::: สถานะเปลี่ยนจาก TM กลายมาเป็น senior ดาวหายครับ ช่วยด้วยฮะ :::
โดย nuE+benZ
nuE+benZ
เป็น Trusted Member มานานแล้วครับ ตั้งกระทู้ขายของเมื่อปลายเดือนที่แล้วอยู่เลย
พอมาวันนี้สถานะ จาก trusted member กลายมาเป็น senior member เฉยเลยครับ??? ดาวก็หาย
log out log in ใหม่ก็แล้ว
รบกวนช่วยตรวจสอบด้วยครับ ขอบคุณมากๆฮะ
kuru_kururin
ปัญหาเดียวกัน รบกวนด้วยค่ะ เป็นมานานแล้วไม่มีคนตอบเลยอ่ะคะ

สมัคร CM และได้รับการ approve เป็น CM แล้ว พอวันต่อมา status กลายเป็น Senior Member ค่ะ และไม่สามารถตั้งกระทู้ซื้อ-ขายได้
แต่ใน SBN Town เป็น CM แล้วค่ะ

รบกวนช่วยตรวจสอบหน่อยนะคะ เป็นเดือนแล้วอ่ะคะ

Status ใน siambrandname

Status ใน sbn

login เข้า sbn แล้วขึ้นแบบนี้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
bambiiboo
เป็นเหมือนกันค่ะ งงมากๆ ระบบรวนรึเปล่าค่ะ เมื่อวานซืนโพสขายได้ตามปกติ เมื่อวานโพสไม่ได้
วันนี้ปรับสถานะให้เป็น senior member
ตอนนี้โพสขายของไม่ได้เลย เป็นมาตั้งแต่วานซืน

ร้อนใจมากๆ รบกวนทีมงานด้วยค่ะ
nongnunka
เป็นเหมือนกันค่ะ เป็นมา2วันแล้วค่ะ ขายของไม่ได้เลยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3