โดนต้มแล้วค่ะ ระวัง!!! มินตรา กูดคล้าย กลับมาหลอกอีกแล้ว!!!!!!
โดย ninenile
ninenile
วันนี้เช้ามีคนมาเสนอขาย gucci boston ที่เราประกาศตามหาค่ะ แล้วเอารูปของคนอื่นมาให้ดู เราไม่เอะใจ เห็นว่าถูก ก็โอนเงินให้ 14,100. บาท
โดนเลยค่ะ เราเสิชชื่อเธอในเน็ตหลังจากนั้น 10 นาที พอรู้ว้าเป็นมิจฉาชีพก็รีบไปธนาคารให้ดูดเงินกลับ แต่ธ. แจ้งว่า ทันทีที่โแนเงินไป ก็เบิกเกินผ่านอินเทอร์เนตไปเข้าบช. อื่น
ทันที!!!!! เราเลยโทรนัดเลยค่ะ ว่าของอยู่ไหน จะไปเอา บอกว่าเราจะไปเอาที่คณะแพทยศาสตร์ เค้าก็ตัดสายปิดเครื่องไปเลยทันที. ขอเตือนเลยค่ะ จำชื่อนี้แม่นๆ เธอมีหลายบัญชี หลายธนาคารมาก. ซื้อของใน sbn มามาก ไม่เคยเจอแบบนี้เลย ห้ามโอนนะคะ!!!! มินตรา กูดคล้าย
TaroGag
น่าจะลองหาเจ้าทุกข์คนอื่นๆแล้วรวมกันไปแจ้งความนะคะ คนชั่วจะได้ไม่ลอยนวล
ขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่เตือนค่ะ ยังไงขอให้ได้เงินคืนนะคะ
susuadari
มันทำแบบนี้ทั้งครอบครัวค่ะ เรามีหมายจับแฟนมันด้วย ปรึกษาเรื่องดำเนินคดีได้นะคะ ยิ่งไวยิ่งดี
ninenile
ไม่ทราบรูปคดีเป็นยังไงคะ ทำทั้งครอบครัวเลยหรือคะ
ตอนนี้กำลังรวบรวมข้อมูลอยู่ค่ะ คุยๆกับเจ้าทุกข์อีกท่าน
มีหมายจับ ตอนนี้จับได้รึยังคะ
sevenday
บีเป็นคนนึงที่เกือบโดนหลอกเช่นกัน แต่ไหวตัวทันคะ เอาอย่างนี้นะคะ
เด่วบีจะโพสหัวข้อรวบรวมคนที่ถูกหลอกจาก คฑาเทพ แย้มพิวัน และมินตรา คล้ายกูด
แล้วรวมตัวกันจัดการกับมันคะ ขอปรึกษากับพี่ที่โดนเอารูปไปหลอกขายคนอื่นอีกทีคะ
แล้วบีจะเข้ามาแจ้งนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3