ต้องการสมัคร CM / TM
โดย zzzANGELzzz
zzzANGELzzz
สวัสดีค่ะ ต้องการสมัคร CM / TM
แต่ตอนที่สมัครไม่ได้ใช้เลขที่บัตรประชาชนตนเอง ใช้ของผู้ที่ทำด้วยกัน (ซึ่งตอนนี้ไม่ได้ทำด้วยกันแล้ว)
จึงอยากทราบว่า ถ้าตอนนี้ต้องการส่งเอกสาร ของตนเอง
ซึงจะไม่ตรงกับเลขบัตรประชาชนที่เคยกรอกไว้ตอนสมัคร จะได้ไหมคะ
รบกวนแนะนำด้วย ขอบคุณค่ะ
nucha
ไม่ได้ค่ะ สมัครใหม่ใช้ของตัวเอง แล้วบอก cancel อันเก่าเลยค่ะ
Originally Posted by zzzANGELzzz
สวัสดีค่ะ ต้องการสมัคร CM / TM
แต่ตอนที่สมัครไม่ได้ใช้เลขที่บัตรประชาชนตนเอง ใช้ของผู้ที่ทำด้วยกัน (ซึ่งตอนนี้ไม่ได้ทำด้วยกันแล้ว)
จึงอยากทราบว่า ถ้าตอนนี้ต้องการส่งเอกสาร ของตนเอง
ซึงจะไม่ตรงกับเลขบัตรประชาชนที่เคยกรอกไว้ตอนสมัคร จะได้ไหมคะ
รบกวนแนะนำด้วย ขอบคุณค่ะ
wazup
ส่งเอกสารไปสมัครTM ครบถ้วนถูกต้อง แต่พอกดส่งเอกสาร มันขึ้นว่า ข้อมูลบัตรประชาชนไม่ถูกต้อง ทั้งๆที่เลขมันตรงกันเป๊ะ รบกวนช่วยแก้ปัญหานี้ด่วนเลยนะคะ จะรีบสมัครอ่ะค่ะืขอบคุณค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3