++เจอ HERMES ปลอมใน IG เลยเอามาฝากกันให้ชม++
โดย elevatedz
elevatedz
ไม่แน่ใจว่าลงถูกห้องหรือเปล่าค่ะ

เพราะไม่ได้เกี่ยวข้องกับผู้ขายใน SBN แต่อย่างใด

เรื่องราวเป็นมาอย่างนี้ค่ะ พอดีกำลังอยากได้ birkin สี lime ไซส์ 35 อยู่พอดี เลยเข้าไปแวะชมเล่นใน IG

บังเอิญปะเข้ากับน้องม้าใบนี้ ซึ่งผู้ขายเป็นฝรั่ง โชว์เพียงรูปหน้ากระเป๋าพร้อมใบเสร็จรูปเดียว และบอกว่าอุปกรณ์ครบทุกอย่าง

หากต้องการราคา ให้ Line ไป ซึ่งด้วยความอยากได้เลยทักไปหา พร้อมกับพูดคุยและขอรูปเพิ่มเติม

แต่ดีอยู่อย่างนึงที่เขาไม่โกหกว่าของแท้ ปลอมเข้าก็บอกว่าปลอมเลย

กระทู้นี้มีเจตนาเพียงแค่แบ่งปันนะคะ ไม่ได้โจมตีและกล่าวหาผู้ใดค่ะ

ไปชมรูปกันเลยค่ะ

madam-neat
เขาก็ยังดีที่บอกว่าปลอม
elevatedz
จริงค่ะ ยังดีที่เขาบอกว่าปลอม แต่ถ้าดูจากราคาก็พอจะเดาได้ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3