เรา preorder ของกับ user : preorderbrandnameshop นี้แล้วก็ติดต่อไม่ได้เหมือนกัน
โดย dizzeepop
dizzeepop
เรา preorder ของกับ user : preorderbrandnameshop นี้แล้วก็ติดต่อไม่ได้เหมือนกัน

เรา pre chanel mini ไป2ใบ เป็นเงิน 60000บาท โอนไปตั้งแต่วันที่ 7-8 เมษายน และรอบที่ของจะถึงคือวันที่ 25 เมษายน

จนตอนนี้เราก็ยังไม่ได้ของเลย แล้วไม่รู้ว่าจะได้หรือเปล่า เรากลัวมากๆเลย

เห็นว่าเป็นสมาชิกมานาน ซื้อขายมานาน ก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร

ยังไง line มาหรือติดต่อเรามาให้คำตอบที่ชัดเจนหน่อย เพราะรู้สึกไม่สบายใจมากจริงๆนะ

ไม่ได้มีเจตนาที่จะทำให้เสียชื่อเสียงนะคะ แต่รู้สึกไม่สบายใจมากๆๆจริงๆ

ขอบคุณพื้นที่ siambrandname มากๆค่ะ
dizzeepop

***อัพเดทความคืบหน้าค่ะ ได้รับการติดต่อมาล่าสุดเมื่อ2อาทิตที่แล้ว
แล้วก็เงียบหายไปติดต่อก็ไม่ได้ เราควรทำยังไงดีอ่ะ มีใครสามารถให้คำแนะนำเราได้บ้างมั้ย
กลัวมากๆเลย

เข้ามาอ่านเห็นคนโพสถึง user นี้เหมือนกัน ทำไงดีอ่ะ

ถ้าเห็นข้อความรบกวนติดต่อกลับมาและขอความชัดเจนไปเลยได้มั้ย
ว่าได้ของหรือเปล่า และถ้าไม่ขอเงินคืนนะคะ

ขอบคุณพื้นที่ siambrandname มากๆค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3