มาแนะนำแบรนด์เสื้อผ้าใหม่ค่ะ แบรนด์ NOR NOIR เปิดเพจใหม่มากด Like ในเพจ ได้รับส่วนลด 10% ทั้นทีค่าาา
โดย babybrandbags
babybrandbags
แบรนด์เสื้อผ้าแฟชั่น NOR NOIR ที่ใช้ Inspiration จาก Art, Architecture and ทุกอย่างรอบตัว

โดยได้ ดีไซน์เนอร์ ดีกรีแฟชั่นดีไซน์ จาก ประเทสออสเตรเลีย ค่ะ
จึงทำให้แทรนด์การออกแบบไม่ซ้ำจำเจ จากที่เห็นๆกันที่มีแต่ลายการ์ตูนค่ะ
เราเน้นเสื้อผ้าที่ดูดี เรียบ หรู ไม่เน้นสวดลายจัดจานจนทำให้ดูเป็นเด็กน้อยเกินไปค่ะ

ขอให้คำอธิบายสำหรับ NOR NOIR style ว่า
' I'm not a girl, not yet a woman '

เสื้อผ้าเราเน้นการผลิตที่มีคุณภาพ ใช้ของคุณภาพ เพราะเรารองรับลูกค่ะจากต่างประเทศด้วยค่ะ ไม่ใช่คอนเซ็บถูกไว้ก่อนแล้วใส่ยางยืดเอาค่ะ เสื้อผ้าตัดตาม stardard ไซส์ ค่ะ

เข้ามาดูแฟชั่นสวยๆกันก่อนได้ค่ะ
ตอนนี้สินค้าเปิดรับ Pre order แล้วค่ะ และมีอีกส่วนอยู่ในช่วงตัดเย็บแล้วค่ะ

มากด Like ที่ https://www.facebook.com/imnornoir?ref=hl เพื่อรับส่วนลด 10% แบบไม่มีเงื่อนไขค่ะ
เจ้าของแบรนด์ใจดีค่ะ อยากให้ผู้หญิงทุกคนแต่งตัวสวยในทุกๆวันค่ะ

และสามารถ follow IG ได้ด้วยที่ NOR_NOIR ค่ะ

ขอบคุณทุกคนที่ให้ความสนใจ และ สนับสนุน แบรนด์ NOR NOIR มากๆค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3