สำหรับ สาวๆที่ชอบอะไรที่แตกต่าง PRADA Small Studded Denim Gardener's Tote Bag
โดย yayee_bkk
yayee_bkk
วันนี้มา Review สำหรับคนที่ชอบอะไรที่ไม่เหมือนใคร เห็นแต่คนถือ Saffinao Lux กันเกลื่อนมากแล้วเบื่อๆ ลองหาอะไรที่แตกต่าง ใบนี้ได้มาจาก Prada Siam Paragon ค่ะ ปกติจะซื้อแต่ PRADA Emporium ครั้งนี้ต้องมาซื้อที่ Paragon เพราะว่าใบนี้เป็นใบสุดท้ายแล้วเหลือใบเดียวที่ Paragon ( ได้ใบโชว์มาด้วย แอบหงุดหงิด นิดนึง ) แต่พี่พนักงาน บอกว่าเป็นใบสุดท้ายของประเทศไทยแล้ว 55555

สำหรับ PRADA Small Studded Denim Gardener's Tote Bag สี Avio เป็นกระเป๋า Tote เล็กกระทัดรัด ปากกระเป๋าแบบ Open นะค่ะ หยิบของสะดวก ( โดนล้วงกระเป๋าง่ายด้วย อิอิอิ )

ด้านในมีช่องใส่มือถือ 2 ช่อง มีชองซิป 1 ช่อง ตามปกติของกระเป๋า Prada

อะไหล่จะเป็น Silver ค่ะ เพราะเป็นกระเป๋ายีนส์ แต่ตัว Crystal จะเป็น ฟ้า ขาว ตัวผ้า Denim จะนิ่มกว่ารุ่นที่เป็นสีอื่นนะค่ะ ส่วนสีอื่นจะมี ดำ แดง เขียว จะเป็นอะไหล่ Gold แต่เป็น Crystal ดำ ขาว ผ้าจะแข็งมาก

สำหรับ Size จะมีขาย 2 ขนาด เล็ก กับ ใหญ่มาก ใบใหญ่ Crystal จะเป็น 4 แถว ใบเล็กจะเป็น 3 แถว รุ่นนี้มี Crystal ด้านเดียวนะค่ะ

อันนี้จะเป็น ขนาดใหญ่นะค่ะ

ใบนี้ก้อแต่งตัวง่ายๆ สบายๆ เข้าได้กับทุกชุด แอบมี Studded Crystal ทำให้ดูหรุหรา ถือไปงานกลางคืนก้อได้ :rolleyes:
jaiko
น่าร็อคอ่ะ ชอบค่ะ
alloverbags@sbn
น่ารักมากมากค่ะ ^^
Tom & Jerry
งามแต๊ๆ จ้า

:)
nita
สวย เก๋ดีค่ะ
mypooh
เก๋คะ
คุณเจ้าของกระทู้ชอบมีของเก๋ๆมาแชร์ น่ารักจังคะ ^^
ABAC
ใบสุดท้ายในไทย :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3