกสารทุกข้อเลย ไม่แน่ใจว่าไม่ได้เอกสารหรือโหลดไม่ไปหรือป่าว ไฟล์ก็ปรับตามที่บอกแล้ว ค่ะ ต้องต่อคิวใหม่อีกรอบ แล้วเวลาwebmaster comment มาน่าจะบอกว่าเอกสารไม่ได้ หรือวา่อย่างไรอะค่ะ เพราะว่าพอโหลดมันก็รันคิวให้เราแล้วค่ะ ตอนนี้ส่งใหม่อีกรอบขึ้นตัวแดงๆแบบนี้อีกแล้ว แต่คิวก็ขึ้นนะค่ะ แบบนี้ได้เอกสารหรือป่าวค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3