แจ้งเตือนให้ระวัง นางสาว มณฑาทิพย์ สุวประดับ หรือชื่อเล่น ตุ๊กตา ลอคอิน milkykitty@sbn เบอร์โทร 0819894678 โกงเงินค่ากระเป๋าหน้าด้านๆ ดราม่าสุดๆเปลือกนอกดูเหมือนมีตังเบื้องหลัง เงินจะกินไม่มี
โดย shoemaker
shoemaker
ตอนนี้ วันที่ 8 ตุลาคม2556 เวลา 18.45 เก ได้รับเงินคืนเรียบร้อยนะคะโดยให้ญาตินำเงินมาให้ที่สถานีตำรวจเรียบร้อยคะต้องขอขอบคุณตำรวจมากมาย เก ขอปิดกะทู้นะคะ ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากคะ
pook2010
ขอรายละเอียดในการโกงได้มั๊ยคะ
shoemaker
ตอนนี้ วันที่ 8 ตุลาคม2556 เวลา 18.45 เก ได้รับเงินคืนเรียบร้อยนะคะ โดยให้ญาตินำเงินมาให้ที่สถานีตำรวจเรียบร้อยคะต้องขอขอบคุณตำรวจมากมาย เก ขอปิดกะทู้นะคะ ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากคะ
pook2010
เท่าที่อ่านคุณเล่ามา ทางแม่ค้าเขาดูจะมีปัญหาเรื่องการเงินอยู่ตอนนี้

อ่านในห้องร้องเรียน มุกที่พวกมีปัญหาใช้ก็ประมาณนี้แหล่ะค่ะ ป่วยเข้าโรงพยาบาลกระทันหัน พ่อป่วย ญาติเสีย ลูกไม่สบาย รถชน ขาหัก
ขอให้ได้เงินคืนนะคะ
TaroGag
เท่าที่อ่านมาสรุปได้ว่าแม่ค้าไม่ได้มีเจตนาจะให้กระเป๋าตั้งแต่ต้นแล้วอ่าค่ะ ถึงได้อ้างนู้นนี่ไปเรื่อยๆ
ลองเอาชื่อเค้าไปเช็คกับที่ช็อปก้อได้ค่ะ เรามั่นใจว่าต้องบอกว่าไม่มีลูกค้าชื่อนี้เอามาส่งซ่อม

แม่ค้ารู้ว่าคุณเกขี้สงสารและชอบช่วยคนอื่นเลยเอาจุดนี้มาใช้
ยังไงขอให้ดำเนินคดีไปให้ถึงที่สุดนะคะเป็นกำลังใจให้คุณเกค่ะ
ถ้าเค้าดราม่ามาได้ขนาดนี้เราว่า อาจจะมีดราม่าต่ออีกค่ะ
คุณเกสู้ๆนะคะ
pla411
อ่านแล้วตกใจเหมือนกันค่ะ เพราะเคยซื้อของคุณตุ๊กตาเหมือนกัน แต่ไม่เคยโดนเบี้ยวนะคะ โชคดีไป คาดว่าคุณเกคงค่อนข้างสนิทกับเค้ามาก ยอมหลายรอบเลยโดนแบบนี้ สงสัยช่วงนี้เค้าน่าจะมีปัญหาหนัก ยังไงขอให้ได้เงินคืนนะคะเพราะยังไงก็เป็นเงินของเรา และขอให้เคลียร์กันลงตัวอย่ามีเรื่องร้ายแรงนะคะ (ตำรวจไทยอย่าหวังเยอะนะคะ ไม่มีเส้นสายไม่ตามเรื่องให้แน่นอนค่ะ เคยโดนโกงจากแม่ค้าคนอื่นตั้งแต่ปี2010 หลักฐานครบ ดันสรุปบอกว่าโดนขโมยบัตรไปเปิดบัญชี ยกฟ้องเฉยเลยค่ะ พึ่งไม่ได้เลย)
chiaki_ed
ขอบคุณคุณเกที่มาแชร์เรื่องให้ได้รู้นะคะ
ถือว่าฟาดเคราะห์ค่ะ คนมันตั้งใจจะโกง
โดยส่วนตัวเคยซื้อกระเป๋าจากคุณเก และคุณกี้ มาตั้งแต่เรายังใช้userเก่า
จนพี่ที่แบงค์มาเล่น sbn ใช้ user นี้ ด้วยกัน ก็เคยซื้อของคุณเก
เป็นแม่ค้าที่น่ารัก และบอกรายละเอียดตรงๆ ครบหมด ทีเดียวค่ะ
ขอให้นางยอมคืนเงินให้นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
^^
Maggula
ถ้านางไม่คืนเงิน ยึดข้าวสารนางมาเลยดีไหมคะ อิอิ

เสียดายเงินแทน คุณเกทั้งใจดี มีน้ำใจต่อนางมาตลอด มาตอบแทนกันแบบนี้ได้
ruthai_s
ขอบคุณที่มาเตือนภัยนะคะ ขอให้ติดตามได้เงินคืนไวๆ นะคะคุณเก เอาใจช่วยค่ะ
shoemaker
ตอนนี้ วันที่ 8 ตุลาคม2556 เวลา 18.45 เก ได้รับเงินคืนจาก นางสาวมณฑาทิพย์ สุวประดับ เรียบร้อยแล้วนะคะคือ 22000 โดยนางสาวมณฑาทิพย์ สุวประดับ ได้ให้ญาตินำเงินมาให้ที่สถานีตำรวจเรียบร้อยคะต้องขอขอบคุณตำรวจมากมาย เก ขอปิดกะทู้นะคะ ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากคะ
sugarmanjoe
เอาใจช่วยนะคับ ขอให้เคลียร์ปัญหาได้โดยเร็ว เคยเห็นเค้าขายมานานแล้วนะคับ ทำไมตอนนี้เป็นซะอย่างนี้ละคับ
shoemaker
ตอนนี้ วันที่ 8 ตุลาคม2556 เวลา 18.45 เก ได้รับเงินคืนเรียบร้อยแล้วนะคะ โดยให้ญาตินำเงินมาให้ที่สถานีตำรวจเรียบร้อยคะต้องขอขอบคุณตำรวจมากมาย เก ขอปิดกะทู้นะคะ ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากคะ
Maggula
ตอนนี้นางคงตั้งสเตตัสในหัวสมองว่า "ไม่มี ไม่หนี ไม่จ่าย" อยู่ค่ะ
shoemaker
ตอนนี้ วันที่ 8 ตุลาคม2556 เวลา 18.45 เก ได้รับเงินคืนเรียบร้อยแล้วนะคะ โดยให้ญาตินำเงินมาให้ที่สถานีตำรวจเรียบร้อยคะต้องขอขอบคุณตำรวจมากมาย เก ขอปิดกะทู้นะคะ ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3