ทำไมตั้งกระทู้ในห้องซื้อขายไม่ได้คะ
โดย bowing007
bowing007
หรือเพราะเราเป็น junior member เลยตั้งไม่ได้หรอ
อยากขายกระเป๋าอ่ะค่ะ
nucha
ถูกต้องค่ะ นโยบายใหม่ของ sbn ตามด้านล่าวนี้ค่ะ

แล้วก็กะทู้นี้ตั้งถามผิดห้องนะคะ รีบ edit ลบดีกว่าค่ะ

เริ่มบังคับใช้นโยบาย

"สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ ในการตั้งกระทู้ขาย ทุกประเภท และ ทุกๆห้องสำหรับซื้อขาย ทั้งในชุมชน Siambrandname และ SBNTown

รวมทั้ง สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ในการ โหวตกระทู้ผิดกฏ (JTP) เพื่อป้องกัน การสมัครสมาชิกปลอมหลายแอคเคาท์ เพื่อกลั่นแกล้งสมาชิกคนอื่น"

ในวันอาทิตย์ที่ 16 มิถุนายน 2556 เวลา 1.00 น.

อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม >>คลิ๊กที่นี่<<

Originally Posted by bowing007
หรือเพราะเราเป็น junior member เลยตั้งไม่ได้หรอ
อยากขายกระเป๋าอ่ะค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3