ขอสอบถามเรื่องการอัพเกรด CM
โดย annie_kt
annie_kt
ขอสอบถาม admin ว่าใช้เวลาในการอัพเกรดจาก gm เป็น cm นานมั้ยค่ะ เพราะว่าตั้งแต่อัพเกรด ดิฉันได้คิว 230 และหลังจากนั้นก็เช็คทุกวันว่าเราได้คิวที่เท่าไหร่ เพราะว่า 2 วันแรก คิวจะลดลงไปวันละประมาณ 50 คิว พอมาวันที่ 3 ลดลง 2 คิว อีก 2 วัน ลดลงวันละคิว ตอนนี้เป็นคิวที่ 131 อยากทราบว่า Admin จะใช้เวลาประมาณกี่วันค่ะ เพราะไม่ได้ขายบ่อย แต่ช่วงนี้มีสิ้นค้าที่ต้องขายด่วนเพราะไม่อยากให้ลูกค้ารู้สึกว่าใบเสร็จมันดูว่าเราซื้อมานานแล้วค่ะ User :annie_kt รบกวนตอบด้วยค่ะ
golfdent
ดูคิวยังไงครับ รบกวนด้วยครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3