#####Issey Miyake watch TO QUART & TWELVE 365, Vivienne Westwood wallet#####
โดย montra
montra
[size=+2]สินค้าทุกชิ้นเป็นของใหม่ แท้ authentic 100% นะคะ ซื้อมาจาก shop เองกับมือ
อุปกรณ์ครบทุกชิ้นนะคะ รับรองว่าขายถูกที่สุด เช็คได้เลยค่ะ :))

[size=+2]ส่งฟรีทุกชิ้น ราคาต่อรองได้นิดหน่่อยรับสองชิ้นได้ราคาพิเศษเลยค่า
สะดวก ธ.ไทยพานิชย์, กสิกร, กรุงเทพ ค่ะ
ติดต่อ ทาง e-mail : [email]yyaaii@gmail.com[/email]
Line/Tel. 089-6237144

[size=+3]ISSEY MIYAKE TO QUART SILAN003
สายยางสีดำ หน้าปัดเก๋มากค่ะ เข็มบอกเวลาแบบใบพัด วงข้างนอกบอกนาที วงด้านในบอกชั่วโมง
9,500 บาท (ราคาปกติ 20,000)

Band Color: Black Rubber
Band Width: 22mm near case
20mm near clasp/buckle
Bezel Color: Silver
Case: Silver + Circle-shaped
Case Finish: Flat + Stainless Steel
Case Thickness: 8mm
Case Width: 38mm
38mm with crown
Clasp / Buckle: Strap Buckle
Dial: Silver + analog
Hand Color: Silver
Movement: Japanese + quartz
Time Zones: Single
Water Resistance: 5 atm
มีใบรับประกัน Issey Miyake warranty

[size=+3]Vivienne Westwood Studded Wallet Red-Black
ของใหม่จากญี่ปุ่นนะคะ ราคาเต็ม 42,000Y
ตรงสีแดงเป็นหนังนะคะ เก๋มากกกก ซื้อมาตอนหน้ามืด
ขนาด H10xW19.5xD2.5cm
อุปกรณ์ครบ กล่อง กระดาษ อะไรยังอยู่ครบ
4,100 บาท

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3