หา Post New Thread ในห้อง Hi Street ไม่เจอค่ะ
โดย Penpan
Penpan
รบกวนช่วยทีจร้า หา Post New Thread ในห้อง Hi Street ไม่เจอค่ะ
ขอโทษค่ะ ไม่ถนัดเลยจริงๆค่ะ งง มาก
nucha
ก่อนอื่น ตั้งกะทู้ผิดห้องนะคะ รีบลบ edit เดี๋ยวจะโดนตัดแต้ม

แล้วก็ที่หา post new thread ไม่เจอ เพราะคุณยังไม่ได้เป็น cm หรือ tm ตอนนี้ sbn มีกฎใหม่ตามด้านล่างนะคะ

เริ่มบังคับใช้นโยบาย

"สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ ในการตั้งกระทู้ขาย ทุกประเภท และ ทุกๆห้องสำหรับซื้อขาย ทั้งในชุมชน Siambrandname และ SBNTown

รวมทั้ง สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ในการ โหวตกระทู้ผิดกฏ (JTP) เพื่อป้องกัน การสมัครสมาชิกปลอมหลายแอคเคาท์ เพื่อกลั่นแกล้งสมาชิกคนอื่น"

ในวันอาทิตย์ที่ 16 มิถุนายน 2556 เวลา 1.00 น.

อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม >>คลิ๊กที่นี่<<

Originally Posted by Penpan
รบกวนช่วยทีจร้า หา Post New Thread ในห้อง Hi Street ไม่เจอค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3