ร้านทำความสะอาดกระเป๋า DRY~CLINIQUE 5 สาขา
โดย ople
ople
วันนี้เอาเป๋าไปทำความสะอาดเลยเอาเบอร์มาฝากค่ะ

Sukhumvit 33 : 02-259-9535
Phaholyothin : 02-279-9912
Thonglor : 02-392-9989
Sarasin : 02-651-8318
Samsen : 02-241-0900
Delivery : Office 02-241-0900,02-243-6460

---------------------------

ขออนุญาตคุณเจ้าของกระทู้ เพิ่มเติมรูปนะครับ

ขอบคุณ รูปจากเว็บ HOW TO CLEAN / MAINTAIN LEATHER ITEMS

เพื่อให้ กระทู้ สามารถดึงขึ้นหน้าแรกได้ครับ
อ่านรายละเอียดได้ในกระทู้ เคล็ดลับ!! ตั้งกระทู้ให้ขึ้นหน้าแรก บ้านแห่งนี้สวยขึ้นได้จากการตั้งกระทู้ของเพื่อนสมาชิก
noona
สวัสดีค่ะ คุณ OPLE คะ เรียนถามว่าร้านเค้าจะรับซักกระเป๋าหลุยส์ที่เป็นผ้ามั้ยคะ ใบโต ๆ น่ะค่ะ

น้องเป๋ามีรอยเปื้อนน่ะค่ะ ขอขอบคุณนะคะ
ople
รับค่ะ
nubeebee
พี่แพทค่ะ อยากเอาน้อง กุชชี่ไปซักบ้าง จะไหวไหมค่ะ
TEDDY07
ขอบคุณมากๆจ๊ะ :D
Siambrandname Webmaster
Originally Posted by ople
วันนี้เอาเป๋าไปทำความสะอาดเลยเอาเบอร์มาฝากค่ะ

Sukhumvit 33 : 02-259-9535
Phaholyothin : 02-279-9912
Thonglor : 02-392-9989
Sarasin : 02-651-8318
Samsen : 02-241-0900
Delivery : Office 02-241-0900,02-243-6460

ขอบคุณ คุณ ople มากครับ ที่นำความรู้ มาจัดเก็บและแบ่งปันในห้องสมุดของชุมชนแห่งนี้
และนอกจากเก็บความรู้ในห้องสมุดของชุมชนที่เราอาศัยร่วมกันแล้ว

คุณ ople ยังสามารถ กดแค่คลิ๊กเดียว ก็จัดเก็บความรู้ที่แบ่งปันนี้ ไว้ในบล๊อกของตนเองได้ง่ายๆด้วยครับ เพื่อประโยชน์ในการ บริหารจัดการความรู้ของตนเองได้ด้วยครับ
รายละเอียดการจัดเก็บ ความรู้ของตนที่แบ่งปันในกระทู้ ลงบล๊อก อ่านได้ในกระทู้นี้ครับ

ชวนเพื่อนสมาชิก SBN มาใช้บล๊อก & ใหม่!!! แนะนำวิธีคลิกเก็บกระทู้ของตัวเองลงบล็อคได้แบบอัตโนมัติ แค่คลิกเดียว!!

เพื่อนสมาชิกทุกคน สามารถจัดเก็บความรู้ของตนเองด้วยวิธีการดังกล่าวได้เช่นกันครับ

ขอบคุณคุณ ople มากครับ ที่แบ่งปันความรู้ และขออนุญาตใช้พื้นที่ แนะนำเครื่องมือตัวใหม่ของชุมชนเราด้วยเลยนะครับ

และขอแก้ไขกระทู้หารูปมาเพิ่มเติมให้นะครับ เพื่อให้ กระทู้ สามารถดึงขึ้นหน้าแรกได้ครับ
อ่านรายละเอียดได้ในกระทู้ เคล็ดลับ!! ตั้งกระทู้ให้ขึ้นหน้าแรก บ้านแห่งนี้สวยขึ้นได้จากการตั้งกระทู้ของเพื่อนสมาชิก

คุณ ople สามารถแก้ไขรูปที่ทางเรานำมาประกอบได้นะครับ หารูปที่คุณ ople ชอบหรือเห็นควรกว่า
ที่เราหามาเพื่อประกอบและให้กระทู้เข้าเงื่อนไขที่ระบบจะนำไปแสดงในส่วนหน้าเว็บได้ครับ

ขอบคุณครับ
j.jan
รับทุกยี่ห้อเลยมั้ยคะเนี่ย เมื่อวานlacoste เลอะเพราะว่ามันถูกับกางเกงยีนส์อะค่ะ TT
ตรงที่เป็นสีขาวด้วยย แงๆ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่อะคะ
Foreverdelayed
ทำความสะอาดกระเป๋าได้ด้วยใช่ไหมค่ะ
Foreverdelayed
ทำความสะอาดกระเป๋าหนังได้ด้วยไหมค่ะ? พวก Nappa น่ะค่ะ? ขอบคุณค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3