อยากได้ Fitflopของแท้ จะซื้อให้แฟนครับ แนะนำหน่อยครับ
โดย ichillphone
ichillphone
คือเห็นบางเว็ปบอกเป็นของแท้ ราคา แค่ 2000กว่าบาท เองครับ แล้วก็มีถึง 4พันกว่าบาท
อยากรู้ว่ามันจะเป็นของปลอมมั้ยครับ หรือใครมีร้านแนะนำที่ราคาประหยัด แล้วเป็นของแท้ชัวๆ แนะนำหน่อยนะครับ
เป็นรองเท้าแตะ fitflop น่ะครับ อยากได้ร้านที่มั่นใจได้ว่าแท้แน่นอน และราคาประหยัด กว่าซื้อตาม shop ครับ
ขอบคุณมากครับ
sabuyfoot
ขอเชิญทางนี้เลยค่า ร้าน Sabuyfoot

มีรองเท้า Fitflop พร้อมส่ง ถูก แท้ 100%ค่ะ

ลองแอด Line: sabuyfoot มาพูดคุย สอบถาม ขอดูรูปก่อนได้นะคะ

แม่ค้าใจดี ไม่ซื้อไม่เป็นไรค่า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3