ทำไมถึง Post new thread ไม่ได้อ่ะค่ะ
โดย Jirawan Jay
Jirawan Jay
โพสผิดกฏ ต้องขอโทษด้วยค่ะ
nucha
เกิดจากกฎใหม่ของ SBN ในปัจจุบัน ซึ่งรายละเอียดขึ้นอยู่หน้าแรกของ SBN ดังด้านล่างนะคะ
สำหรับการ Post กะทู้นี้ในห้องนี้ถือว่าผิดกฎนะคะ รีบ Edit ข้อมูลดีกว่าค่ะ เดี๋ยวโดนตัดแต้มนะคะ

เริ่มบังคับใช้นโยบาย

"สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ ในการตั้งกระทู้ขาย ทุกประเภท และ ทุกๆห้องสำหรับซื้อขาย ทั้งในชุมชน Siambrandname และ SBNTown

รวมทั้ง สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ในการ โหวตกระทู้ผิดกฏ (JTP) เพื่อป้องกัน การสมัครสมาชิกปลอมหลายแอคเคาท์ เพื่อกลั่นแกล้งสมาชิกคนอื่น"

ในวันอาทิตย์ที่ 16 มิถุนายน 2556 เวลา 1.00 น.

อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม >>คลิ๊กที่นี่<<

Originally Posted by Jirawan Jay
สอบถามอ่ะค่ะ ทำไมตอนนี้ถึง Post New Thread บนห้อง ซื้อขายระดับ Hi Street ไม่ได้อ่ะค่ะ
ไม่เข้าใจ ไม่ทราบจริง จริงค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3