ขอยกเลิกชื่อเดิมค่ะ
โดย parav250
parav250
คุณทีม Admin คะ
ขอยกเลิกชื่อเดิม paranee นะคะ เปลี่ยนเป็น parav250 เพราะตอนสมัครครั้งแรก ใส่ user name เป็นชื่อจริง เหมือนกับ mail ที่ใช้กับที่ทำงาน พอใช้ๆ ไป น้องๆที่ทำงานเปิดเจอ
รู้เลยคะ คิดว่าชื่อเดิมสมควรปิดอย่างยิ่ง ช่วงปิด 5 วัน ได้ขอสมัครใหม่และจะขอยกเลิกชื่อเก่า แต่ไม่ทราบว่าจะแจ้ง admin ยังไง วันนี้เห็นท่านอื่นแจ้งเปลี่ยนชื่อในนี้ ขอทำบ้างค่ะ
ถ้าเป็นไปได้ รบกวนคุณ Admin ช่วยแจ้งรับทราบด้วยได้มั๊ยคะ
และขอสอบถามอีกเรื่องนะคะ สมัคร TM ไปแล้ว ถ้าจำไม่ผิดลำดับที่ 322 แต่ไม่ทราบวิธีตรวจสอบสถานะว่าได้รับพิจารณาแล้วหรือไม่ จะตรวจสอบยังไงคะ เพราะเล่นไม่ค่อยเป็น ลูกสาวก็ไม่อยากจะช่วยแล้ว เสียเวลาวัยรุ่น คนแก่ต้องหัดเล่นเองก็ได้ ช่วยตอบด้วยค่ะ ทางนี้ หรือ PM ก็ได้นะจ๊ะ ขอบคุณมากค่ะ
parav250
ขอบคุณทีมงานมากนะคะ ได้ติดดาวแล้ว สำหรับผู้ที่เพิ่งสมัครและอยากจะรู้ว่าได้เป็น TM ติดดาวรึยัง ถ้าสงสัยว่าสถานะของเราตอนนี้เป็นยังไง ไม่ต้องถามทีมงานก็ได้นะคะ จะรู้เองค่ะว่าได้ดาวแล้ว เพราะถ้าผ่านจะมีดาวคู่กับชื่อเราเลย เพราะฉะนั้น ถ้าสมัครแล้ว รอลุ้นเอานะคะ แต่ไม่ต้องห่วงคะ ทีมงานทำงานเร็ว ถ้าไม่มีปัญหาเดี๋ยวก็ได้จ๊ะ
Siambrandname Webmaster
ขอบคุณครับ

ส่วนเรื่องยกเลิกชื่อ จะดำเนินการให้ครับ
GoBBee
ขอยกเลิกชื่อเดิมนะคะ
Dear: Admin
รบกวนด้วยนะคะ อยากยกเลิกชื่อเดิมเนื่องจากออกเสียงแล้วดูไม่เพราะ บอกตรงๆ ว่าพิมพ์ผิดอะคะ (คือ GoBBee..GoBGee) แล้วต้องทำยังไงคะ
คือสมัครใหม่หรือป่าว เพราะระบบล๊อกเลข ID ไว้ แนะนำด้วยนะคะ สมัครใหม่ก้อได้ แต่เอกสารต้องส่งอีกหรือป่าว เพราะเป็น TM แล้ว
ถ้ายกเลิกและสมัครใหม่เปลี่ยนชื่อได้ ยังคงสภาพ TM เหมือนเดิม Admin จะน่ารักที่สุด ...
อยากเปลี่ยนเป็น ...KoB-Keroppi
ต้องยกเลิกเอกสารเดิมและนำเอกสารดังกล่าวมาสมัครใหม่ครับ ขอบคุณครับ
GoBBee
ขอยกเลิกชื่อเดิมด่วนนะคะ
Dear: Admin
อยากเปลี่ยนเป็น ...KoB-Keroppi.....แล้วจะทราบได้อย่างไรคะว่าถูกยกเลิกแล้วจะได้สมัครใหม่อย่างด่วนคะ
เอกสารทุกอย่างพร้อมแล้วคะ ขอร้องนะคะ รีบคะ
ขอบคุณมากๆ นะคะ
หากต้องการเช่นนั้น สมาชิกต้องตั้งกระทู้เพื่อชี้แจงไว้ในห้อง
Just this Post (JTP) ชี้แจง ร้องเรียน เพื่อแก้ไข ที่เกี่ยวข้องกับเครื่องมือ JTP, >Click<
เพื่อความเข้าใจที่ถูกต้องต่อตัวสมาชิกเอง

ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3