สอบถามผู้รู้ช่วยบอกทีค่ะ ว่าแบรนต่อไปนี้ควรอยู่ห้องไหนบ้างค่ะ
โดย zircon
zircon
ถ้าเป็นแบรนดังนี้ละค่ะ อยู่ในห้อง hi street หมดเลยไหมค่ะ
1.
KanKen Bag
2.
Cath Kidston Bag
3. Leather Satchel Bag
4. LUCIEN (แหวน)
5. Morgan Watch

รบกวนผู้รู้บอกทีค่ะ
ขอบคุณค่ะ
KAT
HI-END
หมายถึง แบรนด์ระดับโลก เป็นแบรนด์แม่...ที่มีตำนานและประวัติศาสตร์อันยาวนาน ได้รับการยอมรับ
และความเชื่อถือในสังคมชั้นสูง ไม่ว่าจะเป็น กษัตริย์ เจ้าชาย หรือราชวงศ์ประเทศต่างๆ รวมถึงเหล่าบรรดา
บุคคลในแวดวงสังคมชั้นสูง เหล่า Celebrity ประเทศต่างๆ ที่ได้รับการยอมรับ สั่งผลิตและใช้สวมใส่จริง
รวมไปถึงกำลังการผลิต และคุณภาพสินค้า "ชั้นเยี่ยม" มีวางจำหน่ายหลากหลายประเทศทั่วโลก

HI-STREET
หมายถึง แบรนด์ทั่วๆ ไป ไม่จำเป็นต้องมีตำนานประวัติศาสตร์ใดๆ แต่มีมาตรฐานการผลิตที่มีคุณภาพ
มีกำลังการผลิตเป็นจำนวนมากและวางขายในห้างฯ ชั้นนำของประเทศและต่างประเทศ
รวมไปถึงแบรนด์ลูกทั้งหลายของแบรนด์ hi-end ต่างๆ ที่ผลิตมาเป็น line ย่อย เพื่อจำหน่ายในราคาถูกลง
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3