✿✿✿✿ H&M FOREVER21 ZARA MANGO กระเป๋า เสื้อผ้า มากกว่า 100 รายการ เหมือนยก shop มาไว้หน้าบ้าน ✿✿
โดย tunaspace
tunaspace

AROUND HER
ทุกชิ้นมีของพร้อมส่งเลยนะค่ะ แท้ 100%ไม่แท้ยินดีคืนเงิน 100%
--พร้อมส่ง--ทุกใบทั่วไทยเลยจ้า--
ช่องทางติดต่อ
LINE ID -
Aroundher
LINE - 0814985588

Email - yoyoyuiland@yahoo.com
PM
TEL : 081-498-5588
:086-908-3210​
**พร้อมส่งทุกใบ**

HI STREET
กระเป๋าหนังดีดำ ดีเทลเยอะมากค่ะ มีสายให้คล้อง2แบบ แบบเปียใช้สำหรับคล้องสั้นๆ หรือจะสะพายก้อใช้สายยาวได้ค่ะ มีแป็กติดกระเป๋าเพื่อให้เป๋าอยุ่ทรงไม่แบบข้างค่ะ ด้านหน้ามีช่องเก็บของเล็กๆค่ะ
Interior: มี1ช่องซิป + 2ช่องใส้ของเล็กๆ เช่นมือถือ
Size: 32x26x13 cms
Price: 1190฿**ส่งฟรี*******

Forever 21 messenger bag (สีน้ำตาลอ่อนค่ะ)
วัสดุค่ะ : 100% PU ; ซับ : โพลีเอสเตอร์ 100%
กระเป๋าสะพายแบบ detail เรียบๆ
มีลูกเล่นเป็นสายเปียพาดยาว
ใช้ได้ใช้ดีเหมาะกับทุกโอกาสค่ะ
ขนาด : 29cm * 24cm *3cm
สายยาว 43 cm.
Price : 990 บาท ส่งฟรีจ้าาาา

Recommend!!
* MANGO เอาใจคนอยากหิ้ว tote bag เป็นซิป *หายากค่ะ*
MANGO: totebag กระเป๋าสะพายไหล่เป็นลายฉลุ เก๋เวอร์
Interior: เปิดกระเป๋าด้วยซิปนะคะ (ไม่ใช่แป๊ก)
Color: สีน้ำเงิน ส้ม ชมพพู
Size: width 43cm, height 30cm, bottom thickness 12cm , Shoulder height 20cm
Price: sale 990฿ ส่งฟรีจ้าาาา

HI STREET Totebag
Detail: เปิดกระเป๋าด้วซิปค่ะ!! tote bag ลายตาราง ทรงneverfull หนังหนาค่ะ ขอบอกว่างานตัดเย็บดีมาก หนังหนา ฐานกระเป๋ามีทรงค่ะ หิ้วยังไงก้อเปนทรงจร้าาของไม่กองเปนกระจุกจ้าา # เห็นสวยดี เลยเอามาขายจ้า ได้มาสีล่ะ2ใบค่ะ#
Size: ความยาว(วัดจากด้านบนปากกระเป๋า)46xความยาว(วัดจากก้น)35xสูง30xหนา15cm
Color: แดง ดำ ขาวมุข ชมพูนม
Price: ***890฿***ส่งฟรีจ้าาา***

Forever 21 Rainbow Crossbody
กระเป๋า crossbody สีรุ้งน่ารักๆเลยนะค่ะ จุของได้เยอะ
มีช่อง 3 ช่องใหญ่เป็นสัดส่วนค่ะ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าทอหนานะค่ะกุ๋นด้วยหนัง PU สีน้ำตาล
สวยมากๆค่ะ สาวๆที่ชอบแต่งตัวแบบมีสีสัน ห้ามพลาดเลยนะค่ะ
Size : 23.5x22.5x6.5 cm.
Price : 990฿ ส่งฟรีเลยจ้าา

Hi-Street Shoulder Bag Brown
กระเป่า สะพายใบเล็กๆ ไว้ใส่ของจุกจิกน่ารัก ในวันสบายๆค่ะ
วัสดุตัวกระเป่าเป้น PU ส่วนสายคล้องมือเป็นหนังแท้
SIZE : 14x11x7.5 cm.
Price : 790 บาท ส่งฟรีจ้าาา

Accessorize : Handbag with Zip
(ลายดอกไม้แนว Vintage)
แบรนด์เครื่องประดับชั้นนำจากอังกฤษ
SIZE : 40*32*10 cms.
Material: เป็นหนัง PU ผสมกับวายดอกไม้ผ้า Cotton ด้านนอก
Detail: เปิดกระเป๋าด้วยซิป
Interior: ด้านในมี1ช่องซิป + 2ช่องใส่ของ (เช่นมือถือ) ด้านใจบุด้วยผ้าอย่างดีค่ะ
Price: 1800฿ *****Sale : 1190฿ *****ส่งฟรีจ้าาา
*รุ่นนี้ไม่เข้าshopไทยนะคะ!

HI-STREET
กระเป๋าสะพาย สายเป็นเชือกย่างหนา วินเทจนะค่ะใบนี้ เด่วนี้ลุกต้องดูเซอร์นิดๆค่ะ สปอร์ตๆหน่อยค่ะ เทรนจ้าาา!
Color: สีรุ้งพาสเทล
Price: 1090 baht.***ส่งฟรี****

MANGO Totebag Zebra in blue
กระเป๋า ทรง Harrot หนังหนาแข็งแรงใส่ หนังสือได้เป็นสิบเล่ม ใส่ไปเรียนเก๋ๆเลย ซับในหนา มีช่องซิป 1ช่อง ลายม้าลายน้ำเงินสวยมากๆค่ะ มีมาไม่เยอะจัดไปค่ะ
SIZE : 39x30x13 cm.
Price: 990฿***ส่งฟรี*****

America MonoTone Shoulder bag HiStreet
กระเป๋าสะพายไหล่ วัสดุผ้าใบ หนานุ่มแข็งแรงค่ะ พิมพ์ลายธงชาติ อเมริกา ปรับสีเป็น monotone เก๋ามากๆค่ะ ใช้ได้ไม่โหลแน่นอนค่ะ จุของได้เยอะ ไปทะเล ไปเที่ยวสุดสัปดาห์ แจ๋วเลยค่ะ เป็น Histreet ของเยอรมันนะค่ะ
Price : 850 บาท Free Shiping

FOREVER21
SIZE: สูง 42 x กว้าง 37 x หนา (ฐาน) 14 cms
Detail: กระเป๋าทรงพัด ปักหมุด เปิดกระเป๋าด้วซิป
Interior: ด้านใน มีช่องเล็ก 2ช่อง, ซิป 1ช่อง
Price: 1190฿***ส่งฟรี*****
*รุ่นนี้ทรงสวยมากค่ะ เทรนมากค่าา* ใบนี้หนังดีมาก คุ้มและฮิตสุดๆ แซ่บ!

Hi Street
กระเป๋าสุดเก๋ พิม์ลายกราฟฟิค ด้านในบุผ้าหนา 8oz. ด้านนอกผ้าเป็นลายเป็นผ้ายีนส์หนา 11oz. ลายมัดปมสามารถ ปรับสายได้นะค่ะ จุของได้เยอะมากๆค่ะ ปากกระเป๋ามีซิป ด้านในมีช่องซิปเล็ก 1 ช่อง ช่องใส่มือถือ 1 ช่อง ลายเก๋มากค่ะ บางวันอารมณ์ อยากเปลี่ยนแนว จัดใบนี้เลยไม่เลย เดินไปไม่มีซ้ำ
Size : 39x30 cm.
******Price : 990 บาท จ้า ส่งฟรีจ้าาา******

ZARA TRF corss body
กระเป๋าสะพายข้างหนัง สายโซ่สีทองสวยหรู แบบเก๋ๆมากๆมาใหม่ค่ะ
ที่ปิดเป็นแบบแป๊กเแม่เหล็กดูด กระเป๋าเป็นทรงแข็งนะคะ
สามารถถือเป็นกระเป๋าถือแบบคลัชได้โดยเก็บสายโซ่ไว้ด้านใน
colour: สีดำ สีเบจ สีเขียวมิ้น
Size : 23x19x4 cm
*******Price : 990 บาท ส่งฟรีจ้าาา******

AERO by MANGO
Name: Zebra shocking pink
Detail: กระเป๋าตัง ลายม้าลาย สีช้อกกิ้งพิ้ง! เน้นใส่การ์ด ดีไซน์มาเพื่อสาวหวานและเปรี้ยวโดยเฉพาะ
#ลายนี้แหวกแนวสไตล์MANGOสุดๆ ..เปรี้ยวมาก
SIZE: 11.5x9 cms
*********Price: 690฿**ส่งฟรีจ้าาาา******
**ห้ามพลาดเลยนะะใบนี้ เปรี้ยวจิงๆ น่ารักเว่ออร์ ไม่เข้าไทยนะคะ shopสเปนเท่านั้นจ้าา!!

Dorothy Woven brown crossbody strap bag !!!!!!
กระเป้า dorothy แต่งฝาพับปิดด้วย หนังทอลาย สวยมากค่ะ ประดับซิปด้วย พู่ intrend มากๆค่ะ สีน้ำตาลเข้ากับเสื้อผ้าง่าย หนัง PU ฟอกนุ่มมากค่ะ
SIZE : 40x26 cm. (ขณะพับ) สายปรับได้
Price:1190฿*****ส่งฟรีจ้าาาา*******

Forever21 Handbag/Clutch 2013 สายโช่ เก็บสายได้นะค่ะ หนังนิ่มมากค่ะ มีสี ดำ/ขาว แต่งขอบด้วย หนังเย็บขอบ น่ารักมากค่ะ
Size:28x15cm.
Price:990฿*****ส่งฟรีจ้าาาา*******

Twenty-one21: กระเป๋าสตางค์ใบยาวสีครีมอมน้ำตาลทรงแบบซิปรอบ สวยสไตล์วินเทจ 990฿
Size : 18CM*2CM*10CM
กระเป๋าเป็นทรงแบบซิปรอบ และด้านในมีช่องซิปคั่นกลาง
อะไหล่สีทองรมควัน ใส่บัตรได้หลายช่อง คุ้มมากๆๆ
มาพร้อมสายคล้องข้อมือ
Price : ****SALE****890฿ ส่งฟรีค่าาา

กระเป๋า Mango หนังงูใบใหญ่ถือหรือสะพายก้อได้นะคะ สีชมพูสวยมากค่ะ
size 41*31 CM
Price: sale**1190฿**ส่งฟรีจ้าาา

MANGO: totebag กระเป๋าสะพายไหล่ใบใหญ่ แบบสานทั้งกระเป๋า
Color: ดำ/น้ำตาล
size: 42*32cms
Price: sale**990฿ ***ส่งฟรีจ้าาา

MANGO
กระเป๋าสะพายข้างหนังเทียมสีดำ โลโก้อยุ่ตรงกลางใบ จาก MANGO
Detail: ขนาด 28*17 cms. สายสะพายข้างยาว 95 cms
PRICE: **SALE**990฿**ส่งฟรีจ้าาา

ZARA กระเป๋าตังค์
สีชมพูส้ม หนังดีมากนะคะ ด้านใจบุผ้าหนาค่ะ สวยมากจิงๆ
สาวเปรี้ยว สาวหวานจัดได้เลยค่ะ
Price: 1190 THB

กระเป๋าหนังสะพายข้างแต่งพู่น่ารักๆแบรนด์ Zara Retro หนัง PU นุ่มมือมากๆ มี สีเทา น้ำตาล
Size: 27*18 cm
Price: sale**990฿***ส่งฟรี

Mango Bag โซ่ทอง สีดำ ใช้แบบมีสาย หรือเก็บสายเป็นกระเป๋าถือได้นะคะ เก๋มาก
Size : 19*13*5cm สายยาว 100 cm
Price: ***990 บาท**ส่งฟรี

RiverIsland
กระเป๋าสะพายไหล่ ลาย Summer Plastel สีสดใสต้อนรับหน้าร้อนเลยนะค่ะ
size: 40x30x10cms
Price :**** 1190 ฿*****ส่งฟรี

กระเป๋า Zara แต่งโบว์ฝาปิดกระเป๋าใบเก๋ สีดำ หนังเป็น PUนิ่มมาก
ขนาด 33*25 cm สายสะพาย 110 cm. สายปรับได้

กระเป๋า MNG หนังนิ่มมาก แบบสายสะพาย ด้วยสายโซ่เงิน ทรงสีเหลี่ยม สีดำ
Size : 26 x 20 x 7 cms
Strap Size : 95 cms (Cannot adjustable)

FOREVER 21: กระเป๋าถือหนังสีดำ ประดับหมุดทองวิ้งค์ด้านหน้า แบบมาใหม่ สวยเก๋มากๆค่ะ
กระเป๋าถือหนังสีดำ กระเป๋าเป็นทรงแบบ Speedy ประดับหมุดทองวิ้งค์ด้านหน้า เพิ่มความเก๋ด้วยซิปรอบด้านข้างทั้งสองด้าน
แบบมาใหม่ สวยเก๋ไม่ซ้ำใคร รุ่นนี้หนังงานดีค่ะ เป็นหนังสีดำออกมันๆนิดๆ
ด้านในมีป้ายหนัง พร้อมช่องซิป และช่องใส่ของ
สีดำสุดคลาสสิค แมทได้กับทุกชุด
รุ่นนี้สวย เก๋ เท่ห์มากๆค่ะ ^^
ขนาด : 32*26*15 CM มีสายสะพาย ปรับได้
Price : ***1090 บาท*** พร้อมส่งค่ะ

MANGO LOGO PLATE TOTE
กระเป๋า ทรง speedy หนังสีดำ/เบจ ซิปบน มีพร้อมสายสะพายข้าง สวยเก๋ มากเลยคะ
Size : 28.0x20.0x13.0 cm
Price : ***1190 บาท*** พร้อมส่งค่ะ

Clutch bag Brand hi street ของเยอรมัน
หนังนิ่มมากค่ะ ฟอกนิ่มให้คล้ายกับหนังแกะค่ะ มีช่องใส่ของ 2 ช่องแยกกัน มีสีดำ/คาราเมล
Size : 20x11 cm.
Price : *****Sale 790 ฿*****ส่งฟรี

H&M: Clutch bag ลายงู หิ้วออกงาน เปรี้ยวมากก มีมาใหม่ 2 ใบจ้าา
Price: ****1290ส่งฟรีจ้าาา****

MANGO Clutch bag rivet
MNG
Clutch bag หมุดทอง พับครึ่ง เรียบๆแต่หรูค่ะ ใช้ออกงาน เก๋ๆเลยค่ะ
Size : 28x16 cm.
Price : ****SALE****990฿ ส่งฟรีค่าาา

DOROTHY PERKINS กระเป๋าสะพาย/กระเป๋าถืออกงานสีเทาเมทัลลิค สวยวิ้งค์ประกายแวววาว แจ่มมากๆค่า
Gold Glitter Cross Bosy รุ่นใหม่ชนเวปค่า
Size : 25*16 CM
Price : 1750 ฿ *****Sale 990 ฿*****ฟรีส่งค่ะ

Twentyone: กระเป๋าสตางค์ / กล่องเหล็กใส่ของใบยาว ลายดอกไม้สีแดงสีสันสดใส น่ารักมากๆค่ะ แบรนด์ดังจาก USA ของใหม่
Size : 18*1.5*9.5cm
สำหรับใส่ธนบัตร / บัตรเครดิต / ของจุกจิก
ใช้เป็นกระเป๋าสตางค์ หรือกระเป๋าออกงานได้ค่ะ
Price : 890฿ ส่งฟรีเลยจ้าา

MNG Wallet 2012/ลายตาข่าย ทรง staffino prada มีช่องใสเหรียญใส่การ์ด ครบค่ะ
มีสีครีม และสีดำค่ะ
หนัง : PU เนื้อนุ่มค่ะ
Size : กว้าง 20X สูง 10 X หนา 2 cm.
price : ***Sale 890บาท**** ส่งฟรี

Forever 21 ทรง speedy แต่งrivetรอบใบ เก๋แบบหวานๆนะค่ะ
Color: พร้อมส่ง **สี Camel**
วัสดุ: หนัง PU ตอกหมุดทองค่ะ
size: 31cmx20cmx12cm.
ความยาวหู: หิ้ว 20 cm. ความยาวสาย 118cm (สามารถปรับได้)
Price: 990฿ ส่งฟรีค่ะ !! คุ้มค่ะ

Forever 21 กระเป๋าสะพายข้างลายหนังจระเข้สีน้ำตาล
Color: Beige
แบรนด์ Forever 21 แบรนด์ดัง USA รุ่นนี้ไม่มีในไทยนะคะ ส่งขายที่ณี่ปุ่นเท่านั้น
ใช้เป็นกระเป๋าถือ หรือกระเป๋าสะพายข้างก็ได้นะคะ
กระเป๋าเป็นหนังอย่างดี ลายหนังจระเข้ สีน้ำตาล beige
อะไหล่และที่ปิดเป็นสีทอง ด้านในเป็นผ้าสีเบจ พร้อมช่องซิปและช่องใส่ของ
มีสายสะพายแถมให้ ปรับใช้ได้หลายแบบ สะพายเข้ากับชุดเดรส หรือกางเกงขาสั้น สวยเลิศ
size : 22*14*5.5cm (มีสายสะพายให้นะค่ะ)
Price : 900 ฿ ฟรีส่งค่ะ เหลือ 2 ใบสุดท้ายยค้าาา

QUILTED BOWLING BAG
กระเป๋า ทรง speedy หนังสีดำ หนังนิ่มมากๆคะ ซิปบน มีพร้อมสายสะพายข้าง สวยเก๋ มากเลยคะ
Size : 25.0x20.0x15.0 cm
Price : 1190฿ ****เหลือ 3 ใบสุดท้าย ส่งฟรีเลยจ้าา

MANGO: รุ่น Diamond limited !!
color: ดำ
Detail: ใบนี้คุ้มค่ะ สวยมาก ทรงนี้ส่วนตัวชอบมากที่สุดเทียบกับรุ่นอื่นของMANGO
MNG Quilted leather bag #black,ปรับสายสั้น-ยาวได้
size: ยาว26 สูง18 cm (สายยาว120cms)
Price: sale 1190฿ ส่งฟรีเลยจ้าา

FOREVER 21 กระเป๋าสะพายข้างใบเล็กลายเสือดาวม่วง ประดับเลื่อมวิ้งค์ๆสวยหวาน แบบเก๋มากๆค่า
เอาไว้ใช้ใส่ของ มือถือ กระเป๋า น่ารักๆ ค่ะ
Size : 20*15*5 cm
Price : 800 บาท ส่งฟรีเลยจ้าา

กระเป๋าสะพายข้างใบสั้นน่ารักๆแบรนด์ H&M***พร้อมส่งสีดำ
Size : 17*18 cm
Price: SALE**600฿** ส่งฟรี
***เหลือ 1 ใบสุดท้ายจ้า

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3