มีใครเคยสัง ร้านขายcoach ร้านนี้ user "jaohmeyou"
โดย jesshk
jesshk
ขอชี่แจ้งค่ะ,เรื่องที่เขาใจผิดกัน คุยกับเจ้าของร้านเรียบร้อยแล้ว .ของที่สังจะส่งวันจันทร์แน่นอน
ก็เลยชี่แจ้งให้ทราบว่าร้านนี้สังของได้นะค่ะ
ขอโทษเจ้าของร้านด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
jaohmeyou
ถึงคุณ jesshk เราได้เเจ้งไปทางเมลล์เเล้วนะค่ะ ว่ารอบของคุณเข้าวันเสาร์เเละวันอาทิตย์เราส่งของให้
รอบของคุณคือ30/6/56 ของรุ่นที่สั่ง19914 เข้าพรุ่งนี้ ทางเราได้เเจ้งไปเเล้วนะค่ะ
คือคำว่าไม่ได้ของ กับที่เเจ้งว่า ของกำลังเคลียร์รอเข้าและรอส่ง ไม่ทราบเข้าใจตรงกันที่เเจ้ง?ค่ะ
ที่สอบถามทางกระทู้ไม่มั่นใจตรงไหนค่ะ สอบถามมาทางเราโดยตรงดีกว่า?ค่ะ เพราะเราเป็นคนรับพรีให้คุณ ขอบคุณมากค่ะ

ขออภัยที่ต้องเข้ามาชี้เเจ้งนะค่ะ
jesshk
ลองคิดกันใหม่จ๋า...........
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3