มีคนเอา เลขที่บัตรประชาชนมาสมัครแล้ว เลยทำให้สมัครไม่ได้
โดย kimkung
kimkung
ดีค่ะ ไอดีที่ใช้อยู่นี้เป็นของแฟน(ผู้ชาย) อยากจะสมัครใช้่ข้อมูลของตัวเอง แต่ทำไม่ได้ค่ะ เพราะใครไม่รู้เอา เลขที่บัตรประชาชนไปสมัครแล้ว ทั้งที่ไม่เคยหยิบบัตรประชาชนตัวเองมาใช้สมัคร sbn เลยค่ะ ทางทีมงานจะมีวิธีแก้อย่างไรค่ะ ขอบคุณค่ะ
pla411
น่าจะแจ้ง webmaster โดยตรงดีกว่านะคะ ถ้าเค้ามีรันข้อมูลเลขบัตรอยู่ ก็คงต้องขอชื่อ Log In ที่ใช้บัตรเราแล้วเคลียร์ให้ชัดเจนค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3