มีใครรู้จัก ชื่อบัญชี มินตรา กูดคล้าย มั้ยคะ เค้าหายตัวไปหลังจากตกลงซื้อขายกันคะ
โดย warangs
warangs
รู้สึกเหมือนจะโดนโกงโดย มิจฉาชีพมืออาชีพคะ
ขอเกริ่นก่อนนะคะ สองวันก่อนเราตั้งกระทู้ตามหา hermes clic clac ใน SBN
เค้ามาเสนอขายเรา และส่งรูปให้ทางอีเมล โดยในรูปมีป้าย userใน sbn ด้วย ก่อนเราโอนเงินเค้าจะโทรมาตลอด(ถามว่าได้รับรูปรึยังคะ ,ยังสนใจมั้ยคะ) เป็นเวลา2วัน แล้วเมื่อวานเราตกลงโอนเงินให้ เค้าตกลงจะส่งของให้วันนี้ก่อน10โมงแล้วจะมาแจ้งเลขtracking ตามปกติที่ แต่วันนี้พอเราโทรไปเพื่อจะขอเลขtracking ตั้งแต่เช้าจนถึงตอนนี้ เป็นไม่มีสัญญาณตอบรับจากหมายเลขที่เรียก คือดึงซิมส์ออกแล้ว (เราเริ่มเอะใจตอนแรกว่าจะรอให้ผ่านไปก่อนเผื่อเค้าแบตหมดหรือมีธุระเค้าอาจจะส่งของแล้วจริงๆ) แต่พอเราลองเอาชื่อ มินตรา กูดคล้ายมาเสริชgoogle ชอคคะ รายชื่อมิจฉาชีพขึ้นเต็มเลย
- จริงๆอยากขอคำแนะนำคะว่าใครเคยโดนชื่อนี้โกง และควรทำยังไงต่อดีคะ เราซื้อขายที่นี่มานานไม่เคยมีประสบการโดนโกง และตกใจมากที่เกิดกับตัวเอง

ชื่อบัญชี ไทยพาณิชย์ 3222465149 นส มินตรา กูดคล้าย

titled

น่าจะตามไม่ยากนะคับ แจ้งความตำรวจจะติดต่อกับธนาคารเพื่อเช็คว่า
กดหรือถอนเงินจากที่ไหน และเค้าจะเอารูปจากกล้องมาดำเนินคดีให้ แนะนำให้แจ้งความ
เพราะเค้าจะตรวจสอบคลื่นสัญานครั้งสุดท้ายว่าโทรจากจุดไหน เดี้ยวนี้ตำรวจไทยเก่งและไว
เป็นกำลังใจให้คับ
susuadari
รีบดำเนินคดีค่ะ เรามีหมายจับของแฟนมันแล้ว หน้าไม่อายมากๆๆๆๆๆ เสียดายเราไม่ได้เอามาโพสต์ชื่อมันกันแฟนที่เป็นมิจฉาชีพเหมือนกันในนี้ มันทำกันทั้งครอบครัวค่ะ ปรึกษาได้ค่ะ เรามีข้อมูลของมัน
toomorra
อ่า เพิ่งโดนวันนีิ้เลย ชื่อบัญชีนี้ 5,000 บาท

ธนาคาร กรุงไทย 981-683-0744 Mintra G.

อารามอยากได้ไม่ทันเช็คก่อน เอะใจเลยลองเสิรซตามชื่อ login ใน sbn
ปรากฏว่าเป็นโพสต์ตั้งแต่ปี 2010 แล้ว sold แล้วด้วย เงิบเลยทีเดียว

เราลงตามหา lv ขนมจีบ แล้วเค้าก็ add line มา

ซื้อ-ขายมาหลายปีไม่เคยโดนแบบนี้เลย เซ็งและเศร้าใจสุดสุด
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3