**อยากถามเรื่อง LV Broadway Damier ค้าบ**
โดย
Datecode มันอยู่ตรงไหนอ่ะค้าบ?? ผู้รู้บอกผมหน่อยนะครับ
gai
อยู่ใต้หนังด้านหน้าอะค่ะ ที่เป็นตัวล็อคยาวอะ

(ไม่มีกะเค้าหรอก แต่อยากได้มาหลายปี) :lol:
DenMark
ส่งมาจิ เดี๋ยวช่วยหาให้คับ คิคิ :lol:
paleypay
เอามาวันที่เราเจอกันจิค่ะ....เด๋วเป้เล็งๆๆจ้องๆๆๆหั้ยน๊าว่ามันอยู่ไหนอะคะ :oops: :oops:
guliko
อยุ่ตรงเเผ่นหนังสีน้ำตาล ล็อกกระเป๋าด้านขวา
ตอนเเรกก็งงเหมือนกันว่าทำไม มันไม่พิมพ์ที่กระเป่า หาตั้งนาน
ขอบพระคุณทุกท่านมากๆเลยครับ ผมก็ลุ่นว่า Datecode ผมมันจะปั๊มที่เหมือนคนอื่นป่าว อิอิ สรุปที่เดียวกาน
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3