TM* ♥ กลับมาแล้วพร้อมค่าหิ้วถูกลงกว่าเดิม♥ แม้ไม่ใช่ร้านที่ดังที่สุดและรับรองถูกและดีที่สุด♥ มัดจำครึ่งเดียวก็ได้ ♥ The Leather Satchel Co ♥ ASOS ♥ The Leather Satchel Co ♥ ค่าหิ้วเริ่มต้นที่ 100 บาท ♥ หิ้วมาแล้วมนับ 100 ชิ้น ♥ สั่งได้ตลอดไม่มีปิดรอบ
โดย LINGNAO
LINGNAO

[SIZE="5"]สินค้าทุกชิ้นที่สั่งกับทางDouplepshopไม่เคยมีปัญหาใดๆแม้แต่ครั้งเดียวคะ
เพราะฉะนั้นมั่นใจได้ว่าลูกค้าทุกคนได้รับสินค้าครบ ตามวันเวลาที่แจ้ง

รูปภาพทุกอย่างภายในกระทู้นี้เราเซฟเองทำเองทุกอย่าง แม้ไม่ใส่ลายน้ำแต่เรารู้ว่าเป็นของเรา
ไม่อนุญาติให้ผู้ใดนำไปใช้ พบเห็นท่านใดนำรูปเราไปใช้โดยไม่ได้รับอนุญาติขอดำเนินการให้ถึงที่สุดคะ

ฝากกดไลค์ด้วยนะคะ PAGE PRE-ORDER คะ
http://www.facebook.com/WeareDouplePshop

ฝากFOLLOWด้วยนะคะ
แม้เราไม่ใช้ร้านที่ดังที่สุดคนlikeมากสุด!!!!!!!
แต่เราเป็นร้านนึงที่ดูแลทุกค้าทุกคนด้วยใจ
กำไรไม่มากเน้นคุณภาพเป็นหลักคะ

[SIZE="5"]

[SIZE="5"]กติกาก่อนช็อปนะคะ

[SIZE="4"]รับพรีออเดอร์สินค้าจาก asos คะทุกชนิดนะคะ
แต่ขอไม่รับรองเท้ากระเป๋าหนักๆนะคะแต่ลองสอบถามมาก่อนได้คะอันไหนรับได้รับคะ
ค่าหิ้วถูกมากกกกกกเมื่อสนใจสินค้าส่งเมลหรือ PM มาสอบถามได้นะคะ
ที่ [email]preorder.doupleP@gmail.com[/email] หรือ sms/whatapp 0846729974
LINE : gnoppong สินค้าทุกชิ้นมัดจำ50%หรือโอนเต็มก็ได้คะแล้วแต่สะดวก
ถ้าสินค้าไม่มีหรือเกิดการขัดข้องจริงๆเรายินดีโอนเงินคืนเต็มจำนวนคะ

♥ อัตราแลกเปลี่ยน ♥
รับได้ทุกวันเวลาไม่มีปิดรอบอยากสั่งเมื่อไหร่ก็สั่งได้เลยคะ
เรทค่าหิ้ว 50 บาทต่อ 1 ปอนด์เท่านั้นถูกที่สุดในSBNไม่มีใครเรทค่าหิ้วถูกเท่านี้คะเช็คได้
ค่าหิ้วชิ้นเล็กๆเริ่มต้นที่ 150 บาทคะรับรองถูกที่สุดค่าหิ้วถูกลงมากๆถามมาได้คะ
ส่งลงทะเบียนฟรี EMS+50บาทต่อบ้านคะ
**ของหนักขอคิดราคาตามจริงนะคะ สนใจสอบถามกันเข้ามาได้คะ
ไม่ได้เปิดพรีเป็นอาชีพ สั่งเยอะลดได้คะ ราคาถูกที่สุดต้องสั่งกับเราคะ

The Leather Satchel Co พร้อมส่งมากมายคะ
เข้าไปชมได้ใน facebook คะราคากันเองพร้อมส่งภายใน24ชม.จ้า
สนใจสีไหนเพิ่มสอบถามได้คะ มีสต็อกสินค้าเข้าเรื่อยๆ

แว่นตาด้านล่างทุกแบบชิ้นละ900รวมส่งถึงบ้านคะ
ปล.รูปสินค้าในกระทู้นี้เป็นรูปที่เราทำขึ้นเองทุกรูป ไม่อนุญาติให้ผู้ใดนำไปใช้ต่อ ใครนำไปใช้ขอดำเนินการนะคะถึงจะไม่มีลายน้ำแต่เราจำได้ทุกรูปคะ เพราะฉะนั้นไม่อนุญาตินำไปใช้ต่อทุกกรณี!

RARE ITEM FOR SUMMER
CROP TOP แบบเดียวกับคุณชมพู่นะคะตัวละ 650 ส่งฟรีคะ
มีสีขาว กับ ดำ มีตั้งแต่ uk6-16 ตัวนี้ไม่มีไม่ได้แล้วนะคะ

[SIZE="6"]

การันตีด้วยสินค้าบางส่วนที่ถึงไทยแล้วนะคะ

หิ้วมาแล้วมากกว่า100ชิ้นนะคะอาจจะไม่มีรูปยืนยันทุกชิ้นแต่เราหิ้วมาแล้วนับไม่ถ้วนคะ
ลูกค้าที่เคยสั่งได้รับของครบตรงเวลา รวดเร็ว ค่าหิ้วถูกที่สุดคะรับรองได้ เจ้าอื่นไม่มีถูกเท่านี้คะ
เปิดรับตลอดเวลา น้ำท่วม แผ่นดินไหว ก็เปิดจ้า

[SIZE="5"]สนใจแบบอื่นๆถามได้นะคะ แม่ค้าอยู่หน้าคอมตลอดเวลาจ้า :):)

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3