TM โละๆจิงๆ ถูกๆ ขาดทุนทุกตัว รวมส่ง cf ก่อนได้ก่อนนะคะ เชิญชมค่ะ
โดย Gamie
Gamie
กติกา
ซื้อแล้วไม่รับคืนนะคะ
ของแท้ 100% ค่ะ
cf no cc
สินค้าราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะคะ
สินค้าราคาขาดทุนทุกชิ้น มีทั้งมือหนึ่ง มือสองสภาพดีค่ะ คุ้มสุดๆ ไม่ตอบลูกค้าต่อแรงๆนะคะ
ติดต่อได้ทาง pm หรือ 081-6148282 SMS

ลงเพิ่มแล้วค่ะ เริ่มกันเลยนะคะ

ด่วนถึง1 ทุ่ม วันนี้เท่านั้น
สินค้าโปรโมชั่น "แม่ค้าอยากปล่อย"

1) สินค้าโปรโมชั่น "แม่ค้าอยากปล่อย" Dress จีบพรีท สีประกายทอง ทรงสวย ใส่แล้วดูสวยมากค่ะ ไม่เคยใช้งาน ขายโละ 100 บาทเท่านั้น เหมือนได้ฟรี

2) สินค้าโปรโมชั่น "แม่ค้าอยากปล่อย" CPS size xs ประมาณ s สีขาวทรงน่ารัก แขนตุ๊กตา เหมือนใหม่ ขาย sold

3) สินค้าโปรโมชั่น "แม่ค้าอยากปล่อย" Kloset size38 เสื้อผ้าโปร่งสีเทา กระดุมหัวใจสีดำ ขาย sold/B]

Zone - Others

1) Disaya สร้อยคอแหวนดอกไม้หลายวง เก็บอย่างเดียว มีถุงผ้านะคะ ขายถูกๆ 2400 บาท

2) Coach sabrina black ใช้เองค่ะ สภาพตีต่ำๆ 85% ไม่มีตำหนิ มีรอยใช้งานบ้างเล็กน้อยค่ะ ขายถูก 3900 บาท งดต่อค่ะ

3) Kloset Bag ใบใหญ่ ลายดอกเดซี่ ผ้ายีนส์ สะพายคู่ที่คาดผมเดซี่ จะเลิศค่ะ ไว้สะพายวันชิวๆ ขนาด กว้าง 16" สูง 13" ฐาน 5.5" สภาพดี มีตำหนิตามรูปที่หนัง ขายถูก 1500 บาท

ดอกไม้เต็มกระเป๋า แบบว่าซื้อมาไม่ค่อยได้ใช้

ตำหนิที่ว่า

4) ผพค. Kloset ลาย basket สีม่วง ของใหม่ เก็บอย่างเดียว ขาย 1250 บาท

5) Disaya Dress size 38 สภาพดี มีเพชรหลุดตามภาพค่ะ ขาย 1300 บาท

6) Kloset belt size S ราคาโละ 900 บาท สภาพดีค่ะ

7) Kloset belt size M ราคาโละ 1000 บาท หาไม่ได้แล้วค่ะ

8) Flynow Garden กระเป๋าใส่เงิน เท่ห์ ของใหม่ ใส่การ์ด ได้สองด้านเลยนะคะ มาพร้อมกล่องค่ะ ขายถูกๆ 1200 บาท ให้เป็นของขวัญก็สวยนะคะ

7) Charles & Keith ขนาด 10" x 7" x 3.2" กระเป๋าสะพายข้างรุ่นปีที่แล้ว ซื้อมาสองพันปลายๆ สภาพใช้งานบ้างนะคะ ด้านในไร้ตำหนิ ขายโละ 1200 บาท ลดอีก1000 บาท

8) Coach USA เป้าเป้ ป้ายห้อยค่ะ ลาย signature งามค่ะ พร้อมถุง การ์ด ป้ายราคา และกล่อง ขายถูก 4500 บาท ถูกก่าเป๋าตังค์อีกค่ะ ลดอีก 4000 ถ้วนงดต่อค่ะ

Zone 100 บาททุกตัวค่ะ

1) เสื้อโบโล สีฟ้า เก็บอย่างเดียวค่ะ ไม่ได้ใส่เลย 100 บาท

5) Benetton สีเหลืองสะท้อนแสง take it easy เข้ารูปใส่แล้วผอม เก็บอย่างเดียว ราคา sold

6) Bossini size S เสื้อผ้ายืดสีดำ มีผูกโบว์ตรงไหล่ ขายถูก 100 บาท

7) เสื้อยืดสีขาว งาน handmade เพ้นท์ลายม้า น่ารรักสุดๆ ค่ะ ขายถูก sold

8) H&M หมวกไหมพรมของใหม่ ไม่เคยใข้งาน ขายถูกsold

10) เสื้อแขนผีเสื้อ ผ้ายืดสีม่วง ขาย 100 บาท

11) Seed size S เสื้อผ้าชีฟอง แขนผ้ายืด น่ารักค่ะ ขาย 100 บาท

16) MNG size m เสื้อผ้ายืด คอกว้าง ลายสดใส มีตำหนิเปนรูด้านหลัง ไม่สังเกตุไม่เห็นค่ะ ขายโละ 150 บาท

Zone 150 ทุกตัวค่ะ

3) เสื้อกักผูกคอ ใส่กับเสื้อสีขาวพื้น น่ารักมากก ร้านตงการบินไทย ขายถูก 150 บาท ซื้อมา พันกว่าบาทค่ะ

8) เสื้อกัก ผูกปลายจากเกาหลี น่ารัก ไม่ได้ใส่เลยค่ะ ขาย 150 บาท

17) Esprit เข็มขัด หนังแท้ ไม่เคยใช้งาน ขายโละ 150 บาท ถูกกว่าตลาดนัดอีกค่ะ sold

Zone 250 บาท สภาพดี ล้วนๆ ค่ะ

5) Gap size S เสื้อผ้าซาติน สีดำ ผูกเอว ขับแขนได้ ใส่ครั้งเดียวเก็บตลอดค่ะ ขายโละ 250 บาท

7) Dress จีบพรีท สีประกายทอง ทรงสวย ใส่แล้วดูสวยมากค่ะ ขายโละ 250 บาท เหมือนใหม่

8) Adidas หมวกปีกปิดด้านบน สีชมพูน่ารัก ซื้อมาไม่มีโอกาสใช้ ขายโละ 250 บาท เหมือนใหม่ค่ะ

9) Adidas หมวกแคปทรงเท่ห์ สีดำ ซื้อมาไม่ได้ใช้เหมือนกัน ขายโละ 250 บาท เหมือนใหม่ค่ะ

Zone 350 บาทค่ะ มีกระโปรงเล่นเทนนิสหรือแบตฯด้วยค่ะ

1) เสื้อชีฟองสีทอง ปักเหลื่อมสีชมพูใส่ออกงานก็งามเลยค่ะ 350 บาท

3) Dress ชีฟอง ผ้าเยอะมาก เป็นยางยืดใส่ได้ S-M ค่ะ ขาย 350 บาท

4) Zara chiffon skit size s ระบายชั้นๆ ลายดาว น่ารักมาก ใส่ครั้งเดียว ขาย 350 บาท cf

5) CPS size xs ประมาณ s สีขาวทรงน่ารัก แขนตุ๊กตา ซักเก็บค่ะ ขายsold

8) F21 เสื้อผ้ายืดนิ่มมาก ลายกุหลายสวย แขนตั้ง สวยจิงค่ะ ขายโละ 350 บาท

9) FILA เสื้อกีฬา น่ารัก สภาพใหม่มาก ขายโละ 350 บาท cf

11) เสื้อยาวไหมพรมลายจุดเขียวเทา กันหนาวใส่กับเล็กกิ้งและกางเกงขาสั้น น่ารักมากค่ะ ขาย 350 บาท cf

12) Esprit เสื้อกั๊กไหมพรม ลายน่ารักมากค่ะ ใส่กับเสื้อเชิ๊ตแขนยาวก้อได้ หรือใส่เป็นข้างใสก็อน่ารัก ขายโละ 350 บาท

13) Diesel หมวกทรงฝักทอง ทรงสวยมากค่ะ น่ารักสภาพเหมือนใหม่ ขายโละ sold

14) Topshop size S สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ใส่ข้างใสหรือใส่ทับก็อน่ารักอีกแระ ขายโละ 350 บาท

15) Zara size s เสื้อผ้ายืดนิ่มมาก ใส่สบาย ทรงแขนเต่อๆ พิมพ์ลายผ้าขาดๆ ใส่กับเล็กกิ้ง สกินนี่ น่ารักสุดๆ ขายไปเลย 350 บาท

16) Zara size m เสื้อผ้านิ่มยืด แขนยาว สภาพเหมือนใหม่ คุ้มสุดๆ โละ 350 บาท cf

17) Bossini size s เสื้อผ้ายืด ลายน่ารักมาก ทรงสวยน่ารักจิงๆค่ะ ขายโละ 350 บาท

18) CK size s เสื้อกั๊ก สีดำ น่ารักมาก ขายโละ 350 บาท

19) เสื้อชีฟอง ผ้านิ่มดีมาก จากเกาหลี เหมือนใหม่ ขายโละ 350 บาทค่ะ cf

20) Roxy Jacket size s สภาพดี มีตำหนิ 2 จุด ที่ไหล่และฮูด ขายโละ 350 บาท

21) FQ&L เสื้อยาวปิดตะโพก ไหมพรม ไม่หนา สภาพเหมือนใหม่ สวยมากนะคะ ดูดี ขายโละ 350 บาท

22) Prince กระโปรงเล่นเทนนิส หรือใส่เล่นแบต อเนกประสงค์ค่ะ เหมือนใหม่ ขายถูก 350 บาท

23) Wilson กางเกงกระโปรง เหมือนใหม่เช่นกันค่ะ ขายถูก 350 บาท

24) Abercombie กระโปรงสั้นผ้ายืดสีเทา น่ารัก แพนเทินดีมาก เหมาะกับสาวไซด์ s-m ค่ะ เหมือนใหม่ 350 บาท

25) Prince อีกตัวค่ะ เหมือนใหม่ 350 บาท

26) Prince อีกสักตัวนะคะ เหมือนใหม่ 350 บาท

27) Adidas ผ้านิ่มทรงสวย ขอขายคู่เสื้อนะคะ สวยคอมเฟิร์มค่ะ เสื้อมีรอยสีเหลืองที่คอเล็กน้อยค่ะ ขายโละ 650 บาท

Zone 450 บาท

1) Esprit sweater size M มีลายลูกไม้สีขาวซีทรู ที่ไหล่ ซักเก็บไม่เคยใช่สภาพ 100% ขายลด 450 บาทค่ะ

2) Playboy size L เสื้อคลุมแขนสั้น ทรงเล็กนะคะ ตัวเล็กใส่ได้ค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ขายลด 450 บาท

3) Uniqlo size L เสื้อคลุมตัวยาว สีแพสเทล เรียบง่ายสวยดี สภาพเหมือนใหม่ ลด 450 บาท cf

4) Dress G2000 เป็นผ้ายืดสองชั้น เย็บติดกันนะคะ สภาพดี ขาย 450 บาท

5) Esprit Dress size 36 ลายสก็อต น่ารักมาก ใส่กับเสื้อยืดสีขาวก้อสวย ซักเก็บค่ะ ขาย 450 บาท cf

6) Anurak ชุดสั่งตัด size S ผ้าสแปนเดก ใส่แล้วหุ่นดีมากค่ะ มีเข็มขัดเย็บตัดตามแบบ ขายถูก 450 บาท

7) Esprit dress size s ผ้ายืดลายขวาง พร้อมเชือกผูกเอว สายคล้องหลุดข้างนึง ไม่มีผลต่อการใช้ง่าน สภาพเหมือนใหม่ ขายโละ 450 บาท cf

8) ESP size m เสื้อไหมพรมต่อกันหลายสี น่ารักมากค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ขายถูก 450 บาท

9) Esprit size m เสื้อไหมพรมแขนยาว สีดำ ทรงเท่ห์ เหมือนใหม่ ขายโละ 450 บาท

10) Esprit size s ลายสก็อต ผ้าใส่สบาย จั้มแขนและเอว น่ารักมากค่ะ เหมือนใหม่ ขายถูก 450 บาท

11) Esprit size s เสื้อไหมพรมสีเลือดหมู มีฮูด น่าร๊ากค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ขายโละ 450 บาท

Zone 500 บาทค่ะ

3) กระโปรงผ้าไหมแท้ สีฟ้าของร้านเผ่าทอง ทองเจือ size S ซื้อมาเกือบสามพันกว่า เก็บจนลืม มีตำหนิ จุดเหลืองบริเวณ ชายประโปรง ไม่น่าเกียจ ขายโละ 500 บาท

5) Dress เกาหลี ด้านบนผ้ายืดสีดำ แขนจีบ ด้านล่างผักตัดต่อสีม่วงคอตตอน ด้านข้างเอวมีซีทรูสีดำนิดนึง งานเนี๊ยบมากค่ะ เก็บไม่ได้ใส่เลย ขาย 500 บาท

6) เสื้อแขนกุด ป้ายห้อย ซื้อจากร้านที่ k village ซื้อมาพันสองค่ะ ขอขายขาดทุนไปเลย ใส่ไม่ทัน ใส่กับสูทเน๊ยบมากค่ะ ขายลด 500 บาท

Zone 700 บาท

2) Dress Sleeping Pill size M ผ้าชีฟอง ซับในอย่างดี ไม่เคยใส่ ซักแล้ว ใส่แล้วดูดีมากค่ะ ขาย 700 บาท

3) River Island Shop size 36 รอบอก 32" เสื้อผ้าดีคอตตอน ทรงแขนเต่อๆ เป็นผ้าตาข่ายด้านบน ประดับด้วยดอกไม้ งาน handmade ใส่แค่ครั้งเดียว ตัดป้ายออกเพราะขูดคอ collection ต้นปีนะคะ ปล่อยถูก 900 บาท ลดอีก 700 บาท

[IMG]http://i979.photobucket.com/albums/ae280/gamie1436/nail/sBN%20Nov12/IMG_6327.jpg[/

1) Dress ซื้อจาก shop D Avenue ตัวนี้เป็นสองชั้น ด้านในเป็นลายดอกไม้ ฝังเพชร ด้านนอกเป็นผ้าชีฟองสีเนื้ออย่างดี จั้มด้านชายประโปรง ใส่แล้วดูผู้ดีมากค่ะ ขาย 800 บท

2) Dress ซื้อจาก shop D Avenue ผ้านำเข้าอย่างดี ทรงเข้ารูป จีบทางชายประโปรง ผู้ดีสุดๆ ขาย 800 บาท

3) Dress sleeping pill size m pattern ไม่ใหญ่ s ใส่ได้ค่ะ ใส่ไปงานหมั่นครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ ขายถูก 800 บาท

4) Zara Dress size M ป้ายห้อย ของพี่สาวฝากขาย เป็นชีฟองสีเบจ มีซับในให้นะคะ ขายถูก 800 บาท

Thank you SBN ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3