TM :: SALE!!! New CHANEL WOC , แว่นกันแดด /// New BALENCIAGA mini city, city ดำหมุดทอง12, like new City RGGH /// New PRADA Bag & wallet 12,500 /// TAG HEUER Aquaracer ของใหม่แค่ 40,900 ค่า
โดย Y_Yayee
Y_Yayee
_สินค้ารับประกันเป็นของแท้ 100% ไม่แท้ยินดีคืนเงินค่ะ
_ติดต่อ 084-088-8207 ติดต่อทางมือถือเท่านั้น ขอไม่รับ PM จ้า
_บางรูปที่ต้องถ่ายซูมใกล้ๆ เราไม่สามารถวางป้ายชื่อได้อ่ะ เราได้พยายามแล้วนะคะ
_สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ถ้าสนใจสอบถามมาได้ ยินดีตอบค่ะ
_สำหรับกระเป๋า นัดรับได้นะคะเพื่อความสบายใจทั้งสองฝ่าย
สะดวกแถวสีลมหรือ เส้นรถไฟฟ้า BTS สายสีลม

New CHANEL WOC Caviar Navy Blue SHW Holo 17xxxxxx อุปกรณ์มี card carebook กล่องและโบว์ค่ะ
>>> 44,500 สี navy สวย ใช้งานง่ายค่ะ
>>> 43,000 >>> SALE 42,000 NET

Used like new CHANEL sunglasses 5225Q สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ แทบไม่ได้ใช้ อุปกรณ์ครบ กล่องแว่นพร้อมโบว์ ถุงผ้า ผ้าเช็ดแว่น card+carebook
>>>
10,000

New BALENCIAGA mini city GSH
ทุกใบมีอุปกรณ์ครบค่ะ กระจก การ์ด การ์ดปี หนังตัวอย่าง ถุงผ้า ถุงกระดาษ
สายสะพายยาว ปรับความยาวได้ค่ะ

สีน้ำเงิน, ชมพู (ดำ - ขายแล้วค่ะ)
>>> 39,900 >>> SALE 38,000

เปรียบเทียบสีให้ดูชัดๆ ระหว่างน้ำเงินและดำค่ะ

New BALENCIAGA City black Gold GH12 ปี 2013 ของใหม่อุปกรณ์ครบ มีกระจก การ์ด การ์ดปี หนังตัวอย่าง ถุงผ้า ถุงกระดาษ
เพราะว่าสีดำตัดกับสีทองเด่นที่สุด ทำให้ season ล่าสุดนี้ หมุดทองกลับมาอีกครั้งแต่หมุดรุ่นนี้น้ำหนักเบาขึ้นเยอะค่ะ

>>> 55,000 >>> 54,000

Used like very new BALENCIAGA city Pivoine RGGH 2010 3 อุปกรณ์ครบ กระจก การ์ด การ์ดปี หนังตัวอย่าง ถุงผ้า
สภาพใหม่ที่สุด (ตีอย่างต่ำให้ >95% ตามรูปค่ะ) มีร่องรอยการใช้งานที่มุมจางๆจิ๊ดนึง ต้องสังเกตถึงเห็น หูยังแข็ง สภาพปิ๊งเพราะแทบไม่เคยหิ้ว สีนี้สวยค่ะ ไม่เข้มหรืออ่อนเกินไป
>>>
45,000

>>> SALE!!! เอาไปเลย 41,500 คุ้มเกินบรรยายค่ะ

New PRADA Zippy wallet สี Ametista อุปกรณ์ กล่อง การ์ดตามรูปค่ะ
>>>
13,500 >>> SALE!! 12,500

NEW PRADA BR4253 Tessuto/Saffiano shopping tote bag Black
อุปกรณ์ครบ การ์ด แคร์การ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษ
>>> 20,900 NET ถูกที่สุด!!
(คุ้มมากค่ะ รุ่นนี้ปากกระเป๋าเป็นซิป และมีสายสะพายยาวปรับระดับได้)

NEW Tag Heuer Aquaracer Ladies Watch WAF1311.BA0817
หน้าปัดมุกสีขาว ของใหม่อุปกรณ์ครบ มีกล่อง card carebook สติกเกอร์ซีลหน้าปัดกับสายยังไม่ได้แกะออกเลยค่ะ สภาพปิ๊งเหมือนออกจากช็อปทุกประการ
(เพิ่งซื้อจาก King Power ปลายเดือนตุลานี้เองค่ะ)

>>>
42,000 คุ้มกว่านี้ไม่มีแล้วค่า
>>>
SALE 40,900 only!!!

ขอบคุณ SBN ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3