ขอระบายค่ะ (-___-") ผิดร้ายแรงใช่มั้ยคะ?!?!
โดย Jeab ka ^^
Jeab ka ^^
ขอขอบคุณทุกท่านมากค่ะที่ตักเตือนและชี้แนะค่ะ
เจี๊ยบขอลบข้อความเพราะว่าผิดห้องนะคะ ต่อไปจะระวังและรอบคอบให้มากกว่าเดิมค่ะ
zumo_kik
ลงผิดห้องเปล่าค้าาา กระทู้นี้ก็น่าจะลงผิดห้องนะคะ รีบย้ายเถอะค่ะ ^^"
theIIIdEmpire
ก่อนอื่น โพสถามเกี่ยวกับ JTP ในห้องนี้ โพสผิดห้องนะคะ
เข้าไปดูกระทู้ที่โดนแบน ครั้งแรก วันที่ 20 มิ.ย. ผิดกฎข้อ 6

กฏของชุมชน SBN 6: สมาชิกคนนี้ผิดกฏข้อหก : แปะลิงค์ร้านค้า ลิ้งค์ Instagram Facebook Blog ส่วนตัว Logo ภาพ หรือคำพูดบางอย่าง ที่สามารถพิมพ์ตามหรือลิ้งค์ไปยังเว็บอื่นนอก SBN ได้ เพื่อที่จะหาผลประโยชน์ในเชิงพาณิชย์ ณ ห้องซื้อขาย หรือใช้ข้อความในการลงขายที่สามารถอ่านและเข้าใจได้ว่าเป็นการรับ pre-order (แบบเนียนๆ) เช่น"ขายแล้วค่ะ แต่สามารถสั่งเพิ่มได้" เป็นต้น

พอเข้าไปดูเนื้อหาในกระทู้เก่าๆ คุณ Jeab ka ^^ ผิดตรงใส่ Facebook ในป้ายชื่อ และทำภาพ Photoshop ที่มีชื่อ Facebook อีก ซึ่งผิดกฎข้อ 6 ค่ะ

วันที่ 21 มิ.ย. ก็ผิดกฎข้อเดียวกันค่ะ

คนอื่นทำ ไม่โดนตัดแต้ม ไม่ได้แปลว่าเค้าไม่ผิดนะคะ เพียงแต่ยังไม่มีใครไปเจอเท่านั้นเอง อ่านกฎก่อนโพสนะคะ
nucha
รีบ edit ข้อความดีกว่าค่ะ เดี๋ยวโดนโหวตตัดแต้มอีกค่ะ
ต้องไป post เกี่ยวกับ JTP ที่นี่ค่ะ ลองค์นี้หามาให้แล้วค่ะ
http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=26
Jeab ka ^^
รับทราบค่ะ เข้าใจแล้วค่ะ ขอบคุณทุกท่านมากๆค่ะ (^__^)

** แล้วจะเจี๊ยบจะลบหรือย้ายกระทู้ด่วนๆต้องไปตรงไหนอีกคะ กลัวโดนตัดแต้มอีกจนมือสั่นตาลายไปหมดแล้วค่ะ (-__-")

ต้องขอโทษด้วยนะคะ ครั้งต่อไปจะระวัง และอ่านให้รอบคอบกว่าเดิมค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3