ใครเคยซื้อของ หรือ preorder กับ user นี้ preorderbrandnameshop บ้างค่ะ (รบกวนด่วนนะคะ)
โดย mmonsi
mmonsi
คือเรื่องมีอยู่ว่าเรา preorder กำไล hermes clicclac กับคนนี้ preorderbrandnameshop

ไปตั้งแต่วันที่ 27 เมษายน
แล้วเขาบอกว่า จะได้ของประมาณวันที่ 15 พฤษภาคมนี้อ่ะค่ะ แต่ตอนนี้ติดต่อไม่ได้เลย
ไม่ใช่แค่เราคนเดียวนะค่ะ ยังมีลูกค้าอีก สามสี่คนที่ยังไม่ได้ของเช่นกัน

แบบนี้จะโดนโกงไหมค่ะ กลัวมากๆ เห็นเขาบอกว่า ซื้อขายในนี้มานาน เราก็เลยไว้ใจ
ไม่คิดว่าจะหนีหายแบบนี้อ่ะค่ะ อยากน้อยช่วยตอบ whatsapp หรือ line ลูกค้า ให้อุ่นใจสักนิดก็ยังดี

อัพเดทนะค่ะ เราได้รับเงินคืนเรียบร้อยแล้วค่ะ ขอบคุณมากมากนะค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ siambrandname มากๆนะค่ะ
mmonsi
แจ้งอัพเดทนะค่ะ เราได้รับเงินคืนจากแม่ค้าแล้วขอบคุณมากๆนะค่ะ
dizzeepop
เราสั่งpre chanel miniไปตั้งแต่ต้นเดือน4 จนตอนนี้ยังไม่ได้ของเลย. TT
Takob02
ใครเคยซื้อกับ user preorderbrandnameshop
dizzeepop
[HTML][/HTML]

เราสั่งpre chanel miniไปตั้งแต่ต้นเดือน4 จนตอนนี้ยังไม่ได้ของเลย. TT

แล้วตอนนี้เค้าก็บล๊อกเราจาก IG เค้าแล้วอ่ะ ทำไมถึงเป็นแบบนี้ โมโหมากๆเลย
แล้วเคยบอกว่าไม่เคยโกงใคร...ที่ทำอยู่ล่ะ คืออะไร??
เซงมากๆๆ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3