(Used) ช็อปท้าฝน...Balenciaga Pom Pom RH/ Louis Vuitton (Berkeley, Beverly, Pochette Twin, Antigua Besace, Papilon) / Mulberry Bayswater/ Hermes Quentin Reversible Belt
โดย plathong109
plathong109
ติดต่อได้ 24 ชั่วโมงค่ะ ขอรูปเพิ่มได้ทุกใบค่ะ ราคากันเอง ลูกค้าที่สะดวกโอนเงินสามารถต่อรองราคาได้ตามสะดวกนะคะ
plathong109@gmail.comหรือ 086-1807920

กติกาของแม่ค้า:
- ขอรูปเพิ่มได้ไม่อั้นค่ะ
- CF พร้อมมัดจำก่อนนัดดูสินค้า
- ขออนุญาติปล่อยสินค้าให้กับลูกค้าที่พร้อมชำระเงินก่อนนะคะ
- ลูกค้าที่นัดดูสินค้าด้วยตัวเองและพอใจสินค้า เมื่อซื้อไปแล้วไม่มีการคืนค่ะ

(USED) Balenciaga Pom Pom RH (regular size)
ขนาด 24-30 cm. x 39 cm. x 28 cm.
สภาพ 95% สะอาด ใช้งานน้อย สภาพดีพร้อมใช้เลยค่ะ มีสีเฟดที่ก้นกระเป๋าเล็กน้อย ไม่เสียหาย มีรอยเล็บนิดเดียวด้านหน้และด้านหลังแต่ไม่ลดความสวยของกระเป๋าค่ะ ที่เหลือสวยงามเรียบร้อยดีค่ะ (สีจริงคือรูปแรกนะคะ ถ่ายกับไฟนีออนขาวเลยมีเพี้ยนหลายเฉดค่ะ)
อุปกรณ์: dust bag, tag, carebook, สายสะพาย, กระจก
ราคา : 30,000บ. (รวมส่ง)

[/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG]

******************** (USED) Louis Vuitton Damier Berkeley (กระเป๋าปี 09)
ขนาด 31.5 cm. x 22 cm. x 14 cm.
สภาพ 95% สะอาด ใช้งานน้อย สภาพดีพร้อมใช้เลยค่ะ มีตำหนิเป็นรอยบุ๋มที่มุมฐานกระเป๋าด้านหนึ่ง ที่เหลือสวยงามเรียบร้อยดีค่ะ
อุปกรณ์: dust bag
ราคา : 30,000บ. (รวมส่ง)
 [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG]

(USED) Louis Vuitton Monogram Beverly GM (กระเป๋าปี 07)
ขนาด 16.5"x 9.8"x 7.3"
สภาพ 80% คาวไฮด์โดยรวมเปื้อนฝุ่นตามมุม ถ้าคลีนจะสะอาดน่าใช้ขึ้นค่ะ แต่สีคาวไฮด์จริงๆยังน้ำตาลอ่อนอยู่นะคะ สภาพดี
อุปกรณ์: ถุงกระดาษ LV
ราคา : 17,000บ. (รวมส่ง)
 [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG]

(USED) Louis Vuitton Monogram Papilon (กระเป๋าปี 07, Date code MB2077)
ขนาด แม่ 12'' x 6'' ลูก 6" x 3"
สภาพ 98% สวยทั้งใบ ไม่มีรอยขีดข่วน คาวไฮด์สวยสีครีมนวล(เข้มขึ้นนิดเดียว)
อุปกรณ์: dust bag
ราคา : 17,000บ. (รวมส่ง)
 [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG]

(USED) Louis Vuitton Monogram Pochette Twin (กระเป๋าปี 90)
ขนาด 24 cm. x 12 cm.
สภาพ 80% คาวไฮด์โดยรอบสีเข้มแล้วค่ะ ตามขอบและผ้าบุเปื้อนฝุ่น ถ้าคลีนจะน่าใช้ขึ้น กระเป๋าไม่มีรอยชำรุด พร้อมใช้ค่ะ
อุปกรณ์: -
ราคา : 6,000บ. (รวมส่ง)

[/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG]
(USED) Louis Vuitton Antigua Besace PM (ปี 05)
ขนาด 30x20x10 cm.
สภาพ 85% สะอาด(คลีนแล้ว) สีผ้าซีดตามขอบแต่โดยรวมยังแจ่มพร้อมใช้
ราคา : 12,000 บ. (รวมส่ง)
 [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG]

(USED) Mulberry Bayswater Black-Metallic bronze (ดำเหลือบทองแดง)
ขนาด 36x22x16 cm. (regular)
สภาพ 90% สภาพดี สะอาด พร้อมใช้ มุมก้นกระเป๋าไม่ถลอก แต่หมุดทองเหลืองรองก้นกระเป๋าถลอกตามการใช้งานบ้าง มีบางจุดเห็นสีเหลือบทองแดงเป็นปื้นเยอะหน่อยไม่แน่ใจว่าเป็นเพราะอะไร แต่โดยรวมสวยมากค่ะ ใบนี้ไม่มี serial no. ไม่ต้องตกใจนะคะ Mulberry บางปีก็ไม่มี ไม่จำเป็นต้องมีทุกใบค่ะ
อุปกรณ์: carebook, ถุงผ้า
ราคา : 18,000 บ. (รวมส่ง)
 [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG]
(USED) Hermes Belt Quentin Reversible (Black/ogo calfskin, silver and palladium plated buckle
ขนาด width : 32 mm Lenght : 95 mm
สภาพ 90% ตัวเข็มขัดสภาพใหม่พร้อมใช้ หัวเข็มขัดมีรอยขนแมวประปราย โดยรวมสภาพสวย
ราคา : Sold (รวมส่ง)

[/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG]

ขอบคุณทุกท่านที่แวะชมและ SBN ค่ะ:grin::wink:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3