ตั้งขายของไม่ได้เลยค่ะ คำว่า post new thread หายไป ตอนนี้เป็น trusted member แล้วนะคะ
โดย bambiiboo
bambiiboo
ตั้งขายของไม่ได้เลยค่ะ คำว่า post new thread หายไป ตอนนี้เป็น trusted member แล้วนะคะ
ใครเป็นเป็นเหมือนกันบ้างค่ะ เมื่อวานยังโพสได้อยู่เลย รบกวนทีมงานช่วยตรวจสอบด้วยค่ะ ร้อนใจมากๆ
nongnunka
เป็นเหมือนกันค่ะ เป็น TM ตั้งแต่ปี 2009 โพสต์ขายตลอดไม่เคยมีปัญหา
แต่ตอนนี้ไม่เห็นTab Post new thread แล้วค่ะ งงมาก
teyaka
เป็นเหมือนกันค่ะ แก้ยังไงค่ะ
SBN Experience Team
Originally Posted by bambiiboo
ใครเป็นเป็นเหมือนกันบ้างค่ะ เมื่อวานยังโพสได้อยู่เลย รบกวนทีมงานช่วยตรวจสอบด้วยค่ะ ร้อนใจมากๆ

Originally Posted by nongnunka
เป็นเหมือนกันค่ะ เป็น TM ตั้งแต่ปี 2009 โพสต์ขายตลอดไม่เคยมีปัญหา
แต่ตอนนี้ไม่เห็นTab Post new thread แล้วค่ะ งงมาก

ทีมงานได้ตรวจสอบแล้ว สามารถโพสได้ปกตินะครับ
ทีมงานคาดว่าอาจจะเป็นเพราะเพื่อนสมาชิก

ตั้งกระทู้มากกว่า 1 กระทู้ต่อห้องใน 1 วัน ตามกฏข้อที่ 7.2 ตาม link นี้ครับ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=157788

ยังไงลองไปอ่านดูนะครับ
ขอบคุณมากครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3