สมัคร citizen member แต่ไม่สามารถตั้งกระทู้ซื้อ-ขายได้ค่ะ
โดย kuru_kururin
kuru_kururin
สมัคร citizen member และได้รับการ approve เป็น CM แล้ว พอวันต่อมา status กลายเป็น Senior Member ค่ะ และไม่สามารถตั้งกระทู้ซื้อ-ขายได้ แต่ใน SBN เป็น CM ค่ะ

รบกวนช่วยตรวจสอบหน่อยนะคะ ไม่รุ้จะไปตั้งกระทู้แจ้งในห้องไหนเพราะไม่มีกระทู้สำหรับแจ้งปัญหา CM

Status ใน siambrandname

Status ใน sbn

login เข้า sbn แล้วขึ้นแบบนี้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
lady108shop
ขอลงชื่อด้วยคนนะคะ

พอดีกรองมีปัญหาเกี่ยวกับการตั้งกระทู้ขายเหมือนกันค่ะ
คือไม่สามารถตั้งกระทู้ขายได้ ทั้งที่สถานะสมาชิกเป็น CM แล้วอ่าค่ะ
ยกตัวอย่างค่ะ กรองจะตั้งขายน้ำหอมที่ห้อง SBNTown ที่เป็นห้องน้ำหอม
แต่หลังจากกด Post sell แล้ว มีข้อความขึ้นดังภาพค่ะ

[IMG] [/IMG]

รบกวนช่วยตรวจสอบให้กรองหน่อยนะคะ
nucha
มาช่วย admin ตอบ
แจ้งกะทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2747723

Originally Posted by lady108shop
ขอลงชื่อด้วยคนนะคะ

พอดีกรองมีปัญหาเกี่ยวกับการตั้งกระทู้ขายเหมือนกันค่ะ
คือไม่สามารถตั้งกระทู้ขายได้ ทั้งที่สถานะสมาชิกเป็น CM แล้วอ่าค่ะ
ยกตัวอย่างค่ะ กรองจะตั้งขายน้ำหอมที่ห้อง SBNTown ที่เป็นห้องน้ำหอม
แต่หลังจากกด Post sell แล้ว มีข้อความขึ้นดังภาพค่ะ

[IMG] [/IMG]

รบกวนช่วยตรวจสอบให้กรองหน่อยนะคะ
nucha
เท่าที่เห็นสถานะยังไม่ปรับนะคะ ยังเป็น Senior member อยู่ ทำให้ไม่สามารถตั้งกะทู้ได้นะคะ

Originally Posted by kuru_kururin
สมัคร citizen member และได้รับการ approve แล้ว ตอนนี้status เป็น citizen แต่ไม่สามารถตั้งกระทู้ซื้อ-ขายได้ค่ะ รบกวนช่วยตรวจสอบหน่อยนะคะ ไม่รุ้จะไปตั้งกระทู้แจ้งในห้องไหนเพราะไม่มีกระทู้สำหรับแจ้งปัญหา CM

ปล. Login : kuru_kururin

ขอบคุณมากค่ะ
lady108shop
ขอบคุณมากๆ ค่ะ
kuru_kururin
แต่ใน SBN เราเป็น CM แล้วนะคะ >< งงจัง

Originally Posted by nucha
เท่าที่เห็นสถานะยังไม่ปรับนะคะ ยังเป็น Senior member อยู่ ทำให้ไม่สามารถตั้งกะทู้ได้นะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3