สอบถามค่ะสมัครเปน CM หรือTM ส่งเอกสารไปครบแล้วค่ะ
โดย powderpuff
powderpuff
สมัครCMและTMส่งเอกสารครบแล้วอยากทราบว่า สำหรับซีเอ็มต้องรอนานแค่ไหนถึงได้เปลี่ยนสถานะและลงขายของได้ค่ะ ส่วนทีเอ็ม อยู่ในลำดับที่เท่าไรค่ะสมัครไว้นานแล้วค่ะ ช่วยตอบหน่อยนะค่ะเพราะไม่ทราบจิงๆอ่านแล้วไม่ค่อยเข้าใจค่ะ ขอบคุณคะ powderpuff Email [email]devilpowder@gmail.com[/email]
yam.
ได้รับเเล้วค่ะขอบคุณadmin มากๆค่ะ
PAWARISA_PRIM_SBN
สอบถามค่ะสมัครเปน CM หรือTM ส่งเอกสารไปครบแล้วค่ะ
สำหรับซีเอ็มต้องรอนานแค่ไหนถึงได้เปลี่ยนสถานะและลงขายของได้ค่ะ
USER = PAWARISA_PRIM_SBN
E-MAIL = khunnoi927@gmail.com
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3