ขอทราบชื่อ ที่อยู่ และเบอร์ติดต่อ web master ค่ะ
โดย pum30
pum30
สวัสดีคะ

เนื่องจากดิฉันเคยแจ้งว่า โดนโกงทางเวบ sbn และไปแจ้งความไว้แล้ว
แต่เนื่องจากตำรวจติดต่อเจ้าของเวบ sbn ไม่ได้ รบกวนขอชื่อ ที่ิิอยู่ เบอร์โทรของเจ้าของเวบได่ไหมคะ
ดิฉันจะส่งข้อมูลนี้ให้ตำรวจ เพื่อติดต่อออกหมายเรียกพยานเอกสาร จากทางเวบไซส์ต่อไป

Email พนักงานสอบสวน สน.ปทุมวัน คือ [email]toto3248@hotmail.com[/email] นะคะ

ขอบคุณมากค่ะ ที่ให้ความช่วยเหลือ
wikran
เอาใจช่วยครับ แต่อาจจะไม่ได้รับเพราะผมโพสไปครึ่งเดือนแล้วยังไม่มีการตอบกลับใดๆ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3