TM : รบกวนตรวจสอบ LV 1 ใบ เพื่อความมั่นใจค่ะ
โดย ae23
ae23
รบกวนสอบถาม DATE CODE ด้วยนะคะ หาไม่เจอค่ะ ว่าอยู่ตรงไหน

ในช่องซิบผ้ามันๆค่ะ

Nobitalover
ด้วยความเคารพ ไม่ต้องหาหรอกครับไม่มีแน่เพราะใบนี้[SIZE=7]"ปลอม"ดูง่ายครับ
ae23
ขอบคุณค่ะ ที่มา คอนเฟิร์ม เจ้าของจะได้แน่ใจว่าของที่ตัวเองขายเป็นของปลอมค่ะ ตอนได้ของก็รู้แล้วว่าปลอมแต่คนขายยังย้ำว่าแท้
natpapat313
>> เพื่อความชัดเจนรบกวนขอรูป Brand Stamp เเบบใกล้ๆโดยให้เห็นตัวอักษรได้ชัดนิดนึงอีกทีนะคะ
ae23
เจ้าของคอนเฟิร์มว่าแท้ ยินดีเข้า ชอป เพื่อตรวจสอบมีการเปลี่ยนกระดุมมาจริง ยินดีโอนเงินคืน ขอบคุณทุกท่านค่ะ
Pirates
รบกวนขอรูปกระเป๋าเต็มๆใบด้วยครับ
ae23
กระเป๋าคืนไปแล้วค่ะ ไม่ได้ถ่ายรูปไว้ ยัง ไงรอตรวจสอบแล้ว จะลงมาแจ้งนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3