ได้โปรด admin เช็คระบบให้ทีนะค่ะ upload รูปสมัครTM memberไม่ได้
โดย veyongi
veyongi
รบกวนแอดมิน ช่วยตรวจสอบระบบการupload รูปเอกสารที่ใช้สมัครTM Memberให้หน่อยนะค่ะ
เราพยามupload รูปมาเป็นเวลาเดือนนึงแล้ว เว้นระยะแล้วทำใหม่เรื่อยๆ จนมั่นใจว่าทำไม่ได้แน่นอนแล้ว
มันขึ้นว่าเอกสารยังไม่ถูกupload ทั้งรูปสำเนาบัตร,รูปหน้าตรง,สมุดบัญชี อัพไม่ได้สักรูปเลยค่ะ มันไม่โหลดให้พอกดrefreshอีกครั้งก็ไม่สำเร็จค่ะ

ท้อใจมากค่ะ ทำไมมันยากเหลือเกิน เราจมเงินกับกระเป๋าไปสองแสนอยากระบายมากเลยค่ะ
กลุ้มใจมากๆ ถึงขั้นคิดว่าจะไปหาทาง จ้างใครสมัครให้ดี หมดหนทางแล้วจริงๆ เราตั้งใจอ่านทุกขั้นตอน ทำตามแล้วแต่ไม่สำเร็จ
กรุณาได้โปรด รบกวนadmin ช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะค่ะ
หรือมีทางอื่นที่จะส่งเอกสารได้ไหม เช่น ทางเมลล์ ใส่ซองพัสดุ อะไรก็ได้อ่ะค่ะ

Ingaoy
ช่ายค่ะ เราก็ลองอยู่หลายครั้งก็ไม่ได้ค่ะ จนต้องไปสมัครใหม่แล้วก็ยังส่งเอกสารไม่ได้เหมือนเดิม เริ่มท้อละค่ะ
saisaisai
พยายาม Upload รูปหลายทีแล้ว รูปไม่เกิน 200 KB และรูปได้ถ่ายไว้ตามที่ได้กำหนดทุกอย่าง หน้าขึ้นมาว่า "เอกสารuploadไม่ผ่านและจะไม่ถูกส่งไปตรวจสอบ" สมัคร TM มาหลายเดือนแล้วติดตรง Upload นี่แหละค่ะ ไม่ทราบว่าจะแก้ไขได้อย่างไรบ้างคะ ขอคำแนะนำค่ะ ตอนนี้เป็นแค่ Registered Member ค่ะ

Cakezy
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ พยามๆทำหลายรอบแล้ว ก็ยังขึ้นมาว่า
เอกสารของคุณ Upload ไม่ผ่านและจะไม่ถูกส่งไปตรวจสอบ ดังนี้
เอกสารของคุณยัง Upload ไม่ครบและจะไม่ถูกตรวจสอบ

[SIZE=+1]เอกสาร ที่คุณต้อง upload เพิ่มเติม มีดังนี้

[SIZE=+1]- ส่วน รูปหน้าตรง (ห้ามใช้รูปบัตรปชช และห้ามใช้รูปพาสปอร์ตแทน)

- ส่วน หน้าสมุดบัญชี กรุณากรอกเลขบัญชีให้ครบถ้วนโดยไม่ต้องใส่ขีดคั่นระหว่างเลข

รบกวนadmin ตรวจสอบให้หน่อยค่ะ เพราะไฟล์ที่ส่งไปก็ไม่เกิน200k เลย ถูกต้องทุกอย่างแล้วค่ะ
pinkiez
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ พยายามเป็นสิบรอบแล้ว รกวน admin ช่วยดูด้วยค่ะ
pangmarch
เป็นเหมือนกันค่ะ รบกวนตรวจสอบให้ด้วยค่ะ
GucciGirl
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ รบกวนตรวจสอบด้วยค่ะ พยายามหลายรอบแล้ว
ขอเป็นแนวทางการแก้ไขเบื้องต้นก็ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
tickmy
เป็นเหมือนกันค่ะขี้เกียจพิมพ์ใหม่

windy@time
เหมือนกันเลย
พยายามส่ง เอกสารแต่ ขึ้นว่า "เอกสารของคุณ Upload ไม่ผ่านและจะไม่ถูกส่งไปตรวจสอบ ดังนี้"
รบกวนช่วนตรวจสอบให้หน่อยนะคะ ไฟล์ทุกอย่างเป็น jpg และขนาดไม่เกิน 200 KB

ห้องนี้ พบปัณหาเดียวกันเยอะเลยค่ะ รบกวนเข้ามาช่วยนิดนึงนะคะ
ต้องการ สมัครTM.ตามกติกาค่ะ
ขอบคุณ ทีมงานมากๆค่ะ
Pee_Preaw
เป็นเหมือนกันเลยคะ พยายามโหลดมาหลายวันแล้วไฟล์ทุกอย่างเป็น jpg และขนาดไม่เกิน 200 KB เหมือนกันคะ
พยายามส่ง เอกสารแต่ ขึ้นว่า "เอกสารของคุณ Upload ไม่ผ่านและจะไม่ถูกส่งไปตรวจสอบ ดังนี้"
รบกวนช่วนตรวจสอบให้หน่อยนะคะ

หรือมีช่องทางใดสามารถส่งเอกสารได้ไหมคะ

ขอบคุณอีกครั้งคะ
Pee_Preaw
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3