ไม่สามารถ Post New Thread ในห้องค้าขายได้ค่ะ
โดย sura
sura
รบกวนทางทีมงานด้วยนะคะ คือไม่ได้เข้ามานานแล้ว หาปุ่ม Post New Thread ในห้องค้าขายได้ค่ะ 8-O ต้องทำอย่างไหร่คะ
ptuchy
พยายามหา post new thread เหมือนกันค่ะ แต่ไม่ทราบว่าอยู่ตรงไหนหรอคะ หาไม่เจอ
nucha
มาช่วย admin ตอบนะคะ

ตอนนี้ sbn มีนโยบายใหม่ คือ ต้องเป็น cm หรือ tm ถึงจะ post ขายของได้ตามรายละเอียดที่มีอยู่ทุกหน้าด้านบนค่ะ หรือดูนี้ก้ได้
เริ่มบังคับใช้นโยบาย

"สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ ในการตั้งกระทู้ขาย ทุกประเภท และ ทุกๆห้องสำหรับซื้อขาย ทั้งในชุมชน Siambrandname และ SBNTown

รวมทั้ง สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ในการ โหวตกระทู้ผิดกฏ (JTP) เพื่อป้องกัน การสมัครสมาชิกปลอมหลายแอคเคาท์ เพื่อกลั่นแกล้งสมาชิกคนอื่น"

ในวันอาทิตย์ที่ 16 มิถุนายน 2556 เวลา 1.00 น.

อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม >>คลิ๊กที่นี่<<

โดยส่งไฟล์สมัครได้ที่นี่ http://siambrandname.com/forum/trustreg.php

Originally Posted by ptuchy
พยายามหา post new thread เหมือนกันค่ะ แต่ไม่ทราบว่าอยู่ตรงไหนหรอคะ หาไม่เจอ

Originally Posted by sura
รบกวนทางทีมงานด้วยนะคะ คือไม่ได้เข้ามานานแล้ว หาปุ่ม Post New Thread ในห้องค้าขายได้ค่ะ :shock: ต้องทำอย่างไหร่คะ
sura
ขอบคุณมากค่ะ เผอิญห่างหายไปนาน พอกลับมา งง เลยค่ะ
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3