Log in :: Veet บัญชีชื่อ เบญจทิพย์ สายเมฆ ถ้าไม่ได้ขายของปลอม ช่วยเข้ามาแจ้งด้วยคะ
โดย maetualek
maetualek
ขอแชร์คะ

ดิฉันซื้อ YSL mini chyc cabas น่าจะเป็นปีแล้ว จำเวลาชัดเจนไม่ได้คะ

จากแม่ค้าที่ใช้ log in :: Veet โอนเงินบัญชีชื่อเบญจทิพย์ สายเมฆ

คนนี้ บอกว่าเธอมีลูกเล็ก เลยไม่อยากใช้ จะเปลี่ยนเป็นบาลอง ตอนนั้นก็ติดใจนิดนึง ว่าไม่น่าเกี่ยวกัน

เค้าบอกว่าเพื่อนอน้องชายเป็นสจ๊วตซื้อมาให้

เพิ่งมารู้ว่าปลอมก็ตอนเอามาขายต่อนี่ละคะ ต้องบอกว่าไม่เคยใช้ YSL มาก่อน ก็เอามเทียบๆกะใบอื่นตามรูป ก็ดูว่าใช่

แย่มากๆคะ เป็นภัยสังคม เมื่อกี้ลองค้นดูใน SBN ก็มีรายอื่นโดนเช่นกัน แต่แย่ยิ่งกว่าลูกค้าสั่งกระเป๋า YSL แต่ลูกค้ารายนั้นได้รองเท้าไป

แชร์นะคะ เบญจทิพย์ สายเมฆ ถ้าคุณรู้ตัว แล้วจะแก้ตัวใดๆ หรือไม่มีเจตนา หรือดิฉันเข้าใจผิด ช่วยออกมาด้วยคะ

[COLOR="#B22222"เสียชื่อ และเจ็บปวดคะ

เบอร์โทรไม่ได้เก็บไว้ แต่มีไลน์อยู่ ซึ่งน่าจะไม่ใช้แล้วคะ เพราะติดต่อไม่ได้ ไม่ตอบกลับเลย
Natcho
เคยเห็นกระทู้ร้องเรียนชื่อนี้นะคะ ขอให้ตามตัวเจอค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3