ระวังค่ะ!!! โดน มินตรา กูดคล้าย เอารูปกระเป๋าเราไปหลอกขายคนอื่นค่ะ
โดย paja
paja
วันนี้มีน้องคนนึงLineมาหาค่ะ
เล่าให้ฟังว่า น้องตามหา กระเป๋า speedy damier 30 ในห้องไฮเอน เวปบ้านสวน
มีคนติดต่อมา คุยทางไลน์ ใช้ชื่อว่า ตอง เป็นผู้หญิงค่ะ
โดยตองได้เอารูปกระเป๋าของเราที่เคยลงขายไว้ ในsbn ตั้งแต่เมื่อปี10 มาให้น้องดูว่ามีของค่ะ
ในรูปมีป้ายชื่อเราอยู่ด้วยค่ะ น้องเห็นว่าเราเป็นTMเลยหลงเชื่อ โอนเงินไป นัดรับก้ไม่มาส่งของตามระเบียบค่ะ

ชื่อบัญชีที่น้องโอนเงินไป เป็นชื่อ มินตรา กูดคล้าย ค่ะ

ระวังกันด้วยนะคะ ทั้งรูป ทั้งชื่อ และบัญชีค่ะ
ninenile
คนนี้อีกแล้วววววว. เราเพิ่งโดค่ะ กรณีเดียวกัน คือเราประกาศตามหากระเป๋า
แล้วเค้าจะสวมรอยเป็นคนอื่นมาขาย ทำม่าน่าเชื่อถือ รบกวนโจทย์คดีนี้ติดต่อมได้ค่ะ กำลังรวบรวมหลักฐาน
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3