Lock น้องเป๋า Speedy White Multicolor โดยไม่ได้ตั้งใจ ไม่ทราบวิธีเอา Lock ออกต้องทำอย่างไรบ้างคะ
โดย enoggera
enoggera

นี่คือจุดที่ล๊อคไปแล้ว พยายามเอาดอกกุญแจไข ก็ไขไม่ได้น่ะค่ะ
ไม่ทราบมีเพื่อนๆพอทราบวิธีไม๊คะ
ตอนนี้ใช้กระเป๋าไม่ได้เลยค่ะ
-_-'
ขอบคุณมากค่ะ
nucha
โดยปกติดอกกุญแจต้องไขได้อ่ะค่ะ ยกเว้นว่าไม่ใช่เบอร์ของมัน
ยังไงเอาเข้า LV สาขาไหนก็ได้ค่ะ หรือลองโทรถาม LV Call Center ที่ 02-664-7272 นะคะ
EDDE
ลองบีบปุ่ม ที่เป็นสองปุ่มบนแท่นล๊อค หรือยังครับ

ถ้าบีบแล้วยังเปิดไม่ได้ แนะนำให้ไปที่ชอป เช็คได้เลยครับ ^__^
enoggera
ขอบคุนทั้ง2คำตอบเลยค่ะ:p จะไปลองดูค่ะ
enoggera
ขอบคุนค่ะ^_^

Originally Posted by EDDE
ลองบีบปุ่ม ที่เป็นสองปุ่มบนแท่นล๊อค หรือยังครับ

ถ้าบีบแล้วยังเปิดไม่ได้ แนะนำให้ไปที่ชอป เช็คได้เลยครับ ^__^
enoggera
ขอบคุนนะคะ^^

Originally Posted by EDDE

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3