review ja : LV neverfull EPI สีส้ม สดๆร้อนๆจาก ญี่ปุ่น
โดย boma
boma
LV neverfull EPI สีส้ม สดๆร้อนๆจาก ญี่ปุ่น เพิ่งได้มาเมื่อวันที่ 4 กค. ค่ะ สีส้ม สวยมากๆ สีสด จัดจ้าน

แซ่บบ มากค้า
ไปชมกันเลยจร้า^^

[IMG] [/IMG]

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ ดีๆๆนะคะ
kori
สีสวย น่ารักมากๆค่ะ อันนี้ขนาดกลางใช่ไหมคะ
boma
ช่ายค่ะ size MM ค่ะ ^^
lynny
น้ำหนักเยอะกว่ารุ่นที่เป็น canvas มั๊ยคะ
Madamaom
แซบเว่อร์!!! คร้า
boma
Originally Posted by lynny
น้ำหนักเยอะกว่ารุ่นที่เป็น canvas มั๊ยคะ

ไม่มากเท่าไรค่ะ แต่มันจะแข็งกว่าและดูเป็นทรงมากกว่านะคะ ^^
boma
Originally Posted by kori
สีสวย น่ารักมากๆค่ะ อันนี้ขนาดกลางใช่ไหมคะ

ใช้ค่ะ ไซส์ MM
Tom & Jerry
น่ารักมากมายค่า

:)
nita
สวย น่าใช้มากเลยค่ะ
pooprewwan
สวยจังค่ะ แต่ราคาน่ากลัว :(
ABAC
สีสันแรงจริงครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3