TM:ลงเพิ่ม LC limited with strap 2013----Percy sunglasses----RayBan rb4168 -----นาฬิกา Guess สายโซ่ใหม่----รองเท้า Forever21----ต่างหู Guess----เสื้อแขนกุด CCOO---กระเป๋าทรง Givenchy จาก McJeans----AIIZ----H&M----JASPAL----Lyn around
โดย ayakachan
ayakachan

***แม่ค้าขายของมานานแล้วถามได้ตลอดเวลานะค่ะแต่ว่าถ้า cf ก้ตัดสินใจหน่อยอย่า cc เลยคะ รับประกันตัวไหนบอกใหม่คือใหม่ค่ะ ตัวไหนไม่มั่นใจสอบถามก่อนได้นะค่ะ***
ขอบคุณทุกท่านค่ะ

ฝากห้อง Local ด้วยค่ะ หนังสือวรรณกรรมเยาวชนชุด แฟรี่ วอร์
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=261742&p=641129#post641129

ฝากห้อง Local ด้วยค่ะ มีหูฟัง vintage น่ารักมาก
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=211771&p=538682#post538682

ฝากห้อง Local ด้วยค่ะ มี หมวก vintage แหวนเพชรแท้ผีเสื้อสวยมาก ราคาพิเศษ ต่างหูสวยๆ

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=304265&p=716262#post716262

-----------------------------------------------------------------------------

LC limited edition with strap 2013 ใหม่มาก ถือไปครั้งเดียวค่ะ ตอนนี้หามะได้แล้วนะค่ะ Made in France Size M
---ขาย 7,900 บาทค่ะ--

--------------------------------------------------

Percy Sunglasses ของแท้มาพร้อมกล่อง ใส่น้อยมาก ไม่มีตำหนิ เลนส์ไล่สีน้ำตาล size 56
---ขาย 1,500 บาทค่ะ--

-------------------------------------------

เสื้อสีขาวประดับมุกจาก CC-OO ใหม่ไม่เคยใส่ซักแล้ว ราคาป้าย 1,790 บาท size M
---ขาย 900 บาทค่ะ--

-------------------------------------------

ray-ban rb4168 meteor 50 small ใช้เองใส่ไป 1 ครั้ง อุปกรณ์ครบคร้าา เลนส์ 50 mm.กำลังสวยค่ะ
---ลดเหลือ 4,000 บาท--

-----------------------------------------

Guess chain watch อุปกรณ์ครบพร้อมใบรับประกันซื้อมาตอนต้นเดือน มีค.56 ค่ะ ใส่ได้ทุก size ข้อต่อสายนาฬิกาเอาออกได้ง่ายเลยค่ะ
---ลดเหลือ 3,000 บาท--

------------------------------------------

รองเท้าหมุดจาก forever21 ของใหม่ size 6us or 36 ค่ะ
---ลดเหลือ 890 บาท--

--------------------------------------------------

ต่างหู Guess ใช้น้อย
---250 บาท--

-------------------------------------------------

เสื้อแขนกุดจาก cc-oo size s ของใหม่
---ลดเหลือ 800 บาท--

------------------------------------------------

เสื้อแขนยาวคอเก๋ดีค่ะ จาก search free size ผ้าบางค่ะ ซักไปแล้วไม่เคยใส่
--ขาย 400 บาทค่ะ--

----------------------------------------------

ผ้าพันคอจาก H&M ของใหม่มีตำหนิด้ายรันค่ะ
--ขาย 300 บาทค่ะ--

----------------------------------------------

กระเป๋าทรง Givenchy จาก McJeans ของใหม่เท่ห์ดีค่ะหนังนิ่ม
--ลดเหลือ 1,500 บาท--

ส่งต่อ Energie เสื้อกล้ามเนื้อนิ่ม ด้านหน้าตกแต่งขนๆ สีดำ Size L อก 34-38" ยาว 24" ได้มาแต่ใส่มะได้ค่ะ ของใหม่

ปล.ขอยืมรูปแม่ค้าเดิมนะค่ะ
--ขาย 300 บาท--

--------------------------------------------

เสื้อแขนสั้นปกกะลาสีน่ารักมาก จาก AIIZ size M สภาพดีมาก
--ขาย 300 บาท--

--------------------------------------------

เสื้อ Jacket จาก H&M มือสองสภาพดีมากถึงมากที่สุด size 34
--ขาย 500 บาท--

-------------------------------------------------

เสื้อเชิ๊ตแขนอัพพรีทใหม่จาก Lyn around ของใหม่ size xs แม่ค้าใส่ติดหน้าอกไปหน่อยค่ะ รอบอก 32-33 นิ้วค่ะ
--ขาย 800 บาท--

---------------------------------------------

ต่างหู TOPSHOP ไม่เคยใส่เลยค่ะ ไม่มีป้ายแล้วนะค่ะ
--ขาย 450 บาท--

ส่งต่อเสื้อยืด Kloset paradise size 36 ค่ะ
--ขาย 900 บาทรวมส่ง--

Forever21 sequins jacket ของใหม่ค่ะ size M มีผ้าซับในนิ่มๆ สวยมากค่ะ
--ขาย 1,500 บาทรวมส่ง--

---------------------------------------------

Forever21 เกาะอก ผ้ายืดทรงสวย size s สภาพเหมือนใหม่
--ขาย 450 บาทรวมส่ง--

แว่นกันแดด H&M ของใหม่มีอุปกรณ์

เสื้อยืดแขนอัดพีทจาก Lyn around สภาพดีมาก size xs
--Sold out--

เสื้อยืดจาก Forever21 size s ด้านหลังแอบเซ็กซี่เล็กๆในรูปใส่เสื้อสายเดี่ยวด้านในนะค่ะ สภาพดีมาก

---------------------------------------

เสื้อไหมพรมแบบบางคอปกกำมะหยี่จาก Lyn around size xs ยาว 18 นิ้วค่ะ น่ารักดี
--ขาย 800 บาทรวมส่ง--

------------------------------------------------

Max&Co กระเป๋าสะพายข้างสีฟ้าใหม่มือหนึ่งค่ะ แบรนด์ Max&Co เครือเดียวกับ MaxMara ค่ะ

-----------------------------------------------

daniel hechter sunglasses มือสองสภาพดีใช้น้อยมีกล่องให้ค่ะ
--ขายถูกที่ 1,000 บาทรวมส่ง--

------------------------------------

[IMG]http://i1210.photobucket.com/albums/cc407/ayakachan/IMG_4540Small-tile-1.jpg[/IMG

เสื้อแขนกุดตัวยาวจาก ext ไซต์ s มือสองสภาพดีค่ะ
--ขาย 400 บาทรวมส่ง--

----------------------

เดรสเกาะอกสีดำ สม๊อกใส่สบาย มือสองสภาพดีมา sz S
--ขาย 300 บาทรวมส่ง--

----------------------------------

เสื้อยืดแขนระบายผ้าพริ้วๆสีชมพู ยี่ห้อ F&F sz S ใส่ไป 1 ครั้ง
--ขาย 250 บาทรวมส่ง--

--------------------------------------

เดรสสีดำลูกไม้มีซับใน จาก Mc Bee มือสองสภาพดีมากตั้งแต่ได้มามะเคยใส่เหมือนกันค่ะ
--ขาย 500 บาท รวมส่ง --

รองเท้า flower thong sandal สีฟ้า น่ารักดีค่ะ จาก gojane sz 5.5 ของใหม่
--ขาย 950 รวมส่ง--

ส่งต่อเสื้อ POEM น่ารักมากเลยค่ะ ได้มาแล้วใส่มะได้หลวมไปค่ะ
--ขาย 500 บาทรวมส่ง--

ส่งต่อเสื้อ origano size s สวยมากค่ะ แต่พอดีว่าใส่แล้วหลวมไปหน่อยค่ะ ขอส่งต่อเท่าที่ได้มา
-- 500 บาทรวมส่ง--

------------------------------------------------------------------

เสื้อเชิ๊ตสวยๆมือสองจาก wetsel size s
--ขาย 400 บาทรวมส่ง--

-------------------------------------------------------------------

กระเป๋า Cath Kidston Tulip mesenger bag ของใหม่ค่ะ

--------------------------------------------------------------------------------

Blazer ลายดอกไม้ผ้าบางใส่สบาย จาก Disney Thailand sz 2 สภาพดีมากค่ะ
--ขาย 400 บาท รวมส่ง--

-----------------------------------------------------------------------------
20-21.กระโปรง ยี่ห้อ search ไซต์ M ค่ะ ของใหม่ค่ะ
--ขายตัวละ 400 บาทรวมส่ง--

-----------------------------------------------------------------------------------

-----------------------------------------------------------------------------------

สนใจติดต่ออ้อย [email]naowarat_k16@hotmail.com[/email] or PM or 0813860894
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3