▲ ลงเพิ่ม!!! G.U. (brand ในเครือของ Uniqlo ที่ญี่ปุ่น)▲ J-CREW ▲ EAST BOY (brand ญี่ปุ่น) ▲ POLO ▲ UNIQLO ▲ MISSONI ▲ ELLE ▲ BARNEYS ▲ MUJI ▲ GRANIPH DESIGN T-SHIRT ▲ DISNEY ▲ SNOOPY ▲ COMME DES GARCONS ▲ BCBG ▲ GREYHOUND ▲
โดย jane_f
jane_f
▲ ลงเพิ่ม!!! G.U. (brand ในเครือของ Uniqlo ที่ญี่ปุ่น)▲ J-CREW ▲ EAST BOY (brand ญี่ปุ่น) ▲ POLO ▲ UNIQLO ▲ MISSONI ▲ ELLE ▲ BARNEYS ▲ MUJI ▲ GRANIPH DESIGN T-SHIRT ▲ DISNEY ▲ SNOOPY ▲ COMME DES GARCONS ▲ BCBG ▲ GREYHOUND ▲

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

[SIZE="4"]
[SIZE="5"]✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ
ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาใน pm ลดให้ได้ค่ะ
หรือ E-mail มาที่ [email]janefjapan@gmail.com[/email] ก็ได้ค่า ✦

[SIZE="4"]-ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ
-CCได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้
-แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะCFแล้ว ไม่CCนะคะ ถ้าCFแล้วหายแจ้งblacklistค่ะ
-CF แล้วโอนภายในสองวันนะคะ หรือต้องแจ้งวันโอนให้ชัดเจน
-โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ถ้าไม่ติดวันอาทิตย์วันเดียวคะ
-ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาทกรุงเทพฯ และจังหวัดต่างๆทั่วประเทศไทยค่ะ
-โอนเงินแล้ว ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ

[SIZE="5"]สนใจตัวไหนถาม size มาได้นะคะ ขอเป็นทาง pm นะคะ ขอบคุณมากค่ะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

NEW CHIC ITEMS FROM JAPAN !!!!
*ที่ญี่ปุ่นไม่มีระบบการต่อรองสินค้าเหมือนเมืองไทยหรือที่อื่น แม่ค้าซื้อราคาเต็มตามป้ายหมดค่ะ
เพราะฉะนั้นจึงขึ้นราคาเต็มให้ดูและราคาลดที่ถูกมาก ของใหม่รับประกันคุณภาพค่ะ

JPB68 G.U. grey scale Paisley T เสื้อยืดแขนบานพริ้วโทนสีเทา ลายลูกน้ำ paisley น่ารักหายากมากๆค่ะ ลายพริ้นท์ละเอียดสวยมากๆๆ มองไกลๆคล้ายลูกไม้ค่ะ ผ้ายืดใส่สบายจากจียูค่ะ สภาพดีน่ารักมากๆ ตัวนี้ขนาด Size L มาตรฐานของ G.u. ค่ะ ใส่ง่ายสบาย ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 1200 >>> 450 บาทเท่านั้นค่ะ
size: ไหล่ 14.5 นิ้ว อก 38 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว แขน 13 นิ้ว

JPB67 G.U. White Cute Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตสีขาวคอปกบัวจากจียู จากญี่ปุ่นแท้ๆเลยค่ะ สภาพดีมากๆ ผ้าฝ้ายใส่สบายสีขาว สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ ใส่กับอะไรก็ง่าย ลูกเล่นคือแขนสั้นพอดิบพอดี พร้อมกับทรงแขนตุ๊กตาสวย ใส่แล้วดูแขนเล็กแน่นอนค่ะ ในป้าย G.u. เป็นไซส์ XL ค่ะ แต่ตอนซื้อพอดีกับตัวแม่ค้าที่ปกติใส่ไซส์ L ค่ะ แต่พยายามจะใส่ให้เป็นทรงพริ้วสวยไม่รัดรูปค่ะ น่ารักมากๆๆๆ รุ่นนี้ไม่มีอีกแล้วค่ะ ขายหมด ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 1200 >>> 650 CF บาทเท่านั้นค่ะ สภาพดีมากๆ recommend ค่ะ
size: ไหล่ 15.5 นิ้ว อกฟรี ได้ถึง 40 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว แขน 6.5 นิ้ว

JPB66 EAST BOY JAPAN Blue Chinese Collar shirt เชิ๊ตสีฟ้าคอจีน แบรนด์ญี่ปุ่น "EASY BOY" สภาพดีมากเหมือนใหม่ เนื้อผ้าดีมาก ไม่หนาไม่บาง อยู่ทรงไม่ยับง่าย เท่สุดๆ รับรองว่าถูกใจค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 3XXX >>> 750 บาทเท่านั้นค่ะ size: ไหล่ 16 นิ้ว อกฟรี ได้ถึง 40 นิ้ว ยาว 24 นิ้ว แขน 22.5 นิ้ว

JPB65 EAST BOY JAPAN White/red/grey check shirt เชิ๊ตขาวลายตาราง แบรนด์ญี่ปุ่น "EASY BOY" สภาพดีมากเหมือนใหม่ ผ้าเนื้อดี ใส่สบายในหน้าร้อน ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ size: ไหล่ 18 นิ้ว อกฟรี ได้ถึง 42 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว แขน 21 นิ้ว

JPB64 EAST BOY JAPAN White&pink stripe shirt เชิ๊ตขาวลายทางชมพู แบรนด์ญี่ปุ่น "EASY BOY" สภาพดีมากเหมือนใหม่ ผ้าเนื้อดี ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ size: ไหล่ 14 นิ้ว อก 34 นิ้ว ยาว 23.5 นิ้ว แขน 23 นิ้ว

JPB63 J-Crew grey silk 100% shirt เชิ๊ตผ้าไหมสีเทาของ j-crew แบรนด์ดัง ตัวนี้เซอร์+เท่ห์มาก จะกับเลกกิ้งหรือเดฟก็เก๋ค่ะ สภาพดี ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 3XXX >>> 1650 >>> 700 บาทเท่านั้นค่ะ ถูกจริง คุ้มจริง size: ไหล่ 16 นิ้ว อก Free ได้ถึง 40 นิ้ว ยาว 25.5 นิ้ว แขน 23 นิ้ว

JPB62 UNIQLO light blue&white check shirt เชิ๊ตลายตารางสีฟ้าอ่อน แขนสั้นของยูนิโคล ไซส์ XL สภาพดีมาก mix&match ง่าย ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 1XXX >>> 400 บาทเท่านั้นค่า size: ไหล่ 16 นิ้ว อก Free ได้ถึง 40 นิ้ว ยาว 24 นิ้ว แขน 7 นิ้ว

JPB61 UNIQLO light blue shirt เชิ๊ตสีฟ้าอ่อนแขนสามส่วนของยูนิโคล ไซส์ M ใส่กับยีนส์น่ารักมากค่ะ รับรอง ตัวนี้มีตำหนินิดเดียวคือ จุดเล็กๆสีขาวที่ชายเสื้อ ไม่สังเกตไม่เห็นแน่นอน ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 1XXX >>> 400 บาทเท่านั้นค่า size: ไหล่ 15 นิ้ว อก 36 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว แขน 15 นิ้ว

JPB60 EAST BOY JAPAN Check shirt เชิ๊ตลายตารางสีน้ำเงิน แบรนด์ญี่ปุ่น "EASY BOY" สภาพดีมาก เหมือนใหม่ค่ะ แม่ค้าลงโลโก้ให้ดูด้วย เก๋มาก สภาพดีส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 2XXX >>> 1000 >>> 450 บาทเท่านั้นค่ะ พลาดไม่ได้จริงๆค่า

JPB59 POLO RALPH LAUREN White Strip shirt เสื้อเชิ๊ตขาวลายเส้นสีฟ้า ยี่ห้อ Polo แท้!!! มีลูกเล่นการเย็บที่เอว ผ้าดี ใส่สบายมาก เหมาะกับหน้าร้อน ลดพิเศษไปเลยเพียง [SIZE="5"] 3XXX >>> 2100 >>> 650 บาทเท่านั้นค่า

JPB58 UNIQLO Navy Lady Blouse เสื้อแขนสั้นยูนิโคลสีน้ำเงินเข้ม สไตล์ญี่ปุ่น รุ่นนี้ไม่มีขายแล้วนะคะ สภาพดีมาก ตัวนี้ไซส์ M ค่ะ ส่งต่อไปเลยที่ [SIZE="5"] 1XXX >>> 570 เท่านั้น

JPB57 UNIQLO check shirt เชิ๊ตยูนิโคลลายตารางเหลืองเขียวส้ม สภาพดี ผ้านิ่มใส่สบาย ไม่ร้อนแน่นอน ลายนี้ฮิตมาก ใส่เมื่อไหร่ก็ยัง in trend อยู่ ตัวนี้ไซส์ S ค่ะ เอาไปเลย [SIZE="5"] SOLD รับรองว่าถูกใจ ;D

JPB56 'MUJI' Light Pink Cotton Top เสื้อผ้าฝ้ายมูจิสีชมพูอ่อน ไซส์ M ใส่สบายสุดน่ารักค่ะ คล้ายตัวล่างแต่รุ่นนี้ผ้าจะนุ่มกว่านิ่มกว่า ตีเกล็ดด้านหน้า ดูออแกนิก เรีบยร้อยน่ารักทั้งตัวค่ะ ที่สำคัญคือคุณภาพระดับมูจิ ไม่ร้อนและใส่สบาย เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพดีส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 3XXX >>> 1500 >>> 650 บาทเท่านั้นค่ะ

JPB55 'MUJI' Off-white Cotton Cute Top เสื้อผ้าฝ้ายคุณภาพดีขาวสะอาดสะอ้าน แต่ไม่โอโม่ค่ะ จากMUJI แท้ๆแน่นอน ใส่ไม่กี่ครั้ง รักษาอย่างดีค่ะ ผ้านุ่มสไตล์มูจิ เรียบหรู ตีเกล็ดด้านหน้า แขนยาวจั๊มเล็กน้อย ทรงพริ้วไม่รัดรูป เอาไว้ใส่สบายๆ ไปเที่ยวหรือ ใส่ไปทำงานใส่เสื้อคลุมทับอะไรก็ได้ match ง่ายมากๆ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 2XXX >>> 1400 >>> 850 บาทเท่านั้นค่ะ รุ่นนี้ไม่มีอีกแล้วค่ะ จากญี่ปุ่นแท้ๆ แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดค่ะ

JPB54 'G.U.' rainbow pastel top เสื้อลายทางยาวตั้ง หลากสีเรนโบว์พาสเทล สุดหายาก รุ่นนี้ไม่มีอีกแล้วค่ะ เก๋แปลกตรงที่เป็นโทนพาสเทลน่ารักสไตล์ญี่ปุ่น ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ ตัวเดียวก็เอาอยู่แน่นอน ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ สภาพดีมากๆค่ะ
ไหล่ 15-16 นิ้ว อก Free เพราะติดกับช่วงแขนค่ะ ยาว 24 นิ้ว แขน 20 นิ้ว

JPB53 'G.U.' Purple Nude Beige Maxi dress เดรสยาวสีนู้ดออกม่วงโทนเรียบๆ สุดชิค ทรงพริ้วสวย กระโปรงบานแต่ไม่ฟูฟ่องค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่โป๊ ความยาวปลายชายกระโปรงด้านหนาและหลังไม่เท่ากันสุดเก๋ เป็นเหมือนดังรูปค่ะ ตัวนี้ไม่มีรุ่นนี้แล้วที่ญี่ปุ่น เหลืออยู่สีเดียว สภาพดีค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ น่ารัก ผ้านุ่มมากๆๆๆๆ ไซส์ M มาตรฐานค่ะ

JPB52 'Comme ca du mode' Reddish Yellow Chiffon Blouse เสื้อชีฟองสีไข่ไก่จากแบรนด์ comme ca du mode ไฮสตรีทแบรนด์ที่มี shop ทั่วโตเกียว คัติ้งดีมากค่ะ มีลูกเล่นที่ปกผูกเป็นโบว์ได้ เรียบหรูมากค่ะ ผ้าเบาสบาย เหมาะกับอากาศร้อนของเมืองไทย mix&match ง่ายมาก เก๋สุดๆ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 2XXX >>> 1800 >>> 600 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่ะ

จาก shop ของแท้ แน่นอนค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ

JPB51 'MISSONI' sport striped T (Missoni Sport Made in Italy) เสื้อยืดลายทาง สีสลับ โทนม่วงกลิตเตอร์จาก MISSONI ค่ะ สภาพดีมากๆๆๆ ซื้อจาก shop ญี่ปุ่น Tokyo ใส่ไม่กี่ครั้งค่ะ สภาพดี ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT เท่านั้นค่ะ น่ารักมากๆ ผ้าลื่นนุ่ม สีสวยสไตล์ MISSONI เจ้าพ่อแห่งลาย ลายสวยทุก collection คุ้มสุดๆ แม่ค้าไม่มีโอกาสได้ใส่ค่ะ เลยส่งต่อเบาๆไปเลย สอบถามมาได้ค่ะ คุยถูกใจลดให้ได้ค่ะ

JPB50 'MUJI' checked pattern Tanktop เสื้อกล้ามผ้านิ่มลายตารางจาก muji ค่ะ ซับในอย่างดี ทรงพริ้ว ใส่สบาย ใส่พอๆดีตัวค่ะ ด้านล่างมีเชือกผูกโบว์ได้้ หรือทำเอวจั๊มก็ได้ค่ะ หรือจะปล่อยให้เป็นบานๆน่ารักๆก็ได้ สายเสื้อน่ารักมากๆค่ะ เป็นผ้าสีเดียวกัน ยืดได้ระดับนึงตรงช่วงอกเป็นผ้าย่นค่ะ ซับในสีขาวผ้าอย่างดีทั้งตัว คุณภาพเยี่ยมสไตล์มูจิ สภาพดี ตัดใจส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 1890 >>> 500 บาทเท่านั้นค่า Recommend!!!!
SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ถึง 40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว

JPB49 'UNIQLO' Yellow & grey Striped Top เสื้อลายทาง Uniqlo สีเหลืองเทา สุดน่ารัก หายาก สภาพดีค่ะ มีขุยผ้าฝ้ายเนื่องจากการซัก แต่ไม่น่าเกลียดแน่นอนค่ะ สภาพดี ของแท้แน่นอนค่ะ จาก shop ที่ญี่ปุ่น เสื้อลายทางใส่กับอะไรก็ง่าย ทั้งยีนส์ทั้งผ้าปกติ ดูเรียบชิค ไม่ตกยุคแน่นอนค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า
SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกเล็กน้อย แขนยาว 22 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว

JPB48 Brown 'G.u.' Baseball jacket เสื้อแจ๊คเกตเบสบอลสุดฮิต ขายดีถล่มถลายในญี่ปุ่นจาก จียูค่ะ แม่ค้าสอยมา 2 ตัวค่ะ เอามาปล่อยกัน 1ตัว อีกตัวไม่ขายค่ะ เพราะหายากมาก ตอนนี้ Sold out แล้ว ไปหาในญี่ปุ่นก็ไม่มีอีกแล้วค่ะ รุ่น Krary เป็นพรีเซนเตอร์ในหน้าหนาวที่ผ่านมาค่ะ สีน้ำตาลผ้าคล้ายกำมะหยี่ แขนหนัง น่ารัก สุดคูล ตัวนี้โดดเด่นแน่นอนค่ะ มือ 1 เพราะอีกตัวยังไม่เคยได้ใส่ ซื้อเก็บไว้ค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า แพงหน่อยเพราะราคาจริงแพง ของมือหนึ่ง รักษาเก็บไว้ในตู้มีถุงอย่างดี ไม่คิดค่าหิ้วใดๆค่ะ

JPB47 'Eddie Bauer' sleeveless mini jean dress มินิเดรสยีนส์แขนกุดจากแบรนด์ Eddie Bauer ค่ะ ซื้อจาก shop ที่ญี่ปุ่นเช่นกัน สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ ตัวนี้ Free ได้ค่อนข้างมาก เพราะว่ารอบอกติดช่วงแขน ใส่เป็นทรงพริ้วไม่รัดรูป ตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่ะ ชอบใส่กับคาร์ดิแกนค่ะ ผ้ายีนส์คุณภาพดีนิ่มสุดๆ ตัดเย็บอย่างดีค่ะ ไม่ค่อยได้ใส่ ส่งต่อเบาๆเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า
SIZE: ไหล่ Free อก free ถึง 42 นิ้วตามทรง ยาว 36 นิ้ว แขนกุด เอว free ถึง 39 นิ้ว สะโพก Free

JPB45 HANAE MORI Blue high Dress จากแบรนด์ "Hanae mori" แบรนด์ดังสุด high จากญี่ปุ่นของแท้ ทรงผ้าพริ้ว แต่งปลายน่ารัก สุด chic ใส่กับส้นสูงสวยมากๆเลยค่ะ ทรงพรางหุ่น สาวอวบก็ใส่ได้ค่ะทรงนี้ ผ้าสีน้ำเงินเข้ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ ปักหน้าอกรูปผีเสื้อประจำแบรนด์ เคยซื้อเก็บไว้ว่าจะใส่กับสร้อยมุกไปจะงาน แต่ไม่ได้ใส่เลยค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ส่งต่อเบาๆเพียง [SIZE="5"] SOLD บาทเท่านั้นค่า คุ้มมากๆแน่นอนค่ะ เหมือนได้ของใหม่แน่นอนค่ะ มาจากญี่ปุ่นแท้แน่นอนค่ะ highly recommend

JPB44 Uniqlo Dress Limited edition "UT x Analog Lighting" สีดำเรียบๆ ใส่เป็นมินิเดรสค่ะ ขนาดค่อนข้างฟรีเพราะแขนบานๆค่ะ ติดกับช่วงอกเลยค่ะ เป็นเดรสทรงพริ้วๆใส่สบาย ไม่รัดรูป ผ้ายืดบางเบา แต่ไม่บางจนเห็นข้างใน สามารถใส่เดี่ยวๆได้เอาอยู่ค่ะ ทรงนี้คนท้อง หรือสาวอวบก็ใส่ได้แน่นอนค่ะ เป็น Limited Edition ที่ออกมาช่วงเดียว สภาพดีเกิน 80% ค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า

JPB43 Uniqlo Dress Limited edition "UT x Analog Lighting" ลายชมพู เทา ดำ คล้ายลายทหาร ทรงเหมือนกัน รุ่นเดียวกันกับด้านบนทุกประการค่ะ แต่คนละลาย ใส่เป็นมินิเดรสค่ะ ขนาดค่อนข้างฟรีเพราะแขนบานๆค่ะ ติดกับช่วงอกเลยค่ะ เป็นเดรสทรงพริ้วๆใส่สบาย ไม่รัดรูป ผ้ายืดบางเบา แต่ไม่บางจนเห็นข้างใน สามารถใส่เดี่ยวๆได้เอาอยู่ค่ะ ทรงนี้คนท้อง หรือสาวอวบก็ใส่ได้แน่นอนค่ะ เป็น Limited Edition ที่ออกมาช่วงเดียว ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า *คิดราคาไม่เท่ากันกับตัวบน ตัวนี้หายากกว่า Sold out เร็วกว่า สภาพ 90% ขึ้นไปค่ะ

JPB41 G.U. Knit mustard brown Cardigan คาร์ดิแกนถักตาใหญ่จึงทำให้เล่นลายสวย สีมัสตาร์ดออกเหลืองเข้มไปทางน้ำตาลน่าร้าก มากเลยค่ะ โทนอบอุ่น แต่เป็นตาใหญ่ใส่แล้วไม่ร้อนมาก ใส่ในห้องแอร์ หรือเดินห้าง ไปดูหนัง กำลังดีเลยค่ะ น่ารักมากๆ เหมือนทรงคุณหมี รับประกันมาตรฐานจียู UNIQLO ค่ะ ตัวนี้แม่ค้าใช้แล้วไม่กี่ครั้ง ซักแล้ว แต่สภาพยังดีอยู่ ตัดใจส่งต่อไป [SIZE="5"] SOLD เท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ สีสวยมาก ใส่กับเสื้อสีกรมท่า หรือเสื้อลายทางแบบตัวล่าง น่ารักมากค่ะ เข้ากันมากๆ

JPB40 BARNEYS navy stripe chic Top จาก BARNEYS NEWYORK เสื้อลายทางยาวสีกรมท่าตัดพื้นขาวครีมดูน่ารักธรรมชาติ สไตล์ชิค แต่ตัวนี้เป็นของเมกาแท้ค่ะ ซื้อที่ญี่ปุ่นค่ะ น่ารักมาก เพราะว่าเสื้อลายทางตั้งทำให้ผอมเพรียวง่าย หายากกว่าเสื้อลายขวาง ผ้าดีมากๆค่ะ มีน้ำหนัก หนาแต่ไม่หนาจนร้อน ใส่เดี่ยวๆกับอะไรก็ได้ ทรงไหล่ปาดแบบเก๋ๆ ทำให้ดูตัวเล็ก เสริมผ้าช่วงไหล่เล็กน้อยแต่เรียบเก๋ค่ะ แขนสามส่วน ทรงนี้ไม่ต้องไปพับ ไปทำอะไรเลย สวยอยู่แล้วค่ะ สภาพดีมากกกก เหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อไปเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT เท่านั้นค่ะ

JPB39 G.U. Lace Chic Skirt กระโปรงลูกไม้จากจียู แบรนด์ในเครือ UNIQLO เมืองไทยและประเทศอื่นๆไม่มีค่ะ มีแค่ญี่ปุ่นประเทศเดียว ลักษณะการตัดเย็บทุกอย่างคุณภาพดีเหมือนงาน UNIQLO แต่ดีไซน์สำหรับวัยรุ่นกว่าค่ะ ไม่ได้ทุกเพศทุกวัยแบบ UNIQLO ตัวนี้เป็นกระโปรงลูกไม้คุณภาพดี มี texture กำมะหยี่ในลูกไม้เล็กๆ ดูได้ตามภาพเลยค่ะ มือหนึ่งป้ายยังอยู่ค่ะ ราคาเต็ม 1990 เยน หรือประมาณ 796 บาทไทย แม่ค้าส่งต่อไปเลยเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT ทั้งหมดค่ะ ไม่คิดค่าหิ้วใดๆทั้งสิ้นได้ของใหม่แน่นอน งดต่อค่ะ ถูกกว่าราคาญี่ปุ่น หายาก ของแท้ 100 เปอร์เซ็นต์ มีสองตัวเท่านั้น คือ สีชมพูโอโรส (ไซส์ M รอบเอว 26 นิ้ว) กับสีดำค่ะ (ไซส์ L รอบเอว 28 นิ้ว) ด้านหน้าสั้นกว่าด้านหลัง มี layer และมีซับในด้วยผ้าชีฟองอย่างดี ซิปหลังค่ะ ไม่ใช่ยางยืดค่ะ

ตัวนี้อยู่รุ่น(Fashion monster) ที่ Kyaryจัง ไอดอลสุดจิ๊ดผู้เป็นผู้นำแฟชั่นของญี่ปุ่นเป็นพรีเซนต์เตอร์ค่ะ ตัวสีดำนี้เป็นแบบที่เธอใส่เลยค่ะ น่ารักมากๆ

JPB38 G.U. Light Glitter Pleated skirt กระโปรงพลีทคุณภาพดี พริ้วสภาพผ้าดีมากๆ นุ่มมากๆจาก แบรนด์ G.u. เจ้าเดียวกับ Uniqlo ค่ะ มือหนึ่งป้ายยังอยู่ค่ะ ราคาเต็ม 1990 เยน หรือประมาณ 796 บาทไทย แม่ค้าส่งต่อไปเลยเพียง [SIZE="5"] SOLD OUT ทั้งหมดค่ะ ไม่คิดค่าหิ้วใดๆทั้งสิ้นได้ของใหม่แน่นอน งดต่อค่ะ ถูกกว่าราคาญี่ปุ่น หายาก ของแท้ 100 เปอร์เซ็นต์ มีสองตัวเท่านั้น คือ สีครีมอ่อน กับสีชมพูอมม่วงค่ะ ไซส์ M ทั้งคู่ค่ะ เอวยางยืดคุณภาพดี ยืดได้มาก

ใส่ง่ายเก๋ชิคแน่นอนค่ะ ดูเรียบร้อยแต่มีลูกเล่นค่ะ ใส่ง่าย แต่งตัวได้หลายแบบ หมดแล้วหมดเลยจ้า

JPB37 Muji Stripe navy mini dress มินิเดรสมูจิแขนกุด กระดุมหน้า ใส่เป็นตัวเดี่ยวหรือใส่กับเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ ผ้าดีมาก เรียบหรูสไตล์ muji แท้ๆ ตัวนี้แม่ค้าใส่เพียงครั้งสองครั้งเท่านั้นค่ะ สภาพดีมากๆ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] SOLD

JPB36 Graniph Design T-shirt [Ladies F] ของแท้มือหนึ่งทุกตัว!!! เสื้อทุกตัวได้รับการดีไซน์เป็นอย่างดี หายาก Limited Edition แต่ละลายมีเพียงตัวเดียวค่ะ หมดแล้วหมดเลย ไปหาซื้ออีกไม่มีแล้ว ลายเสื้อเหล่านี้ออกแบบโดยศิลปิน ดีไซน์เนอร์ หรือมาจากการประกวด ตัวลายพิมพ์ลงบนเนื้อผ้าเป็นอย่างดี ซักแล้วไม่หลุดไม่ลอก รับประกันคุณภาพ เนื้อผ้าเป็นคอตตอน 100% ไม่หนาไม่บางเกินไป เป็นแบรนด์เสื้อยืดที่เป็นนิยมที่สุดในญี่ปุ่น มี shop ทั่วโลก แต่ไม่มีในไทยค่ะ แม่ค้าซื้อจากช็อป Graniph สาขาใหญ่ harajuku store!!! ส่งต่อตัวละ [SIZE="5"] 1000 >>> 700 >>> *ลดพิเศษสุดเหลือตัวละ 500 ทุกแบบ ค่า คุ้มมาก ถูกกว่าบินไปซื้อเองแน่นอนค่ะ ;D (ราคาเต็มเป็นเงินเยนประมาณ 1100-1400 บาท แล้วแต่รุ่นค่ะ) และยังถูกและคุ้มกว่าแบรนด์ในห้างไทยแน่นอน คุ้มค่า ได้ของจากญี่ปุ่นแท้ มือหนึ่ง สภาพ 100 เปอร์เซ็น มีป้ายแถมไปด้วยค่า

A.Grey Color with Flag [SIZE="5"] SOLD OUT

ฺB.Watercolor [SIZE="5"] SOLD OUT

C.Navy Blue with Graphic Pattern [SIZE="5"] SOLD OUT

D.Hello Kitty X Graniph รุ่น Limited Edition Sold out แล้วที่ญี่ปุ่น แม่ค้าซื้อเองไม่ได้ใส่เลย ของแท้ 100% ค่ะ
(*ตัวนี้เป็น UNISEX ค่ะ ผู้ชายก็ใส่ได้ สอบถามมาหลังไมค์นะคะ)

E. The FUTURE F.u.n.k.

F. Thinking

G. Lady F organic CUTE CROWN ตัวนี้เป็น limited รุ่นผ้าออแกนิคสีครีมชมพูๆ มี Texture ปักลายมงกุฏที่กระเป๋าค่ะ ทรงสไตล์ญี่ปุ่นน่ารักมากเลยค่ะ
เป็นไอเทมหายาก ไม่มีอีกแล้วแม้แต่ในญี่ปุ่นค่ะ [SIZE="5"] SOLD OUT

H. Artist Edition ออกแบบลายโดยศิลปินภาพประกอบชื่อดัง ROB RYAN ค่ะ เป็นศิลปินที่อาศัยเทคนิคการตัดกระดาษในการทำงานศิลปะ
ตัวนี้เป็น Limited Edition หาไม่ได้อีกแล้วค่ะ http://www.misterrob.co.uk/

J. Christopher GREY Editon ลายออกแบบโดยนักออกแบบชื่อดัง คริสโตเฟอร์ เกรย์ สวยมากๆเลยใช่ไหมคะ [SIZE="5"] SOLD OUT

นี่เป็นภาพ Graniph Shop ที่แม่ค้าไปซื้อมาค่ะ ;D

JPB33 G.U. Mini Navy Stripe Cute Dress มินิเดรสน่ารักจาก จียู Brand ในเครือของ Uniqlo ที่ญี่ปุ่น ตอนนี้ยังไม่มีขายในไทยค่ะ และรุ่นนี้ไม่มีขายที่ญี่ปุ่นแล้วด้วยค่ะ เป็นเดรสผ้ายืดทั้งตัว สไตล์ทหารเรือ สีขาวลายทางกรมท่า ไซส์ XL แต่จริงๆแล้วคือ free size ค่ะ ใส่แล้วจะเป็นทรงปล่อยๆลงมาตามตัวคะ ผ้าเป็นผ้ายืดทั้งตัว ตัวนี้มีตำหนิเป็นขุยผ้ายืดประปรายทั้งตัวค่ะ แต่ไม่น่าเกลียด แม่ค้าจึงเอามาส่งต่อเบาๆให้กับผู้ที่อยากได้ ในราคาเบาๆเพียง [SIZE="5"] SOLD บาทเท่านั้นค่า

JPB28 G.U. Maxi Dress (Brand ในเครือของ Uniqlo ที่ญี่ปุ่น ตอนนี้ยังไม่มีขายในไทยค่ะ) เดรสยาวลายทางสีเทาเข้ม-อ่อน ไซส์ M มาตรฐานของ G.U. และ Uniqlo ค่ะ สภาพดีมากค่า เหมือนใหม่ น่ารักที่สุด ส่งต่อที่ [SIZE="5"] SOLD บาทค่า ผ้ายืดคุณภาพดี นิ่มมากค่ะ ใส่สบายไม่ร้อน

maxidress ของจียู ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้ค่ะ แพทเทิร์นสวยมากๆ ในรูปเป็นรุ่นสีเรียบค่ะ แต่ทรงเดียวกันค่ะ

JPB29 Disney T-Shirt เสื้อยืดลายการ์ตูนจากดิสนี่ย์ ของแท้มือหนึ่งจากญี่ปุ่น ใหม่เอี่ยมค่ะ ยังไม่เคยใส่เลยแน่นอน มี 2 ตัวนะคะ สีขาว 1 ตัว สีเทา 1 ตัว ทั้งสองสีลายเดียวกันค่ะ แต่สีขาวไซส์จะเล็กกว่านิดนึง ผ้านิ่มใส่สบายมาก เพิ่งลงเครื่องใส่มาในถุงจึงยังไม่ได้รีด อาจจะดูยับหน่อย แต่ของจริงถ้าซักรีดแล้ว น่ารักมากแน่นอนค่ะ ราคาเต็ม 2900 เยน วางจำหน่ายใน DisneyStore ค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 1160 >>> เหลือเพียง 800 บาท >>> พิเศษสุด 400 ได้ของมือหนึ่ง ตอนนี้เหลือแต่สีขาวนะคะ

ทรงเก๋ ใส่สบาย ลายสวย สไตล์ Disney Classic ค่ะ

JPB34 เสื้อยืด POPEYE ของแท้ มีลิขสิทธิ์จากญี่ปุ่นค่ะ สีเหลืองนวลๆ พิมพ์ลายสกรีนอย่างดี รุ่น POPEYE Classic ค่ะ ตัวนี้มือหนึ่งค่ะ tag ยังติดอยุ่เลยค่ะ ไม่เคยใส่ เพราะกะซื้อเก็บเป็นของขวัญแต่ยังไม่มีโอกาสได้ให้ค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 1850 >>> 500 บาท ค่ะ สีน่ารักมาก ใส่กับยีนส์ไปเที่ยวน่ารักมากค่ะ

เสื้อยืดการ์ตูนใส่แนวสปอร์ตน่ารักแบบนี้เลยค่ะ โดยเฉพาะลายคลาสสิก ดูเก๋เท่มากๆเลยค่ะ

JPB27 Uniqlo White&Blue Striped Long Shirt เสื้อเชิ๊ตตัวยาวลายทาง สีขาวน้ำเงิน แขนสามส่วน จะพับขึ้นติดกระดุมหรือไม่พับก็ได้ค่ะ ไซส์ M สภาพดีมากถึงมากที่สุด เหมือนใหม่ น่ารักค่ะ ส่งต่อที่ [SIZE="5"] SOLD OUT

JPB22 COMME DES GARCONS JACKET รุ่น TRICOT COLLECTION แจ๊คเก็ตสีเทาเข้ม แต่งไหมพรมผสมglitterด้านหน้า เรียบหรูแต่มีลูกเล่นค่ะ สภาพดีมากถึงมากที่สุด ซื้อมาจากญี่ปุ่นยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ ส่งต่อเพียง [SIZE="5"] 5000 >> 4500 >>> 3000 + EMS ฟรี!!! (ลดสุดๆแล้ว งดต่อนะจ๊ะ)

JPB19 BCBG MAXAZRIA Scarf ผ้าพันคอลายสวยจากญี่ปุ่น เรียบหรูมากค่ะ [SIZE="5"] ราคา 1800 >>> 800 >>> พิเศษ 400 บาทค่ะ

JPB04 เสื้อสายเดี่ยว แบรนด์ as know as ของญี่ปุ่น ผ้าบางสีครีมผสมชมพู น่ารักมากค่ะ ยืดหดได้ตามเอวคนใส่ รับรองว่าไม่มีที่ไหนแน่นอน [SIZE="5"] 800 >> 700 >>> 500 เช็คสต๊อกพบว่ามีรอยด้านร่นหนึ่งจุด เอาไปเลย 400>>>300 บาทถ้วน ถูกสุดๆแล้วค่า นอกนั้นสภาพดีมากค่า

JPB08 Greyhound Original White top ทรงแปลก ผ้าคุณภาพดีมากกกก สมเป็นGreyhoundอยู่แล้ว ตัวนี้ใส่ไม่บ่อยค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่มากๆๆๆๆ คอน่ารัก ไม่เต่าจนเกินไป ผ้ามี texture นุ่มหายาก Cutting เรียบสวย Mix & Match ได้ [SIZE="5"] ส่งต่อ 400 >>> พิเศษสุด final sale 200

NEW! REDHOT items UPDATE Link ห้องLOCAL เพียบไปด้วย japanese premium local brand สุดเก๋จากญี่ปุ่น คุณภาพดีไม่แพ้ brand high-street แน่นอนคะ ~ รับประกันคุณภาพและความแตกต่างจากร้านอื่นๆ
ลงของใหม่ + โละแหลกล๊อตเก่า!!! โซนลดราคาโปร 300บาท 2ตัว500 และเพิ่มโปร 400 บาท 2 ตัว 700 เท่านั้น ลงเพิ่มเยอะแยะเลยค่ะ ♥ JAPANESE STREET BRAND + Mix & Match Chic Items ♥
New Item ก็สามารถต่อราคาที่สนใจมาได้นะคะ เพียบค่ะ : )

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=302807

[SIZE="5"] ฝาก LINK ห้อง HI_END คะ ♥♥♥ KENZO HAT & TOD'S SHOES ♥♥♥

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2562626

[SIZE="6"] ขอบคุณลูกค้าทุกคนและขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่า

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3