ช่วยหน่อยคับ
โดย basebattle
basebattle
คือผมจ่ะลงขายกระเป๋า ใน hi end เเต่หาปุ่ม new post thread ไม่เจอคับ
หรือเค้าเปลี่ยนวิธีกันเเร้วคับ ช่วยหน่อยน่ะคับ
nucha
วิธีเดิม ปุ่มเดิม แต่นโยบายใหม่ตามรายละเอียดข้างล่าง

เริ่มบังคับใช้นโยบาย

"สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ ในการตั้งกระทู้ขาย ทุกประเภท และ ทุกๆห้องสำหรับซื้อขาย ทั้งในชุมชน Siambrandname และ SBNTown

รวมทั้ง สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ในการ โหวตกระทู้ผิดกฏ (JTP) เพื่อป้องกัน การสมัครสมาชิกปลอมหลายแอคเคาท์ เพื่อกลั่นแกล้งสมาชิกคนอื่น"

ในวันอาทิตย์ที่ 16 มิถุนายน 2556 เวลา 1.00 น.

อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม >>คลิ๊กที่นี่<<

โดยถ้าจะสมัคร cm หรือ tm ส่งไฟล์ที่ลิงค์นี้เลยค่ะ http://siambrandname.com/forum/trustreg.php

ปล-รีบ edit ลบกะทู้นะคะ เพราะว่าโพสท์ผิดห้องค่ะ

Originally Posted by basebattle
คือผมจ่ะลงขายกระเป๋า ใน hi end เเต่หาปุ่ม new post thread ไม่เจอคับ
หรือเค้าเปลี่ยนวิธีกันเเร้วคับ ช่วยหน่อยน่ะคับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3