วันนี้ก็ลงเพิ่มอีกเพียบบบบบ ฉลองสงกรานต์ >>>>_" S-A-L-E " HOT PRICE _<<<< _ RIVER ISLAND _ H&M _ ASOS _ CHOCOLATE SCHUBAR _ LYN AROUND _ CC-OO _ DOROTHY _ PLAYHOUND _ JASPAL _ GAP _ESPIRIT
โดย adilahc
adilahc
>>> ปรับราคาลงหลายรายการเลยจ้า!!!! <<<

- สินค้าทุกชิ้นแม่ค้าตั้งราคาไม่แพงแล้วอาจต่อรองได้นิดหน่อย อย่าใจร้ายต่อโหดเลยนะคะ
- สินค้าแต่ละชิ้นแจ้ง condition อย่างละเอียด สามารถขอดูรูปเพิ่มเติมได้ทุกมุม สอบถามได้ทุกอณู แม่ค้ายินดีตอบนะคะ
- สินค้าทุกชิ้นส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ลงทะเบียน 30 บาท ห่อให้อย่างดีที่สุดคะ
- ถ้า CF แล้วเปลี่ยนใจให้แจ้งนะคะ แม่ค้าใจดีไม่ว่า แต่อย่าหายไปเฉยๆเลยนะคะ
- ติดต่อสอบถามแม่ค้าได้ที่ 090-5525342 ได้ทั้งโทร whatsapp line ตามสะดวกเลยคะ หรือเมล einu_a@hotmail.com
ถ้าเป็นไปได้ ทาง whatsapp หรือโทรมาจะดีที่สุด บ่อยมากค่ะที่อีเมลของลูกค้าไปอยู่ใน JUNK MAIL
ทำให้เกิดความล้าช้า และเสียโอกาสทั้งตัวแม่ค้าและก็ลูกค้าด้วยค่ะ

ลงเพิ่มอีกเรื่อยๆนะจ้าาาา ^^

= = NEW WITH TAG = =
H&M black hobo bag ทรงสวยจุของได้เยอะคุ้มค่าคุ้มราคาสุดๆจ้า
ขายที่ราคาสุดคุ้ม 590 บาทเท่านั้นค่ะ !!!

H&M brown hobo bag ทรงสวยจุของได้เยอะคุ้มค่าคุ้มราคาสุดๆจ้า
ขายที่ราคาสุดคุ้ม 590 บาทเท่านั้นค่ะ !!!

H&M black peplum dress size 34 ทรงยอดฮิตใส่แล้วพรางรูปร่างหุ่นดีเป๊ะ
อก 32.5-33
เอว 25-26
สะโพก 35-36
ยาว 32
ขายที่ราคาสุดคุ้ม 790 บาทเท่านั้นค่ะ !!!

H&M floral balloon peplum dress size 34 ทรงยอดฮิตใส่แล้วพรางรูปร่างหุ่นดี
มีตัวเดียวนะคะ ตัวนี้ยอดฮิตสุดๆ ในช้อปไม่ว่าจะประเทศไหนหายากแล้วจ้า
อก 34
เอว 26
สะโพก 37
ยาว 33
ขายที่ราคาสุดคุ้ม 890 บาทเท่านั้นค่ะ !!!

H&M black fur hobo bag with stud แต่งหมุดเก๋ๆที่สายสะพาย ของจริงเหมือนรูปจากเวบเลยจ้าแต่คนละสี
พอดีเราไม่ได้ยัดของข้างในตอนถ่ายรูป ทรงนี้จุของสะใจสุดๆเลยจ้า คุ้มค่าคุมราคาแน่นอน
ขายที่ราคาสุดคุ้ม 890 บาทเท่านั้นค่ะ !!!

H&M clutch/cross body bag with chain สี light grey/glossy black มีสายโซ่สามารถถอกออกได้ใช้งานได้หลากหลาย
เป็นได้ทั้ง clutch ทั้งกระเป๋าสะพายข้าง ข้างในมีช่องซิปเล็กแบ่งอีกช่อง คุ้มค่าคุ้มราคาสุดๆจ้า
ขายที่ราคาสุดคุ้ม 390 บาทเท่านั้นค่ะ !!!

**** ส่วนที่เป็นสีขาวของรูปจากเวบ ของจริงจะไม่ขาวมากจะออกเป็นสีเทาอ่อนๆจ้า ****

H&M clutch/cross body bag with chain สี neon pink/silver shine มีสายโซ่สามารถถอกออกได้ใช้งานได้หลากหลาย
เป็นได้ทั้ง clutch ทั้งกระเป๋าสะพายข้าง ข้างในมีช่องซิปเล็กแบ่งอีกช่อง คุ้มค่าคุ้มราคาสุดๆจ้า
ขายที่ราคาสุดคุ้ม 390 บาทเท่านั้นค่ะ !!!

**** รูปที่แม่ค้าถ่ายสีเพี้ยน ของจริงสีเหมือนในรูปจากเวบเลยจ้า ****

H&M wedges fabric suede look size 37 สี green khaki (สีเขียวทหาร) ทรงสวยไม่ชัน
ดูดีสุดๆ ด้วย texture ผ้าสไตล์หนังกลับ คอนเฟิร์มความใส่สบายสุดๆแม่ค้าก็มีของตัวเองคู่นึงจ้า
ขายที่ราคาสุดคุ้ม 690 บาทเท่านั้นค่ะ !!!

CHOCOLATE SCHUBAR size 37 moccosins สี pewter แบรนด์นี้พื้นนุ่มนิ่มใส่สบายสุดๆ
สีสวยใส่ง่าย ใส่ได้หลายโอกาสจ้า ราคาตามป้ายในรูป 2290 บาท เราไม่ขาย

RIVER ISLAND quilt cross body bag ใบขนาดกำลังพอดีไม่เล็กไม่ใหญ่จนเกินไป ของจริงสวยเป๊ะเหมือนรูปจากเวบเลยจ้า
ขายที่ราคาสุดคุ้ม 1290 บาทเท่านั้นค่ะ !!!
******** สามารถขอดูรูปจากสินค้าจริงเพิ่มได้ทุกซอกทุกมุมนะคะ ยินดีสุดๆค่ะ ^^ **********

แนะนำ >>> รุ่นนี้เคยนำมาขายลอตที่แล้วหลายคู่มาก แวบบบบบเดียวหมดเกลี้ยง มีลูกค้า cf ต่อไว้หลายคน
พอดีมือถือเรารีเซตข้อมูลหายหมดเลย ตามหาคนตามหาคู่นี้ไม่เจอ รีบเข้านะคะ คราวนี้เราได้มาแค่คู่เดียว หมดแล้วหมดเลยจ้า
CHOCOLATE SCHUBAR size 37 สี metallic black flat shoe box set ในกล่องมีโบว์ให้มา 1 คู่
จะ design ติดที่ไหนของรองเท้าก็ได้หรือไม่ติดก็ได้ ราคาป้ายอยู่ที่ 1690 บาท
แบรนด์นี้โด่งดังเรื่องใส่สบายอยู่แล้ว แม่ค้าเองก็มีรุ่นนี้ใส่อยู่รับประกันความนุ่มสบายจริงๆค่ะ
เหมาะทั้งซื้อใส่เองหรือซื้อให้เป็นของขวัญก็เก๋จ้า
ขายที่ราคาสุดคุ้ม SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ !!!

ASOS size uk3 เท่ากับไซส์ 36 flat point shoe พื้นดำแต่งหมุดหลากสี ของจริงสวยมากๆค่ะ หมุดหลากสีเรียงสวยเป๊ะเหมือนรูปในเวบเลยจ้า

ขายที่ราคาสุดคุ้ม 690 บาทเท่านั้นค่ะ !!!

BLOCH size 36.5 (สาว size 37 ใส่ได้สบายจ้าคอนเฟิร์ม) แบรนด์ flats ballet สุดหรู ใครเคยใส่หรือเป็นสาวกรู้ซึ้งถึงความสบายขั้นเทพ
เป็นหนังแท้ทั้งคู่จ้า รวมถึงพื้นรองเท้าที่ใส่เหยียบพื้นก็เป็นแผ่นหนังแท้ทั้งชิ้น รับประกันความคุ้มค่าสุดๆค่ะ
ราคาปกติอยู่ที่ 5990 บาท สามารถเช็คราคาได้ที่เค้าเตอร์ห้างเซ็นทรัลทุกสาขาเลยจ้า
ขายที่ราคาสุดคุ้ม SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ !!!

******** สามารถขอดูรูปจากสินค้าจริงเพิ่มได้ทุกซอกทุกมุมนะคะ ยินดีสุดๆค่ะ ^^ **********
รองเท้ามาพร้อมกล่องและถุงผ้าตาข่ายสุดหรู ของจริงสวยมากๆค่ะ
มีคู่เดียวนะคะช้าหมดอดค่ะ

H&M blazer/suit size32 สี pink neon ช่วงนี้สีโทน neon กำลังมาสุดๆ ของจริงสีสวยมากมาย
แต่งเดินเส้นบนปก มีกระเป๋า ซับในอย่างดีทั้งตัว ทรงสวยเป๊ะมากจ้า แถมความเก๋ไก๋มีผ่าด้านหลัง
อก 33

H&M jumper ตัวยาว size34 ผ้าลาย SPACE อวกาศ ตอกหมุดหลอกที่อก "WATCH THIS SPACE" ของจริงสวยมากมายค่ะ
เหมาะใส่กับ skinny หรือ legging เท่สุดๆ

ขายที่ราคาสุดคุ้ม 490 บาทเท่านั้นค่ะ !!!

H&M skinny jeans size25 สกรีนลายลาย ethnic สีดำทับด้านข้าง เท่เป๊ะไม่ซ้ำใครแน่นอนจ้า

LYN AROUND size s ทรงเก๋มากมายจริงจังค่ะ เป็น hi-low hem ชายยาวลงมาที่มุมด้านนึง ใส่แล้วเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอน
กระโปรงเป็นผ้าชีฟองเนื้อดีมากค่ะ ผ้าหนาทิ้งตัวสวยงามไม่ต้องซับในค่ะ ตัวนี้จริงๆเป็น new with tag นะคะป้ายห้อยเลย
แต่พอดีได้มายับไปหน่อย เลยเอาไปให้คนรีดผ้าที่บ้านรีดให้ก่อนเอามาถ่ายรูป เค้าตัดป้ายทิ้งไปค่ะ TT TT เศร้ามาก
ป้ายราคาเต็มอยู่ที่ 1790 บาทนะคะ
เอว 28
สะโพก freesize
ยาว 16
ขายที่ราคาสุดคุ้ม 590 บาทเท่านั้นค่ะ !!! ถูกมากมายค่ะราคานี้รับประกันหาที่ไหนไม่ได้แล้ว
รูปแรกมากางดูแพทเทิร์นชัดๆกันก่อนนะคะ

ใส่แล้วจะเป็นประมาณนี้ค่ะ

GAP jeans size 25 ผ้าดีมากมายจ้าเป็นผ้ายีนส์ยืดได้ ใส่สบาย แต่งลายปัก-ปะทั้งตัว สีเทาเข้มนะคะไม่ดำสนิท
เอวล่าง 29
สะโพก 36 ยืดได้ถึง 39

SCHOCOLATE SCHUBAR size 37 sandal สี GREY/METALLIC สีใส่ง่ายจ้า เข้าได้กับทุกชุด
ราคาเต็มอยู่ที่ 1,890 บาท

GAP dress size 00 (=xs แต่ไม่เล็กเลยค่ะตัวค่อนข้างใหญ่เหมาะกับสาว M-L)
แบบสวยใส่ทำงานก็เหมาะใส่เที่ยวก็ดูดีจ้า
อก freesize
เอว 30
สะโพก 37
ยาว
ขายที่ราคาสุดคุ้ม 490 บาทเท่านั้นค่ะ !!!

GAP skinny size 25 สี grey ผ้าสวยจริงจังค่ะ เป็นผ้ายืดได้ทั้งตัว ออกแนว metallic มันเงานิดๆ
แบบที่นิยมในตอนนี้ แต่ไม่มากจนเกินไป ทำให้ใส่ง่ายใส่ได้บ่อยจ้า
เอวล่าง 28 ยืดได้ถึง 30
สะโพก 34 ยืดได้ถึง 37

แบบเดียวสีเดียวกับในรูปตัวอย่างเลยนะคะ แต่เราถ่ายออกมาไม่สวยเลย TT TT ยังไงขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ ^^

edc ESPIRIT denim skinny size 25 สีดำสนิม ผ้าสวยจริงจังค่ะ เป็นผ้ายืดได้ทั้งตัว แบบและสีใส่ง่ายใส่ได้บ่อย มีแถบแดง edc ที่ปลายขาเก๋มากมายจ้า

เอวต่ำยางยืด 24 ยืดได้ถึง 30
สะโพก 34 ยืดได้ถึง 37

ONEONESEVEN size1(หนึ่ง) แบบน่ารักมากมาย เป็นผ้าชีฟองอย่างดี ซับในทั้งตัวจ้า
อก 32
เอว 26
ยาว 32
ขายที่ราคาสุดคุ้ม 1,190 บาทเท่านั้นค่ะ !!!
ลดราคาแล้วจ้า 990 บาทเท่านั้น!!!!

CK JEANS wallet สีดำแต่งหมุดโลโก้สวยงาม ถือแล้วดูดีมากมายจ้า ใบนี้ซื้อมาเองจากออสเตเรีย ซื้อมาแล้วไม่มีโอกาสได้ใช้
เก็บไว้ไม่ได้ใช้ ซื้อมาเป็นเงินไทยประมาณ 3200 บาท ขายขาดทุนกันไปเลยจ้า
ขายที่ราคาสุดคุ้ม 1590 บาทเท่านั้นค่ะ !!!
ปรับราคาลงแล้วเหลือแค่ 1390 บาทเท่านั้นค่ะ!!!!!!

H&M size 36 bodycon skirt ลายลูกไม้ พื้นสีม่วงน่ารัก เก็บทรงดีใส่ง่ายมีซิปด้านหลังจ้า
เอว 26.5 ยืดได้ถึง 28.5
สะโพก 33 ยืดได้ถึง 36
ยาว 15.5
ปรับราคาลงแล้วเหลือแค่ 320 บาทเท่านั้นค่ะ!!!!!!

LYN AROUND size s ทรงน่ารัก แพทเทิร์นเก๋ไม่ซ้ำใคร ราคาป้ายอยู่ที่ 3590 บาท ลดกันไปเลยมากกว่า 60% ราคาแค่ 1 ใน 3 ของราคาเต็มเท่านั้น!!!!
อก freesize
เอว 26-27 นิ้ว
ขายที่ราคาสุดคุ้ม 1190 บาทเท่านั้นค่ะ !!!

สีจริงตามในรูปของเวบเลยจ้า

H&M size xs dress bodycon ผ้าลูกไม้ ซับในอย่างดีทั้งตัวเลยจ้า
อก 32 ยืดได้ถึง 34
เอว 25 ยืดได้ถึง 28
สะโพก 33 ยืดได้ถึง 36
ยาว 34
ปรับราคาลงแล้วเหลือแค่ 520 บาทเท่านั้นค่ะ!!!!!!

แบบตามรูปในเวบเลยจ้า

H&M size 36 dress bodycon ผ้าลูกไม้ที่อกและแขน เป็นผ้ายืด ยืดได้ทั้งตัวจ้า ใส่แล้วน่ารักปนเซ็กซี่สุดๆจ้า
อก 31 ยืดได้ถึง 34
เอว 26 ยืดได้ถึง 30
สะโพก 32 ยืดได้ถึง 35
ยาว 34

H&M size 36 dress bodycon แต่งผ้าลูกไม้ที่อก เป็นผ้ายืด ยืดได้ทั้งตัวจ้า ใส่แล้วน่ารักปนเซ็กซี่สุดๆจ้า
อก 30 ยืดได้ถึง 33
เอว 23 ยืดได้ถึง 26
สะโพก 32 ยืดได้ถึง 36-37
ยาว 32

DOROTHY PERKINS size uk6 eu34 เสื้อยืดแต่งเพชรที่อกลาย PARIS สุดเก๋ ลายสกรีนน่ารักมากมาย
ราคาป้ายอยู่ที่ 1,150 บาท เราไม่ขาย

PLAYHOUND size 25 กางเกงขายาวมีแถบ two tone ด้านข้าง ใส่แล้วผอมขาเล็กมากมายจ้า
ขายที่ราคาสุดคุ้ม 1390 บาทเท่านั้นค่ะ !!!
ลดแล้วค่ะเหลือแค่ 1200 บาทเท่านั้นนะคร่าาาา

MARC BY MARC JACOB LAPTOP CASE สำหรับ MACBOOK 13"
ขายราคาเดียวกับที่ใส่ IPAD ที่อื่นเลยค่ะ 2950 บาท เท่านั้น
มีใบเดียวเลยค่ะซื้อมาจะใช้เอง แต่ไม่ได้เอามาใช้สักทีขายแบบงงๆแบบราคาทุนเลยค่ะ ดูจากราคาที่ป้ายได้
ลดแล้วค่ะ 2800 บาทเท่านั้น !!!! ขาดทุนจริงจังมากค่ะชิ้นนี้ TT TT งดต่อแล้วนะค

B-BASIC size xl เสื้อนิตติ้งเนื้อดีอย่างหนาใส่แล้วอุ่นมากมายค่ะ
ขายที่ 450 บาทเท่านั้นค่ะ !!!
ลดแล้วค่ะเหลือแค่ 390 บาทเท่านั้นนะคร่าาาา

B-BASIC size xl เสื้อกั๊กนิตติ้งมีฮู้ดค่ะ ลายถักน่ารักมากมาย แพทเทิร์นเล็กไม่ใหญ่จ้า เหมาะกะสาว M หรือ L ค่ะ
ราคาป้าย 1250 บาท ราคาป้ายที่ลด 890 บาท เราไม่ขายแต่
ขายที่ 490 บาทเท่านั้นค่ะ !!!
ลดแล้วค่ะเหลือแค่ 450 บาทเท่านั้นนะคร่าาาา

ALL ABOUT USED ZONE

= = USED LIKE NEW = =
JASPAL เสื้อยืดแขนกุดจั๊มป์เอวสกรีนลายและปักลูกปัดแต่งอกน่ารักกุ๊บกิ๊บมากค่ะ
ใส่ครั้งเดียวค่ะ ใหม่เอี่ยม แต่เนื้อผ้าจะมีขนอ่อนๆ ตามลักษณะผ้าของมันค่ะ
ขายที่ 450 บาทเท่านั้นค่ะ !!!
ปรับราคาลงแล้วเหลือแค่ 390 บาทเท่านั้นค่ะ!!!!!!

= = USED = =
X=ACT size s เสื้อเชิ้ตทำงาน detail ปกและข้อมือ สุดเก๋ ทรงสวย
ใส่น้อยสภาพ โดยรวมดีมากเลยจ้า
ขายที่ 380 บาทเท่านั้นค่ะ !!!
ปรับราคาลงแล้วเหลือแค่ 350 บาทเท่านั้นค่ะ!!!!!!

CLASSIFY size L ใส่น้อยมากจ้าทรงน่ารัก สภาพดีมากมายจ้า
ขายที่ 350 บาทเท่านั้นค่ะ !!!

H&M size 36 ใส่ไป 2-3 ที แต่พอดีมีรอยเปื้อนเล็กๆที่ชายเสื้อ(ตามรูป)
ใส่ยัดในกางเกงหรือกระโปรง ไม่มีผลต่อการใช้งานแต่อย่างใด
ส่งต่อขำๆเลย 220 บาท ค่ะ
ลดแล้วค่ะ 180 บาทเท่านั้น !!!!

DEFRY01 size s เป็นเสื้อคลุมแพทเทิร์นคอเก๋ไก๋ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ สีกรมท่าใส่ง่ายเข้าได้กับหลายชุด
จะใส่ติดกระดุม หรือปล่อยสบายๆก็ไม่มีปัญหา ตัวนี้สภาพดีมากค่ะยังเป๊ะอยู่ ใส่ไป1-2ครั้งเท่านั้น ขายที่ 490 บาทค่ะ
สีจริงเหมือนรูปล่างนะคะเป็นสีกรมท่า
ลดเพิ่มเหลือแค่ที่ 450 บาท จ้าาา
ปรับราคาลงแล้วเหลือแค่ 390 บาทเท่านั้นค่ะ!!!!!!
ลดรอบสุดท้ายยย ท้ายสุดเหมือที่ 350 เท่านั้นนนนน!!!

= = USED LIKE NEW= =
FOF size s เสื้อ knitting แขนยาว ลายทาง แพทเทิร์นคอน่ารักมากมาย ลายแขนลิ้งค์กับตัวเสื้อเก๋ไก๋มากมาย
ใส่ที่เดียว ซักที่เดียว สภาพดีมากเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆ ขอขายง่ายๆ
ขายที่ราคาสุดคุ้ม 290 บาทเท่านั้นค่ะ !!!
ปรับราคาลงแล้วเหลือแค่ 250 บาทเท่านั้นค่ะ!!!!!!

= = USED LIKE VERY VERY VERY NEW = =
ISSUE size m ตัวนี้ใส่ได้ทั้งสาว s-m ค่ะ ทรงสวย เป็นอีกตัวที่ใส่แล้วอำพรางพุงได้ดีเยี่ยม
ตัวนี้ซักแล้วแต่ยังไม่เคยใส่เลยค่ะใหม่เอี่ยม ใครรับช่วงไปขอส่งต่อแบบไม่คิดมากเลยค่ะ 1,500 บาท พอค่ะ
อก 34 เอว 28-29 ยาว 33-34
ลดแล้วค่ะ 1350 บาทเท่านั้น
ลดเพิ่มเหลือราคาสุดท้ายที่ 1200 บาท

VIVA CANDY size m แบบเก๋มากจ้า สภาพใหม่เอี่ยมเลย ใส่ไป 2 ทีเท่านั้น
ขายกันไปแบบราคาไม่คิดมากที่ 390 บาท เท่านั้นค่ะ
ลดแล้วค่ะ 350 บาทเท่านั้น
ลดเพิ่มเหลือราคาสุดท้ายที่ 300 บาท

ลดรอบสุดท้ายยย ท้ายสุดเหมือที่ 250 เท่านั้นนนนน!!!

CC-OO size xs สีเทาม่วงจ้า สีสวยแปลกไม่ซ้ำใคร(สีตามรูปแรกเลยจ้า)
สภาพโดยรวมดีเลยจ้า ไม่มีตำหนิใดๆ ส่งต่อที่ 150 บาทเท่านั้นค่ะ
ลดแล้วค่ะ 120 บาทเท่านั้น
ลดเหลือราคาสุดท้ายที่ 100 บาทเท่านั้นค่ะ!!!

NINEWEST size 6.5 ประมาณ size 37 ทรงวินเทจเก๋ไก๋มาก ออกตัวก่อนว่าเก็บไว้นานแล้ว แต่ไม่ค่อยได้ใช้เท่าไหร่
ส้นทนทานมั่นคงใส่สบายมาก หนังแท้ทั้งคู่ คู่นี้หนังดีมากค่ะ สภาพหนังยังดีอยู่ สภาพโดยรวมก็ยังดีอยู่เลยทีเดียว
ออกแนวเก่าเก็บมากกว่า ไม่มีตำหนิตรงไหนเป็นพิเศษ มีแค่ร่องรอยการใช้งานทั่วไปบ้าง แต่ตัวหนังไม่มีตำหนิอะไรค่ะ
คู่นี้ซื้อมาเกือบ 5000 ค่ะ ขอขายแบบขำๆละกันค่ะ 1,250 บาท
ลดเพิ่มเหลือราคาสุดท้ายที่ 1100 บาท คุ้มจริงจังมากๆนะคะลดเหลือราคาสุดท้ายที่ 1000 บาทเท่านั้นค่ะ!!!

ลดอีกรอบขายไม่เอาอะไรแล้วค่ะ 850 พอค่ะ ได้ไปรับประกันความคุ้มจริงจังค่ะ!!!!!

SOLD OUT ZONE

[INDENT]
ขอขอบคุณ sbn มากๆค่ะ ^^
[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3