ขอ delete post นี้นะค่ะ "'''มีใครเคยสัง ร้านขายcoach ร้านนี้ user "jaohmeyou''''
โดย jesshk
jesshk
เพราะคุยกับเจ้าของร้านแล้วค่ะ ขอลบ post นี้นะค่ะ ของได้ถึงมือแล้วค่ะ
ขอโทษที่ทำให้เจ้าของร้านเสียหายค่ะ

ขอบคุณค่ะ:D
anjay21
แค่ลบข้อความที่ตัวเองเขียนแล้วใส่ "...." "ลบค่ะแม่ค้าติดต่อมาแล้วค่ะ" หรือข้อความอื่นแทนก็โอเคแล้วค่ะ
ไม่จำเป็นต้องตั้งกระทู้แจ้งลบ อย่างกระทู้นี้ก็ผิดกฏนะคะ เพราะไม่ใช่กระทู้มีข้อพิพาท
แล้วก็ทำให้มีชื่อ user ของแม่ค้าติดบนหัวกระทู้อีก ถ้าลบข้อความไปเลยน่าจะดีกว่าค่ะ^^
KuRoMiDy
กระทู้ใน SBN ตั้งแล้ว ไม่สามารถลบได้จ้า
ทำได้แค่ edit เนื้อหาในกระทู้เท่านั้น
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3